Mawasiliano na Mahusiano

Mawasiliano na Mahusiano

Dah! lawyer nimegundua.
Linapokuja suala la cheating watu wengi humu ni ma greti thinkaz, yaani hili uzi watu wanavyomwaga mapwenti utazani wamepata ile kiduku ya asubuhi a.k.a morning glory
Na hakuna mwanamke anayekubali alicheat kila mtu anajifanya kama haimhusu vile,
hakuna wa kunidanganya ..... we jua kama wewe ni mwanaume unamcheat mkeo na yeye kiaina
anakucheat sana , hata kwa kupokea sms za mapenzi tu nayo ni cheating, kuna mama mmoja
namjua yeye huwa havuki mipaka lakini anapenda kuchart sms, bbm ,fb, na watu msg za mapenzi
anasema hiyo tu inampa faraja, wakikaa waliowahi cheat yeye anajitoa, hapo utasemaje?
 
naongea hapa kama mwanamke ambae hajaolewa kama upo kwenye mahusiano wanawake kiukweli hatuna tabia ya kucheat ila inasababishwa na hawa wenzwetu wa upande wapili
upo na mtu kwenye mahusiano analeta mapozi hakujali hamna mawasiliano vizuri yaani haeleweki
then anatokea mtu mwingine lazima tu utatoka mana hamna guarantee ila kwa wanawake wenye ndoa sijui naona kucheat ni ngumu kidogo

Sasa Smiley badala ya kucheat kwanini usimwache huyo asiyekujali all together???
Huoni itakua bora kwenda huko unakojaliwa na kupata yale unayostahili/kupenda bila kujificha na kupita vichochoroni?
 
Na hakuna mwanamke anayekubali alicheat kila mtu anajifanya kama haimhusu vile,
hakuna wa kunidanganya ..... we jua kama wewe ni mwanaume unamcheat mkeo na yeye kiaina
anakucheat sana , hata kwa kupokea sms za mapenzi tu nayo ni cheating, kuna mama mmoja
namjua yeye huwa havuki mipaka lakini anapenda kuchart sms, bbm ,fb, na watu msg za mapenzi
anasema hiyo tu inampa faraja, wakikaa waliowahi cheat yeye anajitoa, hapo utasemaje?


Gaga! dah! mimi nakubaliana na wewe 100%, ni painful truth. Mbona hilo liko wazi aisee
 
Halafu watu inabidi waelewe cheating is cheating whether you're involved in a marriage or any other serious relationship that both parties have agreed is to be monogamous.
 
sasa smiley badala ya kucheat kwanini usimwache huyo asiyekujali all together???
Huoni itakua bora kwenda huko unakojaliwa na kupata yale unayostahili/kupenda bila kujificha na kupita vichochoroni?
kiukweli lizzy mimi sijawai kucheat nawatetea tu wanawake wengine ambao najua wanacheat kutokana na kuwa namahusiano mabaya na wenzao ili kupata faraja wanatoka nje, mimi kwa upande wangu nipo na wewe kama sipati faraja nahama tu wala sijifichi
 
Mpenzi hapo namaanisha ukitendwa sana inafika sehemu hata kama utapenda mambo hayawezi fanana na waliotangulia gundi za mioyo yetu nazo huwa zinaexpire ukweli usiopingika wakati mwingine unaweza kuwa unaumiza watu wasiohusika bila kujijua au kwa kujua sababu tu ya historia ya mapenzi uliyopitia..........na inawezekana kabisa hata hao waliokusababishia hawakufanya makusudi/au makusudi lakini tayari wamekufikisha hapo ulipofika na duara huwa linaendelea kutengenezwa toka mtu mmoja mpaka mwingine.



Nina Amarula yako hapa dear.... Chilled.
 
Yap!! Mpwa nakupata kabisa loud and clear ila cha kushangaza zaidi ni pale mtu unapomuomba mwenzako mkae chini mzungumze yeye anakwambia wala hakuna tatizo lolote lile lakini akitoka nje he/she starts nagging and complaining akirudi nyumbani unasikia anakwambia "You are not the problem its just me" sasa if i am not the problem why do you keep on complaining about our relationship ukiwa nje huko na watu wengine watu hawana guts za kusema "Bwana i dont think this relationship it's working we should part ways" atakufanyia visa weee utafikiri kalishwa sumu ya panya

eeh hapo tatizo ni yeye kwani ni uongo!!!! sasa huko nje ndo atakutana na maushauri kibao ya mpak 'dawa ya huyo ni kidumu/nyumba ndogo'

na ni tabia mbaya na inayotuponza wengi tu ya kuongelea mapungufu ya wenzi wetu nje kabla hata hatujazungumza nao!!! Sijui kwa nini hatuoni ubaya wake ama ni hatujiuliza 'kama ningesikia yeye ndo kaenda kuniongelea huko ningejisikiaje?'

ni utovu wa heshima na upendo wa dhati....kama nyie ni 'mwili mmoja' sasa hayo mapungufu yake unayoanika si ni aibu yako na wewe....
 
