Mawasiliano na Mahusiano

Mawasiliano na Mahusiano

natamani maisha yangekuwa kama vile wengi wetu tunavofikiri lakini inapokuja kwenye reality mengi huwa ni ndoto na wachache sana huendelea kuishi na kupata kile chote walichoota toka utotoni .............maana ukweli ni kwamba utakimbia namba moja inanyeusi ukienda namba mbili unaikuta nyekundu na wakati mwingine inapofika kwenye namba tatu zinaweza gundi za moyo wako kuwa zilishaexpire basi hazishikamani na upande wowote kazi yako inakuwa kusababisha matatizo kwa wale wasio na hatia na mwisho wake ni kugeuza mioyo yao ifanane na wewe.


Ii
chauro umenikumbusha mbali nilivoachwa na mpenziwangu wa kwanza bila sababu nikatafuta mwingine wa kumfanyia revenge poor guy yaani dah ngoja nitaanzisha thread
 
natamani maisha yangekuwa kama vile wengi wetu tunavofikiri lakini inapokuja kwenye reality mengi huwa ni ndoto na wachache sana huendelea kuishi na kupata kile chote walichoota toka utotoni .............maana ukweli ni kwamba utakimbia namba moja inanyeusi ukienda namba mbili unaikuta nyekundu na wakati mwingine inapofika kwenye namba tatu zinaweza gundi za moyo wako kuwa zilishaexpire basi hazishikamani na upande wowote kazi yako inakuwa kusababisha matatizo kwa wale wasio na hatia na mwisho wake ni kugeuza mioyo yao ifanane na wewe.

ii

natamani nikuelewa hapo Chauro....maana nadhani naweza kuwa nimekupata ndivyo sivyo....kama hautajali nifafanulie hapo tafadhali
 
natamani maisha yangekuwa kama vile wengi wetu tunavofikiri lakini inapokuja kwenye reality mengi huwa ni ndoto na wachache sana huendelea kuishi na kupata kile chote walichoota toka utotoni .............maana ukweli ni kwamba utakimbia namba moja inanyeusi ukienda namba mbili unaikuta nyekundu na wakati mwingine inapofika kwenye namba tatu zinaweza gundi za moyo wako kuwa zilishaexpire basi hazishikamani na upande wowote kazi yako inakuwa kusababisha matatizo kwa wale wasio na hatia na mwisho wake ni kugeuza mioyo yao ifanane na wewe.


ii
Chauro hebu cheki hapa chini jinsi BHT alivyofunguka

yaani hapo ndicho kitu ambacho sikiamini kapisa kwenye mahusiano!! tit for tat sasa unakuwa umemkomesha nani haswa hapo kama si wewe mwenyewe???

tabu yote ya kuanza kwenda kujificha ficha kuibia huko pembeni, I would rather use that energy and resources talking to my partner about it. kama ramani haisomeki basi ujue umepotea rudi ukaanze upya!!!

After all najisikia kama vile siuheshimu mwili wangu kujiachia achia 'hovyo' kwa visingizio vya kipuuzi ambapo ningeweza tu kutafuta suluhisho (ofcoz taking into consideration the risks I will be exposing myself into)
 
umeonaa ndugu yangu mengi tunaongea kwenye nadharia lakini ikija matendo kwa wengi chini ya asilimia .

chauro umenikumbusha mbali nilivoachwa na mpenziwangu wa kwanza bila sababu nikatafuta mwingine wa kumfanyia revenge poor guy yaani dah ngoja nitaanzisha thread
 
Mpenzi hapo namaanisha ukitendwa sana inafika sehemu hata kama utapenda mambo hayawezi fanana na waliotangulia gundi za mioyo yetu nazo huwa zinaexpire ukweli usiopingika wakati mwingine unaweza kuwa unaumiza watu wasiohusika bila kujijua au kwa kujua sababu tu ya historia ya mapenzi uliyopitia..........na inawezekana kabisa hata hao waliokusababishia hawakufanya makusudi/au makusudi lakini tayari wamekufikisha hapo ulipofika na duara huwa linaendelea kutengenezwa toka mtu mmoja mpaka mwingine.

natamani nikuelewa hapo Chauro....maana nadhani naweza kuwa nimekupata ndivyo sivyo....kama hautajali nifafanulie hapo tafadhali
 
Mpenzi hapo namaanisha ukitendwa sana inafika sehemu hata kama utapenda mambo hayawezi fanana na waliotangulia gundi za mioyo yetu nazo huwa zinaexpire ukweli usiopingika wakati mwingine unaweza kuwa unaumiza watu wasiohusika bila kujijua au kwa kujua sababu tu ya historia ya mapenzi uliyopitia..........na inawezekana kabisa hata hao waliokusababishia hawakufanya makusudi/au makusudi lakini tayari wamekufikisha hapo ulipofika na duara huwa linaendelea kutengenezwa toka mtu mmoja mpaka mwingine.
hili post limebeba ujumbe mzito sana.
Dah! will u marry me?
 
ndo maana nainjoy kuwa zangu single mie who cares?


kuna cku nilikuwa mahali na frnd wangu, yeye ametengana na mr wake, sasa mie kwangu kila dk calls, upo wapi/umefikia wapi/huoni kwamba giza linaingia etc, alinihurumia kama vile hakuwaga kwenye c2ation kama yangu, mwenyewe cku hizi anakwambia "siuzi tena uhuru wangu kununua u2mwa"....u cngle una raha zake aisee.
 
Mpenzi hapo namaanisha ukitendwa sana inafika sehemu hata kama utapenda mambo hayawezi fanana na waliotangulia gundi za mioyo yetu nazo huwa zinaexpire ukweli usiopingika wakati mwingine unaweza kuwa unaumiza watu wasiohusika bila kujijua au kwa kujua sababu tu ya historia ya mapenzi uliyopitia..........na inawezekana kabisa hata hao waliokusababishia hawakufanya makusudi/au makusudi lakini tayari wamekufikisha hapo ulipofika na duara huwa linaendelea kutengenezwa toka mtu mmoja mpaka mwingine.

asante Chauro mzuri.....
 
kuna cku nilikuwa mahali na frnd wangu, yeye ametengana na mr wake, sasa mie kwangu kila dk calls, upo wapi/umefikia wapi/huoni kwamba giza linaingia etc, alinihurumia kama vile hakuwaga kwenye c2ation kama yangu, mwenyewe cku hizi anakwambia "siuzi tena uhuru wangu kununua u2mwa"....u cngle una raha zake aisee.
ujue nini sis kuna tofauti tena ya mapenzi ya ndoa na sisi ya mtaani heri wewe ni mume sasa unakuta kamtu ni ka boyfriend tu kanakuteesa mwisho wa siku huambulii chochote ndo ivo unaishia kuumizwa moyo . Ya nini sasa yaani mapenzi haya ovyo kabisa
 
ujue nini sis kuna tofauti tena ya mapenzi ya ndoa na sisi ya mtaani heri wewe ni mume sasa unakuta kamtu ni ka boyfriend tu kanakuteesa mwisho wa siku huambulii chochote ndo ivo unaishia kuumizwa moyo . Ya nini sasa yaani mapenzi haya ovyo kabisa

hahaha...pole mdogo wangu japo umenifanya nikakenua kdgo....cku hizi wanasema wanawake wengi wanaume wachache, so mnatakiwa muwasoteeee kweli kweli...... ovyo kabisa, kama wako wako 2!
 
hahaha...pole mdogo wangu japo umenifanya nikakenua kdgo....cku hizi wanasema wanawake wengi wanaume wachache, so mnatakiwa muwasoteeee kweli kweli...... Ovyo kabisa, kama wako wako 2!
weee nani amsotee mtu heri niwe nyumba ndogo full kukenua meno mwe
 
Dah! lawyer nimegundua.
Linapokuja suala la cheating watu wengi humu ni ma greti thinkaz, yaani hili uzi watu wanavyomwaga mapwenti utazani wamepata ile kiduku ya asubuhi a.k.a morning glory
 
Dah! lawyer nimegundua.
Linapokuja suala la cheating watu wengi humu ni ma greti thinkaz, yaani hili uzi watu wanavyomwaga mapwenti utazani wamepata ile kiduku ya asubuhi a.k.a morning glory

halafu hapa 'key words ni zipi...mawasiliano na mahusiano na cheating, au hayo mawili ya mwanzo?
 
Kuna wanawake wengine hata ukijikata vipande vipande na kumgawia nyama yako hataona kama kitu cha maana...sana sana utaendelea kumkera...

Mtu akishakereka kwenye ndoa mara nyingi repair yake inakuwa ya gharama sana. Na wakati mwingine inashindikana kabisa...

Ndio maana naulza, kuliko kwenda huko ambapo watu wanaishia kuona wanachafuliwa, kwa nini wasipitie mlango ule ule walioingilia na kuanza upya???
Raha ya ngoma uingie ucheze DC watu hawaelewi kabisa, mie langu jicho tu
 
It ain't gonna be the same man! Cheating is like breaking the glass into pieces.................hata uunge vipi na gundi ipi!!
Yap!! Mpwa nakupata kabisa loud and clear ila cha kushangaza zaidi ni pale mtu unapomuomba mwenzako mkae chini mzungumze yeye anakwambia wala hakuna tatizo lolote lile lakini akitoka nje he/she starts nagging and complaining akirudi nyumbani unasikia anakwambia "You are not the problem its just me" sasa if i am not the problem why do you keep on complaining about our relationship ukiwa nje huko na watu wengine watu hawana guts za kusema "Bwana i dont think this relationship it's not working we should part ways" badala yake atakufanyia visa weee utafikiri kalishwa sumu ya panya
 
Lizzy dear hii post uloeleza... ni ya msingi na ndo inatakiwa iwe hivo.. na ndo inatakiwa wanandoa wawe na msimamo huo... Na huu msimamo hapo juu, nilou-qoute hapa ndo msimamo wangu ulikua hivo hivo hapo nyuma..... BUT I have changed, maisha, experiences zangu na za watu walonizunguka zimenibadilisha bila kupenda na kuniambia there is no black and white in everything..... hasa katika ndoa.... Naomba nitoke nje ya mada ili labda walau upate where it is coming from tunaposema kua spouse aweza changia mwenza wake a-cheat....

Natolea Mfano....

Jamaa ana mtoto wake ambae anaumwa saana, anajali familia yake, anampenda mkewe na watoto pia - na siku zoote hujitahidi kwa kila namna kutimiza majukumu yake ndani ya familia kwa uwezo wake mdogo alo nao. Bahati mbaya hata hio kazi ambayo anapokea mshahara mdogo bahati mbaya nayo anaipoteza just because tu wamepunguza wafanya kazi.. Mtoto ghafla anaumwa na yupo in a critical condition (na waelewa hospitali zetu bila pesa hujatibiwa) hana pesa kabisaa!! Anaenda kwa kila anaemfaham wa karibu akope hio pesa but hapewi, for waswahili wakijua huna kazi wala jinsi ya kulipa; basi hukopeshwi in most cases.... The wewe rafiki ambae amekutembelea na ni wazi kabisa una uwezo wa kumsaidia but umemfanyia tu roho mbaya, unanyanyuka labda kuingia chumbani na kumuacha hapo sebuleni (but while doing that umeangusha wallet bila utambuzi wako)

What do you expect hapo itakua?? Jamaa hajawahi iba na ni mpingaji wa wizi ile mbaya na hata ni namba moja kwa kuadhibu wezi... BUT then mtoto kazidiwa na inatiwa aende hospitali lasivo aweza mpoteza.... I am telling you as a parent the only logic hapo ni kuiba hio wallet uage na ukaokoe maisha ya mtoto wako. Haijalishi ameiba kwa ajili gani huyo tayari ni MWIZI... Nani hapo alaumiwe?? Mtoto aloumwa?? Walo mfukuza kazi?? Walomnyima msaada?? aloangusha wallet?? yeye mwenyewe??

IMO Haijalishi nani wa kulaumiwa, inachojalisha ni kwamba KAIBA, BUT ukweli unabaki kaiba kwa kusukumwa.... Dah! Sijui kama nimeeleweka. One thing is for sure.... Nakuombea uzima na maisha marefu na ndoa pia. Lakini what you are thinking saizi kua it is black and white will surely change one day.... Na take note; ninapozungumza haya si kwamba na condone ila tu napenda niangalie pande zoote za shillingi na ndo maana post yangu nikasema hii topic ni ngumu.....

Asante dearest...nimekusoma na nimekuelewa but i'm gonna choose to disagree.
Mfano wako umesimama na nakubali kwamba wazazi wengi kama sio wote would probably go out of their ways for their kids...even I would but that's because it's a matter of life and death. Kwa kujua kwamba nikijifanya mtakatifu sana na kurudi nyumbani mikono mitupu wakati opportunity ya kupata nnachohitaji ili mtoto wangu apate matibabu iko mbele yangu naweza kumsababishia kifo , ntachukua hiyo wallet ila siwezi/wala sikubali kwamba cheaters (most of them) hua wanajikuta kwenye same situation. Kwamba acheat ili yeye/mtu mwingine wa karibu yake abaki na uhai au asicheat yey/huyo mtu apoteze uhai.I just won't buy it!!

Kuna vitu ambavyo kweli sio simple black n white...ndoa for example and I know that.Ila kucheat ni kucheat tu...na hizo tunazotumia kama sababu za kwanini tumefanya hivyo ni visingizio na sio zaidi. Hamna mtu anaeweza kumlazimisha mwenzake acheat...kushawishi ndio...ila mwisho wa siku maamuzi anayafanya CHEATER na sio mwenzi wake.
 
halafu hapa 'key words ni zipi...mawasiliano na mahusiano na cheating, au hayo mawili ya mwanzo?
Hapa hakuna key words kwa uoni wangu kuna misinterprated words ambazo zimefanywa kuwa keywords. Cheating? mmmmh kuna mengi sana yaliojificha kwenye pazia la neno cheating.

heheeh Halaf leo siko serious bana ntachafua mada bure, bora turudi kule chit chat
 
Back
Top Bottom