MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Taarifa zingine ni kwamba huyu dogo si mwanafunzi bali mtu toka uraiani na alivaa sare za shule ili aingie shuleni hapo kwa misheni zake alizojua yeye mwenyewe.
Mbona unakuwa na bichwa ngumu ivyo aisee! Tayari umesha ambiwa kamanda wa polisi amesha thibitisha halafu wew unakuja kuogea total pumba hapa!
 
Suspension,kufukuzwa na kuita wazazi ni kuwasumbua wakati toto lenye makosa lipo! Anakula kichapo tuuu,mzazi anayeelewa atakununulia na soda.Watoto wa siku hizi nyie hamuwajui.Hivi mwanafunzi kamtukana mwalimu,ukimuita mzazi ndo tusi linafutika? Huyo ni wa vitasa tuuu,akamwadithie demu wakee.Sitaki ujinga.

Ukimpa vitasa ndio tusi linafutika au..!?
 
Unaweza kumwambia arudi nyumbani akakwambia siendi na adhabu sifanyi.kuna mmoja nilimwambia akanyoe ndevu kesho yake ulikuwa mtihani wa necta,nikamwambia vinginevyo hutaingia kwenye mtihani akajidai mbishi,kesho yake yeye na mwenzake wakaja wamenyoa viduku hata balotel cha mtoto,tulipowakamata mimi na bosi wangu mmoja,tulitembeza bakora na tukakwangua zile nywele,kila ukipeleka wembe unatoka na ngozi,hawa madogo waliumia mnooo,walifanya pepa wakikiwa wamefunikwa vichwa.Mmoja akamuita baba yake,na baba yake alishachoka ujinga wake ikaishia hapo.Mmoja alikula four mwenzake zero.
Ebo! Kumbe wewe ni mwalimu basi jiandae kurudi kijijini kulima Ndalichako anaandaa muswada wa kuwapunguza walimu vilaza wote kama wewe
 
Wanaume wazima wanakachangi kanafunzi kamoja wangeenda mmoja mmoja kama kweli wanajiamini ni vidume kweli
 
Watakamatwa tu hawana kwa kwenda, kwanza hawana pesa za kutosha, wataishia kujisalimisha mahali njaa, uchovu wa mwili na msongo wa mawazo vitakapokick in!

Ni kweli kabisa,kwanza habari zao zishasambaa nchi nzima mpaka walio nje ya nchi washapata taarifa ni bora wakajisalimisha ili waweze kuelezea ni nini klichotokea mpaka wakatenda waliyotenda,kwani waweza kuta shitaka lenyewe linaweza lisiwe hata na adhabu kubwa kama wengi wanvyofikiria.
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Kwa hiyo kama sio rahisi kumfukuza ndio wampige kama wanapiga nyoka?????

Walimu wa mwendokasi kazi sana

Imagine angefia hapo ingekuwaje?????

Kwa nini ujiharibie kwa upuuzi wa mtoto wa mtu??????

Mbona miaka yetu walimu hawakuwa wanafanya hivi???

Na alokwambia ajira ya kudumu hufukuziki ni nani???
Wanapigwa sana wanafunzi ila wewe hujui.
Kama ilivyo ngumu kumfukuza mwanafunzi na kumuachisha kazi Mwalimu ni ngumu pia au umewahi kuona wapi Mwalimu amefukuzwa.

Sifundishi kwa sasa ila nimefundisha sekondari kwa miaka kadhaa hadi mwaka juzi hivyo najua mengi kuhusu Ualimu.
 
Mbona unakuwa na bichwa ngumu ivyo aisee! Tayari umesha ambiwa kamanda wa polisi amesha thibitisha halafu wew unakuja kuogea total pumba hapa!
We ndo pumba kama mama yako,angalia nilivyoandika elewa kiswahili wewe.Nimetoa taarifa zingine zilizozagaa wala sijathibitisha.
K.. nn?
 
Kwa uchu nilionao baada ya kukosa UKUTA,

Naomba mnikabidhi mwalimu mmoja plz plz.

Nipeni mmoja.
 
Taarifa rasmi za tukio la kupigwa Mwanafunzi

Mnamo Tarehe 28.9.2016, mwanafunzi aitwaye Sebastian Chinguku wa form 3A mbeya day sec school aishie Uyole alipigwa na walimu watatu, Mwl Frank Msigwa, John Deo UDSM na Sanke Gwamaka wa Nyerere Memorial, wote wakiwa mafunzo. Mwl Frank alitoa assignment ya Kingereza na baadhi ya wanafunzi hawakufanya akiwepo Sebastian hakufanya, darasani mwl alimpiga kofi kijana na kijana akahoji kwanini anampiga wakashikana koo, ndio walimu wakamchukua na kumpeleka staff room na kuanza kumpiga vile. Tangu tar 29. September mwanafunzi hakuonekana shuleni. Na mwl Esther Harembo wa Iringa University ndio aliyekuwa akisema mwacheni mtamuumiza. Ndio aliyechukua video. Hao walimu wote hawapo wameondoka kwenda kwenye vyuo vyao. POLISI wanaendelea kuwahoji uongozi wa Mbeya Day Sec School na Mwanafunzi aliyeumizwa ikiwepo kumpeleka hospitali.Nimeelekeza vyombo vya dola Dar wawatafute chuoni kwao hao walimu kuhusiana na shambulio hilo kwa mwanafunzi huyo. MWIGULU Nchemba, W MNN
 
Hawa siyo waalimu ni kizazi cha ISIS na wafutiwe opportunity zote za kufundisha nchini waishie magereza. Wanyanganywe vyeti vyoote vya ualimu wasiendelee kufanya ukatili mwingine
 
Nashauri wazazi wa mtoto aliyepigwa kufungua kesi dhidi ya shule juu ya shambulio la mwili.
 
Hawa walimu ni wauaji kabisa hawawezi mpiga mtoto kama wanaua nyoka.Ingekua amri yangu kwanza kila mmoja angepewa wanajeshi sita wawapige kama walivyomfanyia huyo mtoto halafu ndio wapandishwe kizimbani
Kwa sheria ipi
 
Safi maana kila nikiikumbuka ile video moyo unauma, hii muifuatilie hadi jamaa watakapopewa adhabu ndipo nitaridhika, yaweza kua maneno tu kupunguza kelele za wananchi. Walimu wa design ya wale jamaa ni wengi sana Tanzania ila wangechukua muda kufanya research kama kumpiga mwanafunzi heavy inamsaidia wangejua kua wanapoteza muda tu, mtu mtukutu ni mtukutu tu hata umchape viboko vingapi akitoka shuleni ni yule yule a better treatment ni psychological na hii inafanywa kistaarabu.
 
Ni kweli kabisa,kwanza habari zao zishasambaa nchi nzima mpaka walio nje ya nchi washapata taarifa ni bora wakajisalimisha ili waweze kuelezea ni nini klichotokea mpaka wakatenda waliyotenda,kwani waweza kuta shitaka lenyewe linaweza lisiwe hata na adhabu kubwa kama wengi wanvyofikiria.
Hao haki inawasubiri mtaani.....wote walioshuhudia bila kumtetea dogo ambaye kimsingi amefanyiwa ukatili wa hali ya juu. Mko wapi mnaotetea haki za watoto?
 
mm ata cjashangaa koz nmemaliza form 6 mwaka huu na mambo kama haya shulen kwetu yapo sana naniyakawaida nlijuta kwenda shule ya serikali Advanc na ten cc walkua na maneno yakejeli wakisema nenda kashtak unapo pajua nlishawai kufanyiwa ivo pia Tangu ckuio nawachukia Walimu wote Dunian haijalish wamensaidia Elm wala nnkosa *monito alienda kushtak mm na piga kelele class* ikaja timu kunishambulia but nashukuru nlivumilia na nmemalza shule na nmefaulu vzur
 
Back
Top Bottom