Sijui niende leo tehe tehe tehe
Aaah! Nshajuaaaa!!
Naenda massage leo...
uende wapi?
Haaaa ndo mambo ya mujini. Last week i was mahali mwenge nikaamua kuoshwa miguu eeeeh bwana eeeh ni noma kijana anavyoushika mguu na kuuosha then anaukausha anaukanda kanda hadi kufikia kuupaka olver oil ukiwa legelege waweza legea kweli so haya makitu yapo ni juu yako kuamua ipi na kufanya iliyokupeleka.
Kwa kawaida mwanaume yeyote rijali akisimamisha mashine kwa matamanio basi automatically manii hujikusanya kwny mirija ya kende tayari kwa safari ya kuelekea kwenye mshindo, hivyo manii isipotolewa mhusika hupata maumivu makali ktk kende zake pamoja na sehem ya chini ya tumbo.
Kuepusha hayo niliyoyataja hapo juu nilimalizana nae kiutu uzima yule bi dada lakini nikaapa kutokurudi tena pale.
iliishia hapo hapo
as nilikuwa nimekamilisha research yangu
haaaaaa halafu weye
unataka kuwa mpekuzi
kwenye maziwa na asali...chezea massage weye?>
Basi naishia hapa na mimi katika upekuzi. Ingawa hatuna uhakika kama ulichukua namba ya simu ya huyo kijana au .........
tehe teeh tehe eteh eteheeeee
U Had Unprotected Sex.Nilishawahi kufanyiwa facial scrub pale Sinza na mdada mmoja mzuri ana boobs kubwa ziko nje nje basi akaweka kichwa changu kifuani kwake hapo nikajikaza kimtindo huku akili yangu ikiwaza hayo ma.t.t. Lahaula! Uzalendo ulinishinda pale alipoanza kutembeza vidole vyake laini kuanzia usoni, shingoni mpaka sehemu ya juu ya kifua changu, mapigo ya moyo yalienda fasta na mashine ikaanza kunyanyuka mdogo mdogo kama cranes za TPA. Nikaanza kuzuga mara niwambie asubiri nichek sms na missed call..[hata yeye alijua kabisa nimezidiwa kwa kuona jasho jingi likinitoka]
Mpaka anamaliza kazi yake mi hoi nampimia tu na kumthaminisha kupitia kioo kilichokuwa mbele yangu hatimae nililimaliza dukuduku langu baada ya kwenda kuoshwa sehemu ya FARAGHA...
Guess what happened..!
Ushanogewa!sikuwa hata na haja ya namba ya simu yake
ni dogo tu
but next time i hope nitapita tena kusafisha kucha tu.
dah, naenda course ya kufanya massage soon nimfanyie my beibe huku nimevaa hizo nguo za kutega.
si ndo akubali kufanyia hapa home basi
chezea kukandwa kandwa weye.
akikataa nyumbn itabidi nifungue saloon kabisa awe niwe namkanda kanda ofisini.
jaribu hiyo labda
yaani nasema labda
kwa kuwa ni 50%