Mbowe: Hatuwezi kushiriki utapeli wa Chama cha Mapinduzi

Mbowe: Hatuwezi kushiriki utapeli wa Chama cha Mapinduzi

chadema siku zote ni kama mbwa kichaa. Hata umtendee mema kiasi gani mwisho wa siku ataishia kukuuma tu. Licha ya kupata fursa ya kunywa chai ikulu, akili zao zimeyeyuka

non sense ujitambui lkn tutakufanyia maombi
 
........
None sense ngonjera.........

1186070_575634825829099_1081609135_n.jpg
 
Hongera sana Mh. Freeman Mbowe. Jembe la Watanganyika.

Haki haijawahi kushindwa kamwe bali inacheleweshwa tu.

Na hapa hatutakubali uovu wa mafisadi mpaka kieleweke hakiamungu.
 
Si sahihi kabisa kaka, ni upungwani kutumia wingi wa wabunge wa ccm ili kupitisha uozo. wamesahau kwamba sio kila linalokubalika na wengi linafaa! lazma wafike sehemu waweke standards, sio kuamua kwa kupiga kura za ndio, upuuzi!
 
lazima tubanane pamoja katika swala hili la katiba, hatuwezi kukubali akili ndogo itawale kubwa kama asemavyo msigwa ndo ituandalie katiba. kama hawataki katiba nzuri yenye mantiki watachie Tanzania yetu kwani wameikuta na wataiyacha.
 
Mbona ccm balaa, Tunahitaji kijipanga kweli.

nashukuru mkuu kwa kujitambua, ila nakushauri ucendelee kulalamika ukiwa ccm fanya maamuzi magumu xana ya kuingia kwny jeshi la ukombozi la chadema, c umeona yaliyotokea mbulu? m/kiti na balozi nyumb kumi wamehamia chadema. njoo uvae gwanda epuka aibu itayowakumba ccm 2014 na 2015.
 
ccm ilishakufa kitambo,mawazo ya vijana wanaohara hapa jamvini yanajieleza.
 
ccm ilishakufa kitambo,mawazo ya vijana wa lumumba wanaohara hapa jamvini yanajieleza.
 
Aendelee na utapeli wa chadema kama alivyozoea naona cuf nao wamesogezwa kwenye chama cha familia twende kazi.
Ukweli unaujua lakini huwezi kuusema kwani ndio sera ya Chama Cha Mateja,hii ni wazi kama huna jina kubwa la ukoo kwenye Chama Cha Mateja huwezi pata uongozi wa juu pale zaidi utaishia kwa wanafiki kama nyie wenye kazi ya kupiga kelele kula wanakula wengine,ni nani asiyejua kuwa hata mheshimiwa kajaza ndugu zake kwenye posti zote muhimu,huku kwa afande kuna shemeji yake,kwenye makatibu wakuu wasaidizi kuna mtoto wa kaka yake,kwenye wauza unga yuko mwanae,kule mjengoni kaweka goma lake linaloimba nyimbo,bado hujajua tu nani ni chama cha ndugu,shame on you.Wanachama wote wa Chama Cha Mateja wame:shut-mouth: kusema ukweli,2015 mateja :wave:.
 
Back
Top Bottom