Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

ACT waungane na CCM hatuwataki, wasiogopane tunajua ni wamoja. Tutapambana
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

Akajiunge ccm koz wote wana sera za kijamaa Ukawa wote ni liberals na capitalists
 
CHADEMA mmetumia propagqnda ya kijinga sana kwa zitto, kweli elimu ni kitu muhimu sana, hivi kweli MBOWE anafikri kufanya hivgo watamdhoofisha ZITTO kweli? Naiona CCM hiyo ikishinda kwa kishindo tena Mwaka huu. ACT wanaweza kuwa wa pili kwenye uchaguzi mkuu.

Mbona ccm mnamshabikia zzk kwanin asijiunge ccm ili kura za ccm zipande mara dufu?
 
Kwann mnafkr ni lazima zzt aungane UKAWA?si mnasema atachukua uraisi oct?kwann asisubr awe raisi waTz kupitia act wazalendo,au ameona na ameambiwa mpango umefeli so ajaribu tena ndani ya UKAWA?na je unafaham analipwa kwa hayo anayofanya?
 
CHADEMA mmetumia propagqnda ya kijinga sana kwa zitto, kweli elimu ni kitu muhimu sana, hivi kweli MBOWE anafikri kufanya hivgo watamdhoofisha ZITTO kweli? Naiona CCM hiyo ikishinda kwa kishindo tena Mwaka huu. ACT wanaweza kuwa wa pili kwenye uchaguzi mkuu.

Acha ujinga wewe au una type huku umeshikishwa ukuta?
 
Hivi hawa CDM hawawezi kuendelea na siasa zao bila kumtaja Zitto? Alichokisema zitto ni kaulimbiu ya chama tawala cha wakati huo 'Umoja ni nguvu utengano ni udhaifu' sasa ooh hatumtaki zitto Ndo maana nawashauri CDM wafikirie upya inawwezekana Mwenyekiti wao hana jipya kaishiwa.hana sera tena ndo maana anabwabwaja tu. Fikirienikubadilisha uongozi wa cdm ilichama kisonge mbele
Hatuwez kubadili uongozi wetu kwa ushaur wa ccm and company
 
Naona Mwenyekiti keshaanza kuchukua hatua mapema ya matamko. Sasa hiyo kauli iridhiwe na UKAWA maana kusema Zitto atatoa siri za UKAWA haitoshi. Sote tunajua kuwa ccm inatapatapa mno! Mfano wa wazi sana ni hii ishu ya 'vifaa vya kijeshi' ambavyo chadema wanatuhumuwa kumiliki. Hakika tuko enzi za Kinjekitile.

Baada ya huu mpango wa zana za kijeshi kutozaa matunda ni wazi namna ya pekee ya kuwabambikia chedema na ukawa zigo la lawama ni kupitia Zitto. Hawa jamaa hawashindwi kuandaa mazingira ya utekaji hata kujeruhiwa kwa 'Kiongozi mkuu' kisha kuunganisha matukio hayo na uhaini, hata ugaidi dhidi ya huyu mtu. Awali nilikuwa nawashangaa watu kama Yericko kumnanga Zitto hadharani tena kavu kavu kuwa jamaa ni msaliti, mikawa nashangaa tu. Bila shaka leo hii watanzania wamepata majibu kuwa jamaa ni mnafiki na msaliti. Hivyo basi hata kitendo cha kujibishana nae ni kosa kubwa maana itajenga habari na kufunua mengine ambayo hayahusiki, mfano ishu ya Mnyika kumwita Zitto ni adui yao namba moja. Tumeshuhudia watu wakifumua mambo ya miaka mitano iliyopita kisa tu jamaa katajwa.

Ufanisi wa Zitto na ccm katika mikakati yao itategemea sana majibizano toka cdm/ukawa. Wapuuzwe tu! Ila wahenga makasema kuwa uongo ukirudiwa sana huwa ukweli. Pale inapobidi kujibu iwe kwa tahadhari na kuchagua maneno. Ni hayo tu kwa sasa.

Udumu UKAWA. Yadumu mageuzi 2015
 
Chadema ilishamalizana na Zitto longtime! Labda tunadili ziara za Cdm mikoani maama ndio habari ya mujini!!
 
Last edited by a moderator:
CHADEMA mmetumia propagqnda ya kijinga sana kwa zitto, kweli elimu ni kitu muhimu sana, hivi kweli MBOWE anafikri kufanya hivgo watamdhoofisha ZITTO kweli? Naiona CCM hiyo ikishinda kwa kishindo tena Mwaka huu. ACT wanaweza kuwa wa pili kwenye uchaguzi mkuu.


Labda ya pili kutoka mwisho, baada ya CCM!
 
Nliwahi kusema mahali humu, kuwa Mhe. Mbowe ni mwana harakati, hata akiuhutubia unamsikia akiongea kiuanaharakati na sio kiutawala!, ameishafanya kazi kubwa na kazi nzuri kwa Chadema kutoka pale alipoitoa Chadema, hadi hapa alipoifikisha sasa, ila uwezo wake ndio hapa ulipoishia. Amefikia optimum yake, hana tena uwezo zaidi wa kuondoa Chadema kama chama cha kiunaharakati hadi kugeuka chama tawala, hivyo majaaliwa ya UKAWA kuchukua nchi kwa upande wa utawala, yamebebwa na uwepo wa CUF, wakati diplomacy na compromise imebebwa na NCCR!.

UKAWA sio Mbowe, hivyo Mhe. Mbowe yeye kama yeye, hana mamlaka ya kuamua nani ajiunge UKAWA au nani asijiunge!, trend of events ndio determinant kuwa UKAWA itamuhitaji Zitto ili upinzani usimame as one kuibwaga CCM, au UKAWA ujiridhishe hata bila ACT unaweza kuibwaga CCM, then Zitto na ACT yake ata split kura za UKAWA hivyo kuipa faida CCM!.

Ile 2010 niliwazungukia Makatibu wakuu wa Chadema, CUF na NCCR ajenda kuu ikiwa ni kusimamisha mgombea mmoja, nikiwaeleza humu Chadema walisema nini kuhusu CUF au CUF walisema nini kuhusu Chadema, leo huwezi kuamini hawa watu sasa wamekaa pamoja ndani ya UKAWA, mind well zile hoja ambazo kila mmoja alizitoa dhidi ya mwenzake, mpaka kesho they are still valid, ila wamezifungia macho na kukubali kushirikiana against a common enemy.

Kiukweli kwa mahitaji ya siasa zetu kule tunakokwenda, hata hawa viongozi wa vyama, wanapaswa kuwa na viwango fulani vya elimu, vinavyoweza kuwapa uelewa mpana zaidi jinsi coalitions zinavyoendeshwa, kama ufunguo wa determinant ya UKAWA kuingia IKULU, umeshikwa na ACT, then Mbowe hana option, ni either akubali kushirikiana na ACT ndipo waingie ikulu pamoja, au kuendelea kuvimbisha vichwa na sio tuu kuisahau, bali Chadema ikishindwa this time, Mbowe will be kicked out hata kama chama ni cha Ba Mkwe, unless kama Chadema ni mazuzu wa kustahimili kuwa ni chama cha upinzani cha kudumu!.

Hakuna kitu kizuri kama kiongozi kujitathmini kuwe umefikia optimum yako, unapisha wengine!. Hii ni price ya mwanzo ya Chadema to pay kukinyofoa kinyemela kile kipengele cha ukomo wa uongozi!.

Pasco

Hayo yanawezekana popote pale si CDM tu!nimshauri zzt kupitia kwako aungane ccm na vyama visivyokuwa UKAWA kwa lengo tu la kushinda uraisi
 
Inashangaza kwamba Baadhi ya watanzania akili zao zimefubaa hata ukiwaelewesha vipi hawaelewi. Nirudie kusema hivi; zitto ni CCM na ziara zake zinagharimiwa na CCM ili kuibomoa Chadema.Wanadhani watafanikiwa lakini hawawezi kamwe. Wanaoipinga Chadema humu na kuunga mkono ACT ni wanachama wa CCM waliokuwa wamepandikizwa na CCM ndani ya Chadema. Wanachofanya sasa ni kurudi CCM walikotoka wakitumia jina la ACT. Kusema ACT ijiunge na Ukawa ni sawasawa na kusema CCM ijiunge Ukawa,wote ni dugu moja.
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.
Kada wa CHADEMA aliwahi kusema akili nfogo haiwezi kuongoza akili kubwa.
Ni dhahiri akili nfoho ys Mbowe sasa ina weweseka, maana kumuondoa Zito wa akili kubwa, bado Mbowe anateseka na umahiri wa Zito mitaani.
 
Hatutaki wasaliti. ...zito ni msaliti by nature
Na hao act wote tuna wapa dole la kati tu maana wametumwa kama mamluki tu
 
Cdm wamepatwa na kiherehere cha kikwapa! Kinatoa jasho japo mzigo umebebwa na kichwa!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom