Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,778
Points
2,000
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,778 2,000
kipindi nipo chuo ilikuaga shambani nikatandika koti langu chini kwenye nyasi nikala mzigo ile kuondoka siafu wakaanza ningata kwenye msolopaganzi mbona nilikoma samahani sijakoma bado
 
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,346
Points
2,000
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,346 2,000
Nshafanya sehemu hatarishi mara kadhaa, lakini hii hadi nikiikumbuka sijui najionaje,
Nilikua na mahusiano na mdada mmoja hivi mme wake ni mtu mzima kiasi ambae ni boss wangu, sasa walikua jubilee ya miaka kumi ya ndoa yao tukaenda kijijini kwao kusheherekea, siku mbili baada ya sherehe mchana na mme wake yupo nje na watu wengine, mdada kanipigia simu njoo nyumba kubwa nikaenda akaniambia ana hamu ya kugegedwa nikamwambia tuende wapi sasa akasema hapahapa, nilishtuka kidogo kwa mazingira yaliyokuwepo akaanza kushushq pichu nikasema ngoja nimhudumie fasta, dk tano tayari kishapiz na bado akataka apate cha pili, anakuja kupata cha pili tumetumia zaid ya dk 15 akaridhika, lakini wakati wote huo mi akili yangu ilikua kwenye milango ya nyumba kusikiliza kama kuna mtu anakuja, ila nyumba ilikua kubwa sana na ina milango kama minne hivi hadi ufike tulipokua.
Baada ya kutoka pale nilijiona mjinga sana kukubali tufanye kule ndani hata mzee niliona sana aibu kumwangalia.
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,927
Top