- Thread starter
- #61
chadema ganja imezidi,hiwezi kujivunia vijana aina ya sugu lazima wataliangamiza taifa bangi nyingi
lumumba moja hiyo
chadema ganja imezidi,hiwezi kujivunia vijana aina ya sugu lazima wataliangamiza taifa bangi nyingi
waliobaki bungeni ni wawakilishi wa mafisadi, ukitaka kujua watanzania wameerevuka kisiasa subiri mwaka 2015, ccm mtasaga meno na kulia...
hakuna chenye mwanzo kisicho na mwishonawapeni hongera sana chadema kwa uzalendo wenu usio na shaka kwa watanzania! Siku nyingine mkifanyiwa ujinga kama huo, mpeni kichapo ndugai, tumechoka kuona bunge likiongozwa kama tawi la ccm badala ya wananchi...
afadhali chama cha kifamilia kuliko chama cha kifisadi! Cuf wameanza kujitambua!
mapambano bado yanaendelea hakuna kulala mpaka magamba yalalehongera sana mheshimiwa mbowe kwa msimamo dhabiti na wenye tija kwa taifa letu.
dedication:
sugu - hakuna matata | muziki.net
Akizungumza na waandishi wa habari leo mjini dodoma amesema hawawezi kushiriki ktk uchakachuaji wa mswada wa sheria ambao umekiuka haki za watanzania na wazanzibari,naye mh mbatia amemwomba rais kikwete kuwacha kuburuzwa na ccm ambayo imekua ikiona kama wao ni miungu watu na mawazo yao ndio sahihi kuliko ya watanzania.naye mbunge wa cuf amesema awana budi kushirikiana na chadema kwakua wameona ni jinsi gani wanzanzibar wamedharauliwa na kutoshirikishwa ktk muswada wa sheria.
Je?hiki kinachoendelea bungeni ni sahihi kwa kuwanyima watanzania haki yao ya msingi ya kupata katiba ambayo aijachakachuliwa.tafakari na chukua hatua mtanzania .
binafsi naona kama CHADEMA ndo watalala na siyo CCM.mapambano bado yanaendelea hakuna kulala mpaka magamba yalale
lumumba moja hiyo
Mbowe alianza utapeli tangu akiwa karani wa benki na ndiyo sababu ya kufukuzwa uhudumu pale benk
haya maneno ya wasaniii, au kutaka kudhihirisha kuwa CHADEMA ni wasaniii watupu.really man
siku hiyo itakua kilio na kusaga meno
Hiyo sio hoja hata walioiba wali jikoni leo ni wanasisa mashuhuri na wengine ni marais
Mtamtetea sana MBOWE , lakini ukweli ni kwamba kama KUB kajikojolea
Siwezi kusema kwamba hauna akili timamu ama makuzi bora bahati mbaya kabisa mimi sio wewe.dj m.b.o.we katoa beet mc sugu kachana mistari.
track inaitwa "unataka kuleta zako zipi".
Siwezi kusema kwamba hauna akili timamu ama makuzi bora bahati mbaya kabisa mimi sio wewe.
mbona kama mtoa mada amenichanganya kidogo kuhusu Zanzibar kushilikishwa kwenye katiba,maana juzi niliona hapa theas inasema kuwa makamu wa Zz kasema kuwa wazanzibar wote wameshilikishwa kwenye suala zimaa la katiba????