Scrub tu ilinimaliza nguvu,anashika shika mabega,anasugua pole pole halafu yupo mwenyewe akaniambia kwa sauti ya mahaba "vipi unataka nikupe na huduma nyingine??"
aaah nilisema sitaki huduma nyingine maana nilishajua mfukoni balance haijakaa sawa,mbali na hapo yangekuwa mengineKamanda ushikwapo shikamana, ebo!!
mi nanyoaga nywele uswahilini ,haya mambo ya kushikwa shikwa mara unaambiwa ulipe buku 15 sitaki.
ni malaya sn,nilimpeleka jamaa yangu saloon flan hv ipo kati ya riverside na mabibo hostel,jamaa yangu kwenda kunyoa na kufanyiwa vionjo vingine..baada ya jamaa yangu kuielewa huduma ilimbid aombe mzigo...mwisho wa siku alipata kitu cha gono..
hawa wadada wa saloon Malaya mno, nimewahi kumpeleka boyfriend wangu kunyoa nywele saloon moja ipo karibu na American Chips Kindondoni, alipomaliza kunyolewa wakamuita mdada wa kumuosha nywele, pale ndo niliona balaa, mdada akaanza kumpapasa, mi niliwekwa separate room, ila nikashtuka mbona jamaa haachiwi?, alipomaliza akaanza kumfanyia massage ya kichwa huku anamuwekea vidole kwenye masikio, nikaamua kuingilia kati, nikamwambia dada tumekuja kunyoa, huduma ya massage bure hatuhitaji na tuna haraka muachie huyo baba...
Hawa wadada ni malaya wa mchana kweupe
Hapo unatoa had Ada ya shule ya watoto...........Vipi mdau yapi yamewahi kukukuta pindi ulipoenda saloon kunyoa!View attachment 402154
Mama Confidence hayo unayoongea in reality hayapo hawa wanawake wetu wa kiswahili wavivu hawapo innovative wakishakaa kwa mahusiano wanaleta mazowea ndio maana watu huenda huko kwenye huduma boraSsa na wenye waume wanapenda utamuachaje mumeo afanyiwe massage na mtu mwingine
Mpe mashart ukienda kunyoa ukkmaliza njoo nyumbani ntakumassage, scrub n.k mwenyew
Mm sitokuja kuruhusu hili aiseee
Ha ha ha....umetisha.Hahaha juzi nilikuwa kigamboni nikambiwa unatka massage nikajibu ndio akasema elfu 50 nikasema okay sasa kikichotokea humo ndani aisee hatar