Masoud Kipanya ameamka na biashara za wachina

Masoud Kipanya ameamka na biashara za wachina

Mods kwanini mmebadili title ya thread bila ridhaa yangu, hivi unapoandika "biashara za wachina" kwani hapo kwenye picha wako wachina au yupo mchina mmoja? Naomba muwe mnashauriana na mtoa mada kabla ya kubadili post yake, hiyo italeta kupendana, kuheshimiana, kushirikiana na kufurahiana, ila kubadili post ya mtu bila ridhaa yake ni dharau sana na ni mbaya kabisa.
View attachment 3277054
Mods wameyatimba😲
 
Hao Wana energy kubwa uchawi unadunda ingekuwa rahisi hivyo waafrika wasingetawaliwa au kuchukuliwa utumwani analogwa mtu mwenye energy ndogo.
Weupe Wana energy kubwa tofauti na blacks
kwa hiyo uchawi wa weusi umedunda... basi hauna faida utupwe tu
 
Tutakula hayo hayo so long tunamudu bei, wabongo chips mayai, viazi havifiki hata viwili na yao la 300 unamuuzia mtu 3000, yaani unaweka faida ya 2000 kwa sahani moja, bora mchina anaweka faida ndogo mzunguko mkubwa, mchina kaiga kwa mchaga.
Si kweli, Mchina hajaiga kwa Mchagga.....wale wanatumia akili katika biashara zao tofauti kabisa na Wapemba au jamii zingine hapa Tanzania
 
Unasikitisha sana ama unaishi masaki kwenye nyumba ya serikali mliyouziwana mkapa kwa milioni mbili mwaka 2004.

Wacha wachina waje maana kuwa utumwa ni siku nyingi, hoteli nyingi mbongo huruhusiwi kuingia, ukiingia unaonekana mwizi, anaye kuzuia ni mweusi mwenzako, wacha wachina waje.
Mkuu sijakuelewa hapo
Unajua kwa sasa dunia imefunguka sana kiasi cha kwamba watanzania wengi sana wanaangalia fursa nje hasa china na mataifa mengine tofauti na zamani
Kwa hiyo ni suala la muda tu watanzania wengekuja kuwa wafanyabaishara wakubwa kimataifa tukisaidiwa na bandari yetu
Kwasababu kuna nchi nyingi pia zinatutegemea kuchukua mzigo kwetu

Sasa ujio wa wachina unawafanya wao wawe mbele hatua kadhaa kuliko sisi kwa hiyo wao watafanikiwa zaidi kupitia nchi yetu Ziadi yetu na watachukua hata masoko ya nje
 
1744175500313.png
 
Back
Top Bottom