Mazishi ya JOHN STEPHANO MAGANGA, ANGALIA PICHA HIZI KISHA UTAJAZA MWENYEWE


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
HIZI ni picha 16 miongoni mwa picha nyingi zinazoonyesha jinsi mazishi ya John Stephano Maganga yalivyofanyika leo mchana kwenye makaburi ya Kinonndoni.

Katika picha hizi utashuhudia matukio tofauti na namna watu walivyosindikiza John Maganga, wengine wakionekana kweli msiba umewafika, wengine kama wako kijiweni na wengine kama wako kwenye sherehe fulani. Zitazame kwa makini labda na wewe utagundua kitu fulani.
aa1.jpg


aa2.jpg

aa3.jpg

aa4.jpg

aa5.jpg

aa6.jpg

aa7.jpg

aa8.jpg

aa9.jpg

aa10.jpg

aa11.jpg

aa12.jpg

aa13.jpg

aa14.jpg

aa15.jpg

aa16.jpg















 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
Tuache kutumia starehe hadi kwenye misiba. yaani kumzika mtu inakuwa kama vile show off . kwenye kilio ndo wakati wa kumkumbuka mungu zaidi na si wakati wakuoneshehana UWEZO WA PESA kwa jeneza kali, Kuvaa masuti wakati wa mazishi, kuvaa kanga plus night dress. BINADAMU WOTE NI SAWA MBELE YA MUNGU NA KILA NAFSI ITAONJA MAUTI.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
140
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 140 160
ol i can say ni MUNGU AMSAMEHE MAKOSA YAKE, AMPE FURAHA NA AMANI AMBAYO KILA NAFSI HUTAMANI BAADA YA KUFA! amen!
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,943
Likes
1,209
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,943 1,209 280
Lumole anaonekana kweli yuko msibani. Pole sana Big. Wengine wanacheka ni aibu kwenda msibani kucheka pale ni sehemu ya huzuni na kilio na wala sio eneo la fashion au hair show! RIP JOHN MAGANGA.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
kikwete katoa rambirambi milioni ngapi? je alikuwepo kwenye msiba au je ataenda kwenye msiba wa sharo..
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,086
Likes
14,119
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,086 14,119 280
Ndio nani huyu kumbne naombeni mnikumbushe
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Mungu ampumzishe anapostahili.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
193
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 193 160
mi ndo maana kila siku nasema hawa wasanii wetu naona kidogo bado awajajua usanii ni nini ata sehemu za msiba wenyewe wanafanya usanii ngoja tusubili na uko tanga tuone
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,501
Likes
1,290
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,501 1,290 280
R.1.P mtoi, alikuwa na nafasi gani katika jamii?
.
 

Forum statistics

Threads 1,213,039
Members 461,898
Posts 28,464,740