Selikavu
JF-Expert Member
- Jul 14, 2017
- 15,407
- 34,452
Me ni msomaji mzuri wa storySawa. Ila post fupi sana hiyo hata dk10 chache kumaliza kusoma
Me ni msomaji mzuri wa storySawa. Ila post fupi sana hiyo hata dk10 chache kumaliza kusoma
Acha tuKuhusu ndugu, kuna wounds nyingi sana ambazo nikaanza kusimulia siwezi maliza
And true, you are only yourself..
Dunia inapenda kutufanya tujihisi lonely, ndo maana watu wako soo clinged to social media and stuff
Ni kwel 😃😃alafu unausema mkoa wangu nadhan ni chanzo piaSawa bwana it's your will
Kumsema mleta uzi😃Unaji maliza kwa lipi? 😂
Hakika,Acha tu
Ila ni kweli Kuna feeling Fulani ya upweke usipoishinda unaangukia Kwingine.tunatumia Kila namna
Ndio matokeo huyu anachagua watu
Huyu mitandao
Huyu vilevi
Mradi tu
Hili ni tatizo la mazingira mengi na watu wengi sana usipoonekana si mtu wa kuzungumzia maisha ya watu unaonekana una ringaHasa hasa ilikuwa ni salamu nilikuwa kama kupiga stori mmekutana tu nje ile asubuhi ila ule ukaribu wa kukaribishana ndani sikuwa nayo kabisa na hata nikikaribishwa nilikuwa naenda kama kuzuga tuu. Actually walionekana ni watu wanapenda kuzungumzia maisha ya watu wengine sana.
Uchawi upo kila sehemu nipo usukumanj huku uchawi nje nje kabisaYes, nimefanya kufupisha stori..
Ila si uchawi upo?
😃Ndo nature ilivyoDaah aisee ila huwa nashangaa kwa nini huwa hawautumii kufanikiwa wanatumia kuangusha wengine tu?
Yalikuwa mawenge yako mkuu. Maana yaliyokupata hakuna chochote cha ajabu.Hapana mkuu ni stori halisi na sitasahau