Sijui nimeikosaje hiyo post ya Mbu!! But nakubaliana naye 100% Na iko both ways, wanaume na wanawake. ofcourse kuna kutoa second chance, but hata mie HOPE kuwa kutoa second chance kunasaidia ilishanitoka, ila simshauri mwingine asitoe second chance. Utatoa hadi 10th chance, lakini utayaona tena tuu!

Communication breakdown ikishatokea kwenye mahusiano, nadhani utakuwa kama muujiza tu kwamba mtaelewana tena. It is usually gone for ever. Hiyo misururu ya excuses hairudishi mawasiliano hata kidogo.

Ni kama sahani iliyovunjika...unaweza ukaiglue pamoja na kuendelea kuitumia ila kila mara utaona alama ya pale ilipopasuka...na ni rahisi for it to fall apart again.
 
Asante dearest...nimekusoma na nimekuelewa but i'm gonna choose to disagree.
Mfano wako umesimama na nakubali kwamba wazazi wengi kama sio wote would probably go out of their ways for their kids...even I would but that's because it's a matter of life and death. Kwa kujua kwamba nikijifanya mtakatifu sana na kurudi nyumbani mikono mitupu wakati opportunity ya kupata nnachohitaji ili mtoto wangu apate matibabu iko mbele yangu naweza kumsababishia kifo , ntachukua hiyo wallet ila siwezi/wala sikubali kwamba cheaters (most of them) hua wanajikuta kwenye same situation. Kwamba acheat ili yeye/mtu mwingine wa karibu yake abaki na uhai au asicheat yey/huyo mtu apoteze uhai.I just won't buy it!!

Kuna vitu ambavyo kweli sio simple black n white...ndoa for example and I know that.Ila kucheat ni kucheat tu...na hizo tunazotumia kama sababu za kwanini tumefanya hivyo ni visingizio na sio zaidi. Hamna mtu anaeweza kumlazimisha mwenzake acheat...kushawishi ndio...ila mwisho wa siku maamuzi anayafanya CHEATER na sio mwenzi wake.
Asante......Lizzy we are on the same page
 
hata huko kuna ushindani coz ukikuta mwanaume haja2lia atakutafutia na kigaloni, kisoda,kidampa etc....tough game kwa kweli.
ujue mapenzi ya nyumba ndogo uzuri wake toka mwanzo yanaeleweka hayana assuarance muda wote upo tayari kwa lolote , sasa haya mengine unakuta mtu umesharelax wee dah siku yakikatika vilio na kusaga meno loh
 
Na hakuna mwanamke anayekubali alicheat kila mtu anajifanya kama haimhusu vile,
hakuna wa kunidanganya ..... we jua kama wewe ni mwanaume unamcheat mkeo na yeye kiaina
anakucheat sana , hata kwa kupokea sms za mapenzi tu nayo ni cheating, kuna mama mmoja
namjua yeye huwa havuki mipaka lakini anapenda kuchart sms, bbm ,fb, na watu msg za mapenzi
anasema hiyo tu inampa faraja, wakikaa waliowahi cheat yeye anajitoa, hapo utasemaje?

wengi wa frnds zangu wanao cheat ukiwauliza sababu zote zinatokana kutendwa na waume zao, wakaona bora watafute "faraja/kipoozeo"...mwanaume haniguc cku hizi, mwanaume ana hawara anamjengea,mwanaume amezaa nje etc....kwa c2ation za frnds zangu za ku cheat huwa cwalaumu bali nawahurumia 2 coz naamini anajua ni kiac gani kitendo anachofanyiwa na mumewe kinamuumiza na anajua madhara/raha za yeye kuamua ku cheat...wanayapitia mengi labda ndio wameona ni njia yao ya kujifariji.
 
kiukweli lizzy mimi sijawai kucheat nawatetea tu wanawake wengine ambao najua wanacheat kutokana na kuwa namahusiano mabaya na wenzao ili kupata faraja wanatoka nje, mimi kwa upande wangu nipo na wewe kama sipati faraja nahama tu wala sijifichi

Nafurahi kusikia hivyo Smiley...
Ila badala ya kuwatetea jaribu kuwashauri ukikumbana nao!
 
Kumwambia tu ingekuwa inatosha, matatizo yasingekuwa mengi kama ilivyo. Umwambie, awe tayari kusikiliza na kuona mambo vile unayaona wewe! Hapo ndo changamoto kubwa!

Utamwambia vile unafeel, kipi bora kwako na kipi hakifai; ila yeye anaona vinginevyo; yaani kile we unaona bora, yeye anaona si bora. Hapo ndo changamoto ilivyo, si rahisi!

