Mbashara J2: Kutoka kanisa la Mzee wa Upako, Ubungo


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,920
Likes
25,919
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,920 25,919 280
dsc04972-jpg.440081

Wajumbe leo ni jumapili tulivu, waumini wa madhehebu ya kikiristu wakijiwa kwenye harakati za kuelekea kwenye majumba ya ibada kwa ajili ya kumtumikia Mungu na Bwana wao Yesu Kristu.
Leo tutawaletea Live kutoka GRC Ubungo, kanisa la Lusekelo Mzee wa Upako Transfoma

Mahubiri ya leo yanategemewa kuwa motomoto sana, ikizingatiwa kuwa wiki hii Mchungaji huyu maarufu alitajwa kuliko yeyote katika vyombo vya habari hasa mitandao ya kijamii. Transfoma linategemewa kulipuka, Inategewa kuwa Mzee wa Upako kuibuka na kufunguka kuhusu ''mambo aliyosingiziwa'' kwa wiki hii nzima kwamba alikuwa tungi kwa kiwango cha kufunga mtaa

Nini mzee wa Upako Transfoma atafunguka kuhusu sakata lake, usiondoke
 

Attachments:

SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,185
Likes
1,359
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,185 1,359 280
Hahaha.....kweli hii ni mubashara
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,289
Likes
55,301
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,289 55,301 280
Aisee kumbe huyu mzee naye huwa anaonjaonja kidogo, kwa hiyo alionja ili akawatukane majirani zake, daaah mpaka nije nimuamini tena mimi, marafiki zangu, Ndugu zangu na familia yangu itachukua muda sana
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,877
Likes
6,526
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,877 6,526 280
Sasa hizo PICHA hapo juu zimekujaje mkuu
 
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
523
Likes
644
Points
180
Age
36
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
523 644 180
Kwani mahubiri yake yatakua live chanel ten au?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,199
Likes
40,687
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,199 40,687 280
mshana jr hivi tabia sugu zinatibika?
KAMA umeshindwa kutibu tabia yako sugu Je ni aibu kwenda kwenye rehabilitation house?
Mzee wa Upako akubali matokeo, aende kwenye rehabilitation ya Nelson
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,276
Likes
906
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,276 906 280
Hivi kumbe alisingiziwa.... Halafu anavyosema hapendi dharau niaje hapo, Yesu mwenyewe alidharauliwa lakini aliendelea kuwaombea waliomdharau hakufanya fujo, mi nadhani angefanya fujo kwa wale wanaomdharau Muumba iwe kama ule mfano wa Yesu pale Sinagogi walipoigeuza sehemu ya biashara
 
Geechie

Geechie

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2015
Messages
962
Likes
713
Points
180
Geechie

Geechie

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2015
962 713 180
Uzi murua kuufuatilia,hata me Leo nilitamani kupiga kambi pale nishuhudie kwa macho yangu lakini kama jukwaa LA jamii forums lilivyokuu tumepata wawakilishi safi sana wakuu tunawategemea kwa kila hatua,taarifa plus mapicha ya kutosha....
 
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,364
Likes
791
Points
280
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,364 791 280
Juma pili ya leo anthony atakuwa anarusha vijembe tu
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
815
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 815 280
Barabara ya kufika hapo ilisha kamilika?

Makorokoroni kumbe wapo vizuri kwa kufatilia maisha ya watu. Ni vizuri habari zao zikatumika kutoa ushauri.

Na washawasha!
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,516
Likes
2,979
Points
280
Age
30
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,516 2,979 280
Tupe vitu mubashara
 
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
620
Likes
237
Points
60
Age
49
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
620 237 60
Mbona tulishaambiwa ni mbabe mtaani mihera ya dezo ya ukubwani ni shida jamaa ana mihera mpaka basi miradi yake ni ma house girl mama ntilie na mapiga dili asiyotaka kusikia magu ikifika jumapili wanampelekea pesa zake wasipopeleka anawapiga mkwara atawashtakia kwa yesu watakomaje
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,437