- Thread starter
- #121
mimi nilichojifunza ni kuchimba andaki la kujificha 2015 wakati bavicha wanavunjwa miguu.
fikiri kabla ya kuongea
mimi nilichojifunza ni kuchimba andaki la kujificha 2015 wakati bavicha wanavunjwa miguu.
siku hiyo itakua ni kilio na kusaga menohongera sana mh. Freeman mbowe. Jembe la watanganyika.
Haki haijawahi kushindwa kamwe bali inacheleweshwa tu.
Na hapa hatutakubali uovu wa mafisadi mpaka kieleweke hakiamungu.
hata watoto wakikosa msosi nyumbani kwao, sharti wakodolee jicho kwa jirani
si sahihi kabisa kaka, ni upungwani kutumia wingi wa wabunge wa ccm ili kupitisha uozo. Wamesahau kwamba sio kila linalokubalika na wengi linafaa! Lazma wafike sehemu waweke standards, sio kuamua kwa kupiga kura za ndio, upuuzi!
miaka yote mwizi akiibiwa hutangaza kila sehem ila akiiba yeye mambo mswano, hicho ndichokilichompata nduguyetu mzee wa baaAkizungumza na waandishi wa habari leo mjini dodoma amesema hawawezi kushiriki ktk uchakachuaji wa mswada wa sheria ambao umekiuka haki za watanzania na wazanzibari,naye mh mbatia amemwomba rais kikwete kuwacha kuburuzwa na ccm ambayo imekua ikiona kama wao ni miungu watu na mawazo yao ndio sahihi kuliko ya watanzania.naye mbunge wa cuf amesema awana budi kushirikiana na chadema kwakua wameona ni jinsi gani wanzanzibar wamedharauliwa na kutoshirikishwa ktk muswada wa sheria. Je?hiki kinachoendelea bungeni ni sahihi kwa kuwanyima watanzania haki yao ya msingi ya kupata katiba ambayo aijachakachuliwa.tafakari na chukua hatua mtanzania .
........
None sense ngonjera.........