Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

UKAWA ilizaliwa siku wapinzani walipotoka bungeni kususia katiba ya CCM, na walipoibatiza CCM kuwa ni Intarahamwe ambapo Zitto na wasaliti wenzie waliendelea kubaki bungeni!

Zitto aliwaita na kuwabatiza UKAWA ni WASAKATONGE, sasa iweje mzalendo naye akasake tonge?

ACT inafadhiliwa na kuratibiwa na CCM, alafu leo iweje kuwa chama pinzani? Wapinzani wote ambao sio wasaliti wameshabambikiziwa kesi na ama kuswekwa ndani, lini Zitto alishawahi kuswekwa ndani au kubambikiziwa kesi? Hawezi kuwa treated kama wapinzani wengine kwakuwa ni mtoto kipenzi wa CCM anayeishi nyumba ya jirani!

MBOWE yupo sahihi, kumkaribisha Zitto katika UKAWA ni sawa na kukaribisha nyoka chumbani kwako!

Kamanda unatapika pasipo kuonyesha ushahidi wowote, kumbe ni wewe ambaye mke wako alibakwa na jirani yako Yule muuza duka.
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

Sasa taarifa za siri bado unataka Mbowe aziweke hadharani .................. ili iweje!! Kwa vile CCM, Usalama na Zitto hawaziweki wazi basi itabaki wao tu CDM, CCM na Usalama ndiyo wanaozijua. Hapa, hakuna wa kumfunga paka kengere!!
 
CHADEMA mmetumia propagqnda ya kijinga sana kwa zitto, kweli elimu ni kitu muhimu sana, hivi kweli MBOWE anafikri kufanya hivgo watamdhoofisha ZITTO kweli? Naiona CCM hiyo ikishinda kwa kishindo tena Mwaka huu. ACT wanaweza kuwa wa pili kwenye uchaguzi mkuu.

Hivi nyie watu wa CCM kwanini mnaumia sana Zitto Kabwe kufukuzwa Chadema kuliko Mzee Hassan Nassoro Moyo!? Kwani ni lazima huyo Yuda Iskarioti abaki Chadema!? Kama huyo Yuda wenu ni wa muhimu kwanini msimkaribishe huko kwenu CCM!?
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

Anataka ajiunge na aliowaita wasaka tonge?.Ataweweseka sana na bado!
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

Haya nenda kachukue 7,000/ kwa --------- ila mwambie Msaliti hana nafasi UKAWA.

Loading October....
 
Akili ya mbowe ndogo sana hawezi kuwa karibu na zitto anaogopa kufunikwa ndiyo maana anapenda wenye uwezo mdogo kama mnyika na Lisu ili awaburuze!
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

We we pia ni ccm au?
 
Sikio la kufa halisikii dawa. MBOWE hajui kuwa CHADEMA ilishakufa na sasa inatembelea kwenye kivuli cha UKAWA.

Kipimo cha chama kuwa hai au kufa ni matokeo ya uchaguzi wa karibuni kufanyika. Kila mtu anakumbuka kuwa uchaguzi wa karibuni zaidi kufanyika ni wa Wenyeviti na Wajumbe wa serikali za mitaa uliofanyika kule Sumbawanga mkoani Rukwa na baada ya uchaguzi ho hakuna uchaguzi wowote uliofanyika so far. Matokeo ya Uchguzi ule ambapo Chadema imechukuwa viti 38 dhidi ya viti-5 vya CCM, kwa mwenye akili timamu atakayesoma post yako hii atakuchukulia wewe ni mteja mtarajiwa wa hospitali ya Mirembe. Otherwise ubongo wako umeathiriwa na Tezijike.
 
Kwa hiyo Ayoutolah zito nae sasa anataka kuingia kwenye kundi la wagawana madaraka. Maana nakumbuka kipindi kileee aliwadharau ukawa kwa kuwaita jina hilo. Kifupi ayoutolah zito aende zake ccm asituharibie party yetu ambayo tunaitarajia hapo Oct.
 
Tatizo Ukawa ishakuwa ni mali ya mbowe kama ilivyo chadema, anatoa matamko anavyojisikia.
 
Mbowe hana jipya.alishatangaza chadema itaunda peke yake kambi rasmi ya upinzani bungeni,na kuwatukana cuf kuwa ni ccm B, Mbatia walimwambia kibaraka wa kikwete lakini alivyozidiwa akawajumuisha.sioni jipya kwa mbowe,watamfuata tu zitto
 
Akili ya mbowe ndogo sana hawezi kuwa karibu na zitto anaogopa kufunikwa ndiyo maana anapenda wenye uwezo mdogo kama mnyika na Lisu ili awaburuze!

.... Ni Kweli, Wasaliti Hatuwataki Ndani Ya Ukawa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom