MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Nimejuta kuangalia yaani watoto ndio wanadhalilishwa hivyo? nani alimwambia huyo Mwl watoto huwa wanapigwa masikioni na kichwani. Ni wauaji!
 
picha: Frank msigwa
 

Attachments

  • 1475753380100.jpg
    1475753380100.jpg
    38.3 KB · Views: 53
  • 1475753388362.jpg
    1475753388362.jpg
    36.6 KB · Views: 54
Waalimu wengi sasa hivi hawana wito wa ualimu ila tu ni fani iliyobaki na ajira na mikopo kwa vyuo vikuu, hivyo waalimu wa hivyo ni wale waliojilazimisha kwenye fani tu. Mimi nilimkaripia mwanafunzi(binti) wa darasa la kwanza kuwa kwanini amekosa maswali yote ya hesabu, Huyo binti kwa hasira alinirushia daftari lake usoni, nilipandwa na hasira lakina nikaona nitulize hasira zangu kwani naye alikuwa analia na ningemuadhibu angechukia somo langu la kuhesabu(hisabati).Baada ya vipindi nilimwita Ofisini kwa upole na kumwambia aende aniletee punje za mahindi 20 kwenye stoo ya shule ,aliporudi nilianza kumfundisha namna kujumlisha na kutoa kwa kutumia hizo punje na akaelewa na hapohapo akarudia zoezi alilokosa na akapata yote.
Tangu siku hiyo akawa anapenda hisabati na akafuaulu kwenda sekondari sasa yupo mwaka wa tatu chuo kikuu akisomea Degree ya Nursing na mpaka leo ananishukuru nikikutana naye anasema Mwalimu kula na kunywa kitu roho yako inapenda mimi mwanafunzi wako nipo nitalipa.
Je ningemwangushia hasira zangu unafikiri angefika hapo alipo?

Asee hivi walimu wote wangekua hivi na kueajenga watoto tangu wakiwa chekechea.. wakakua wakiwa na walimu design hii unadhani ayo ya namna iyo tunayoyaona yangetokea..!? Big up sana mkubwa.. you deserve kuitwa MWALIMU MWEMA.... na Mungu ndio anawalipa walimu kama nyie...
 
Wanafunzi wa siku hz,ungekuwa ushawah kuwa mwalimu,ungejua kwann nmesema ni SAHIHI kutoa kipigo kama hicho....kwanza mim huyo mwalimu namsifu angekuwa mbaya ungeona anatumia hata miguu kumkanyaga mtoto huyo,lakin ni makofi tu mwanzo mwisho
mi ninakuelewa kamanda japo mi sio mwalimu lakini najua usumbufu wanaoupata walimu wa msingi na has sec wanafunzi wakiume wenye vimwili wanazarau sana, mfano ni mimi mwenyewe nilikuwa msumbufu sana kwa walimu, nilikua sikubali kuchapwa viboko natena nilikua nagoma mbele ya wanafunzi ili nionekane nunda kwa wanafunzi wengine kwakweli ilikua ni mtihani kwa walimu kwakuwa walikua wanatamani waniache tu nilivyo lakini pia waliona wakiwa wapore watajishushia hadhi kwa wanafunzi wengine watiifu,
mwisho Mimi na genge langu la wahuni tulihitimu kidato cha nne lakini matokeo ya mtihani yalitufundisha adabu, sasa tunamshukuru mungu baada ya Ku reseat sana mitihani tulifanikiwa tunakazi zetu za kudumu na wenzangu ni walimu wa sekondari, sasa huwa natamani nikawaombe msamaha wale walimu, kazi ya uwalimu ngumu sana, wanafunzi wahuni, wazazi wabishi, mazingira ya kazi magumu, kijimshahara kidogo tu alafu tuki fall mitihani analaumiwa mwalimu, siku zote nitawatetea walimu, isipokua pale tu wanapowat..... watoto wa kike.
 
inasemekana hakuwa mwanafunzi ni muhuni aliyejivalisha nguo za shule ili akawalaghai watoto wa kike.....
 
Screenshot_2016-10-06-14-30-04-1.png
Wa kushoto ndie aliyekuwa anampiga vibao mwanafunzi na wa kulia alikuwa ameshika bakora.
SHILAWADU
 
Wanaume wazima wanakachangi kanafunzi kamoja wangeenda mmoja mmoja kama kweli wanajiamini ni vidume kweli
Ajabu sana mkuu!Wanaume wa shoka wanakusanyana kukapiga kavulana kadogo hivyo?Hawa wana bahati,wangeweza kumuua huyo mtoto na kesi ikawa mbaya zaidi.Wachunguzwe hao huenda kuna la zaidi.Mwigulu hebu fuatilia hawa vijana.
Nimeshikwa na hasira kweli,natamani nionyeshwe hao vijana halafu niwaombe wanipige mimi hayo makofi ili niwafundishe matumizi sahihi ya "nguvu za kiume".
 
We ndo pumba kama mama yako,angalia nilivyoandika elewa kiswahili wewe.Nimetoa taarifa zingine zilizozagaa wala sijathibitisha.
K.. nn?
We jamaa mama yangu anaingia vipi hapo? unavuja nini
 
inasemekana hakuwa mwanafunzi ni muhuni aliyejivalisha nguo za shule ili akawalaghai watoto wa kike.....
Inasemekana hawakuwa waalimu ni wahuni tu waliovamia majengo ya shule ili wakawauwe wanafunzi wa kiume......
 
Jamani hali ya mwanafunzi ni mbaya...kaumia sana kichwani
 
inasemekana hakuwa mwanafunzi ni muhuni aliyejivalisha nguo za shule ili akawalaghai watoto wa kike.....
Soma update hapo juu,Mwigulu ameshaingilia kati suala hili na ametaja hadi jina la mwanafunzi na kidato chake.
 
Taaluma ya ualimu imejaa watu wenye hasira sana na maisha.
Hiyo yote ni ishara ya kuchoka na kazi.
 
Ubarikiwe wewe mwalimu uliyewarekodi hao walimu wahuni katika uhuni wao.This shows hukupendezwa na huo unyama.Umefichua uovu kwenye jamii bila kujali ni nani anaufanya.Thank you.
 
Back
Top Bottom