Mbeya: Nilikumbana na Mauza Uza ya Wachawi

Mbeya: Nilikumbana na Mauza Uza ya Wachawi

Kuna kitu sisi waafrika hatujafunzwa

Kuwa na mipaka(self boundaries)

So, tunaji compare na wengine, tunawaona walio tofauti kama threat.
Mtu anashangaa why huongei sana kama wengine..why huzuruli kama wengine muda mwingi upo nyumbani,why huendi Kwa mama Fulani au Mzee Fulani kupiga stori kwenye jamvi..
Eish
 
Mtu anashangaa why huongei sana kama wengine..why huzuruli kama wengine muda mwingi upo nyumbani,why huendi Kwa mama Fulani au Mzee Fulani kupiga stori kwenye jamvi..
Eish
Inashangaza sana...
Hawajui siri ya kubaki home, unajiepusha na mengi? Mzee wangu alinifunza sana hii, tulikuwa ni hakuna kwenda kuzurura... Kusoma kwa wingi.

Ila to another extreme ni mbaya pia, inabidi uwe mtu wa kwenda nje, in the weekend huwa na kuwa na routine ya kwenda for a long walk, baadae Beach.. Au nitatafta restruant ni ji treat. Na vibe na watu nao wajua tuu.
 
Mbeya haina tabia za kisenge senge kama hizo, nina wasiwasi wewe ni mshirikina.

Nimeishi mikoa kadhaa mnayoinanga humu kwa uchawi, ni mkimya pia sijawahi kumbana na hali yoyote nikahisi nimerogwa au uchawi

Halafu napoteza muda na mtu anayelala kwa shemeji yake
 
Mbeya haina tabia za kisenge senge kama hizo, nina wasiwasi wewe ni mshirikina.

Nimeishi mikoa kadhaa mnayoinanga humu kwa uchawi, ni mkimya pia sijawahi kumbana na hali yoyote nikahisi nimerogwa au uchawi

Halafu napoteza muda na mtu anayelala kwa shemeji yake
Mkuu una nongwa binafsi?

Mimi nimeelezea experience yangu.

Kama hujakumbwa na hiyo hali basi..

Kulala kwa shemeji kunaingiliana vipi na topic at hand?
 
Inashangaza sana...
Hawajui siri ya kubaki home, unajiepusha na mengi? Mzee wangu alinifunza sana hii, tulikuwa ni hakuna kwenda kuzurura... Kusoma kwa wingi.

Ila to another extreme ni mbaya pia, inabidi uwe mtu wa kwenda nje, in the weekend huwa na kuwa na routine ya kwenda for a long walk, baadae Beach.. Au nitatafta restruant ni ji treat. Na vibe na watu nao wajua tuu.
Ni kweli ila pande zote uwepo na uwe na kiasi.
Sio unawahitaji watu saana kiasi unakuwa mtumwa wa kampani bila kampani unaona Maisha hayana maana.
Sio unakuwa peke yako saana kiasi unakosa hata mtu wa kufahamiana nae.
Watu tunahitajiana.lakini Kuna wakati pia mtu atahitaji kuwa mwenyewe.
Ukimaster solitude..hao watu wakikuacha mwenyewe haitakupa shida.
 
Unasema huna shida na watu wakat ulimkalia kooni Seran had akapigwa Ban.

ww sio mwana kabisa.
Hahaha

Hapana mimi ni mtu mwingine nyuma ya keyboard, ila katika maisha halisi huwezi kujua labda uwe rafiki au mtu wa karibu.

Seran yalianza kama matani then tukajikuta tunapandana kichwani, ila now nisha Wacha hayo mambo.

Anisamehe tu na mm nilisha msamehe kwa kuniporomoshea matusi
 
Ni kweli ila pande zote uwepo na uwe na kiasi.
Sio unawahitaji watu saana kiasi unakuwa mtumwa wa kampani bila kampani unaona Maisha hayana maana.
Sio unakuwa peke yako saana kiasi unakosa hata mtu wa kufahamiana nae.
Watu tunahitajiana.lakini Kuna wakati pia mtu atahitaji kuwa mwenyewe.
Ukimaster solitude..hao watu wakikuacha mwenyewe haitakupa shida.
Yes, balance matters

Ila pia kuna ile obligation ambayo jamii inatuwekea kuhusu kuishi na watu.

Imenitesa sana kipindi nakua... Ila baadae nili gundua it is all a lie. Watu huwa wanaishi kwa comparison na ni jela kuu.

Hakuna genuine connection, mahusiano hayadumu. Watu wanatumiana tuu
 
Yes, balance matters

Ila pia kuna ile obligation ambayo jamii inatuwekea kuhusu kuishi na watu.

Imenitesa sana kipindi nakua... Ila baadae nili gundua it is all a lie. Watu huwa wanaishi kwa comparison na ni jela kuu.

Hakuna genuine connection, mahusiano hayadumu. Watu wanatumiana tuu
Kama mpaka ndugu wa kuzaliwa wanatuacha.wa kudumu nawe ni nani kama si wewe mwenyewe
Ipo siku utabaki mwenyewe
Watakuja wengine wataondoka utabaki mwenyewe.ndio Iko hivyo
 
Kama mpaka ndugu wa kuzaliwa wanatuacha.wa kudumu nawe ni nani kama si wewe mwenyewe
Ipo siku utabaki mwenyewe
Watakuja wengine wataondoka utabaki mwenyewe.ndio Iko hivyo
Kuhusu ndugu, kuna wounds nyingi sana ambazo nikaanza kusimulia siwezi maliza

And true, you are only yourself..

Dunia inapenda kutufanya tujihisi lonely, ndo maana watu wako soo clinged to social media and stuff
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom