Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Haaaa ndo mambo ya mujini. Last week i was mahali mwenge nikaamua kuoshwa miguu eeeeh bwana eeeh ni noma kijana anavyoushika mguu na kuuosha then anaukausha anaukanda kanda hadi kufikia kuupaka olver oil ukiwa legelege waweza legea kweli so haya makitu yapo ni juu yako kuamua ipi na kufanya iliyokupeleka.


mmmhhh.... Mamndenyi hii story iliishaje mbona kama umeikatisha?
 
Last edited by a moderator:
Kwa kawaida mwanaume yeyote rijali akisimamisha mashine kwa matamanio basi automatically manii hujikusanya kwny mirija ya kende tayari kwa safari ya kuelekea kwenye mshindo, hivyo manii isipotolewa mhusika hupata maumivu makali ktk kende zake pamoja na sehem ya chini ya tumbo.

Kuepusha hayo niliyoyataja hapo juu nilimalizana nae kiutu uzima yule bi dada lakini nikaapa kutokurudi tena pale.

Hicho ulichonena nikapigia mstari ni ukweli sawia kabisa. ila hayo uliyoyafanya baada ya hiyo statement ni mbaya kabisa.
Ulipaswa kuepuka na sio kuikabili. Tunaaswa kuikimbia zinaa na siyo kuipaka mafuta ipendeze.
 
iliishia hapo hapo
as nilikuwa nimekamilisha research yangu
haaaaaa halafu weye
unataka kuwa mpekuzi

Basi naishia hapa na mimi katika upekuzi. Ingawa hatuna uhakika kama ulichukua namba ya simu ya huyo kijana au .........
tehe teeh tehe eteh eteheeeee
 
Huko kunawafaa wenye nguvu zao sie wengine tunaogopa kuzuia joto la moto kwa bati, ni wazi umeliongeza ukali.
 
sikuwa hata na haja ya namba ya simu yake
ni dogo tu
but next time i hope nitapita tena kusafisha kucha tu.

Basi naishia hapa na mimi katika upekuzi. Ingawa hatuna uhakika kama ulichukua namba ya simu ya huyo kijana au .........
tehe teeh tehe eteh eteheeeee
 
Nilishawahi kufanyiwa facial scrub pale Sinza na mdada mmoja mzuri ana boobs kubwa ziko nje nje basi akaweka kichwa changu kifuani kwake hapo nikajikaza kimtindo huku akili yangu ikiwaza hayo ma.t.t. Lahaula! Uzalendo ulinishinda pale alipoanza kutembeza vidole vyake laini kuanzia usoni, shingoni mpaka sehemu ya juu ya kifua changu, mapigo ya moyo yalienda fasta na mashine ikaanza kunyanyuka mdogo mdogo kama cranes za TPA. Nikaanza kuzuga mara niwambie asubiri nichek sms na missed call..[hata yeye alijua kabisa nimezidiwa kwa kuona jasho jingi likinitoka]

Mpaka anamaliza kazi yake mi hoi nampimia tu na kumthaminisha kupitia kioo kilichokuwa mbele yangu hatimae nililimaliza dukuduku langu baada ya kwenda kuoshwa sehemu ya FARAGHA...

Guess what happened..!
U Had Unprotected Sex.
 
dah, naenda course ya kufanya massage soon nimfanyie my beibe huku nimevaa hizo nguo za kutega.
 
kweli kbs mi juz tu nimefanyiwa massage bila kpenda wakat nilienda kufanya scrub mdada akanza kunisugua mgongo,mara masikio yakanza kutekenywa mwisho wa cku nimejikuta nimetoa 15bila kupenda kwa raha alionipa
 
Back
Top Bottom