Hii post yako KipimaPembe inanijibu au kukaribia kunielewa ninachojaribu kukielezea hapa. Suala si cheating na justification bali hii changamoto uliyoielezea hapa.

Hayuko tayari kukusikiliza na badohaoni haja ya kukusikiliza kilio chako na huna guts za kuondoka. Unatumia njiagani kumsikilizisha??
 
Asante dearest...nimekusoma na nimekuelewa but i'm gonna choose to disagree.
Mfano wako umesimama na nakubali kwamba wazazi wengi kama sio wote would probably go out of their ways for their kids...even I would but that's because it's a matter of life and death. Kwa kujua kwamba nikijifanya mtakatifu sana na kurudi nyumbani mikono mitupu wakati opportunity ya kupata nnachohitaji ili mtoto wangu apate matibabu iko mbele yangu naweza kumsababishia kifo , ntachukua hiyo wallet ila siwezi/wala sikubali kwamba cheaters (most of them) hua wanajikuta kwenye same situation. Kwamba acheat ili yeye/mtu mwingine wa karibu yake abaki na uhai au asicheat yey/huyo mtu apoteze uhai.I just won't buy it!!

Kuna vitu ambavyo kweli sio simple black n white...ndoa for example and I know that.Ila kucheat ni kucheat tu...na hizo tunazotumia kama sababu za kwanini tumefanya hivyo ni visingizio na sio zaidi. Hamna mtu anaeweza kumlazimisha mwenzake acheat...kushawishi ndio...ila mwisho wa siku maamuzi anayafanya CHEATER na sio mwenzi wake.



Lizzy I respect your disagreeing because that is the way it is supposed to be... Yaani wewe hapo uki agree ki-rahisi niloongea then it means kuna kitu unajinyima; ambayo ni faith and hope kua what you believe in is RIGHT. Na ndio maana if you refer back to the post umeni-quote nimemalizia kwa kusema ni Topic ngumu na Kumalizia kwa kukuombea Kwa Mwenyezi Mungu akujalie maisha marefu na ndoa pia... Hio ndoa wewe na mumeo mwaweza msije cheat, but it is my faith kua you will understand more ni kwanini nimesema hivo.... Na ni kweli kua maamuzi anayofanya Cheater sio ya mwenzie...
 
nafurahi kusikia hivyo smiley...
Ila badala ya kuwatetea jaribu kuwashauri ukikumbana nao!
ingawa sijawai kucheat mimi naona wapo sawa tu mpenzi
kila mtu anaitaji faraja ndani ya nafsi yake .kama mapenzi ndo yanampa faraja na upande huu kakosa tena bila sababu na wa kumpas wapo wewe utashauri nini?
 
ujue mapenzi ya nyumba ndogo uzuri wake toka mwanzo yanaeleweka hayana assuarance muda wote upo tayari kwa lolote , sasa haya mengine unakuta mtu umesharelax wee dah siku yakikatika vilio na kusaga meno loh

tabu inakuja ukishanogewa/ukamzoea/kumpenda then aanze longolongo....utayarudia maumivu yale yale, tena haya nadhani ndio makali kabisa coz utajilaumu/mlaumu kwa mengi, ulikuwa unajua hana future na wewe bali ukaamua 2, utasema amekuchezea, utasema amekupotezea muda etc....hili game halitabiriki.
 
Na hakuna mwanamke anayekubali alicheat kila mtu anajifanya kama haimhusu vile,
hakuna wa kunidanganya ..... we jua kama wewe ni mwanaume unamcheat mkeo na yeye kiaina
anakucheat sana , hata kwa kupokea sms za mapenzi tu nayo ni cheating, kuna mama mmoja
namjua yeye huwa havuki mipaka lakini anapenda kuchart sms, bbm ,fb, na watu msg za mapenzi
anasema hiyo tu inampa faraja, wakikaa waliowahi cheat yeye anajitoa, hapo utasemaje?

hapo nilipobold, natofautiana na wewe, hiyo ya mtu kunitumia jumbe za mapenzi kwenye simu yangu linaweza lisiwe kwenye uwezo wangu kulizuia, BUT I will never intertain!!!

Gaga, cheating ni pana na nakubaliana na wewe sana tu kw auliyoyasema...kama una umejifunga kwenye mahusiano kwa nini uanze ku intertain mawasiliano mengine yenye mwelekeo wa mapenzi? lengo ni nini hasa??
 
tabu inakuja ukishanogewa/ukamzoea/kumpenda then aanze longolongo....utayarudia maumivu yale yale, tena haya nadhani ndio makali kabisa coz utajilaumu/mlaumu kwa mengi, ulikuwa unajua hana future na wewe bali ukaamua 2, utasema amekuchezea, utasema amekupotezea muda etc....hili game halitabiriki.
another golden platinum point.
alokuowa ana bahati
 
Back
Top Bottom