Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

kiongozi wa act-wasaliti ayatola zitto hatakiwi ukawa ni msaliti kwanza kabadili jina la chama kutoka act-tanzania hadi kuwa act-wasaliti. hatumtaki ukawa huyo mamluki wa ccm
 
Mbowe ningemuona wa maana kama angetuambia cri alizokuwa anazitoa Zitto Kabwe.

Wewe ni mmojawapo wa mnaopotoswa ki fikra na utashi wa kujua kiundani siasa za maji taka zinazoendekezwa na wavivu wa kufikiri kama wewe. Tuzinduke jamani kwanini tunakuwa wagumu wa kubainisha mambo?
Sipendi kuntaja mtu hapa ila kiukweli sipendi usaliti, uroho na uongo wa kujikweza mbele ya mamilioni ya watanzania maskini kama wazazi wangu wa kijijini ambao kwa miaka zaidi ya hamsini ya uhuru hawajaonja radha ya maisha bora hata zile basic needs ni shiiiida tupu!
 
mbowe anaogopa zzk akiingia ukawa atafichua maovu na ufisad wa cdm kwa vyama vingne km nccr na cuf wao wanapelekwa tu
 
Pasco una agenda gani na CDM??
ZZK ni model wako ulimpamba ukamtetea akiwa CDM, tumemtimua unamtetea na chama cha Masaliti ACT, bado unamleta kupitia Mlango wa nyuma!!
Tumesema hatumtaki ni msaliti, aungane na MaCCM wenzake!!
 
Last edited by a moderator:
Pasco una agenda gani na CDM??
ZZK ni model wako ulimpamba ukamtetea akiwa CDM, tumemtimua unamtetea na chama cha Masaliti ACT, bado unamleta kupitia Mlango wa nyuma!!
Tumesema hatumtaki ni msaliti, aungane na MaCCM wenzake!!

Usaliti wa Zitto ni upi?
 
Last edited by a moderator:
Dr mbona mwenyewe ZZK hajalalamika maana anajua usaliti wake!!
Alishilikiana na Dr Mkumbo na Mwigamba kuandaa mapinduzi kwenye chama akipewa fedha na TISS/MaCCM!!
Amebadili mbinu anakuja na ACT,
ndiye Zito Z Kabwe, msaliti no 1 moja wa Ukombozi!!
 
Last edited by a moderator:
Dalili sasa zinjionesha wazi kuwa huyo mbowe ana ugomvi binafsi na zitto eeeehhh.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom