Masoud Kipanya, usirudi kwenye Media uchwara, tafadhali

Masoud Kipanya, usirudi kwenye Media uchwara, tafadhali

Mocumentary

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Posts
857
Reaction score
2,241
Tokea watangazaji maarufu wasimamishwe na bodi ya ithibati, masoud ameonyesha uwezo binafsi,
Vipindi vyake vya sasa kupitia channel yake ya you tube ni vizuri vyenye mvuto kuliko alipokuwa clouds,

Ana muda wa kutosha wa kutumia ubongo wake kujenga hoja na kujadili mada za msingi bula kubanwa na uongozi.
Hata wakikuruhusu
Hii ni fursa kwake kujenga safari yake mpya ya mafanikio nje ya platform.

 
Tokea watangazaji maarufu wasimamishwe na bodi ya ithibati, masoud ameonyesha uwezo binafsi,
Vipindi vyake vya sasa kupitia channel yake ya you tube ni vizuri vyenye mvuto kuliko alipokuwa clouds,

Ana muda wa kutosha wa kutumia ubongo wake kujenga hoja na kujadili mada za msingi bula kubanwa na uongozi.
Hata wakikuruhusu
Hii ni fursa kwake kujenga safari yake mpya ya mafanikio nje ya platform.
swali la msingi ni kama anaweza ku monetize uwezo wake umpe hela kama aliyokuwa anapata akiwa clouds. sitting with potential ambayo haikupi hela ni janga la taifa kwa sasa. A lot of youth are broke to hell with great potential on several and various interesting skills.
 
swali la msingi ni kama anaweza ku monetize uwezo wake umpe hela kama aliyokuwa anapata akiwa clouds. sitting with potential ambayo haikupi hela ni janga la taifa kwa sasa. A lot of youth are broke to hell with great potential on several and various interesting skills.
Masoud hela anayo na mawingu alikuwa halipwi bali yeye ndio alikuwa anailipa mawingu maana kipindi kilikuwa chake
 
Huko YouTube anatumia jina gani
 
Tokea watangazaji maarufu wasimamishwe na bodi ya ithibati, masoud ameonyesha uwezo binafsi,
Vipindi vyake vya sasa kupitia channel yake ya you tube ni vizuri vyenye mvuto kuliko alipokuwa clouds,

Ana muda wa kutosha wa kutumia ubongo wake kujenga hoja na kujadili mada za msingi bula kubanwa na uongozi.
Hata wakikuruhusu
Hii ni fursa kwake kujenga safari yake mpya ya mafanikio nje ya platform.

Alishasema hana muda huo wa kutangaza tena
 
Shida ya wabongo ni wepesi sana kumuamini mtu
Yan pale tu mtu anapotoa maoni wanayo hisi yana faida kwao watu wote hugeuka na kuanza kumpongeza ila akigeuka tu na kutoa maoni ambayo sio rafiki kwao bas mnamchukia

Kwa masudi ni yale yale tu akuna jpy mnamuona wa maana sababu ameongea kile mnataka sikia
 
JAB ilikurupuka kuja na usomi usiokuwa na ubunifu wakati taaluma yenyewe inatawaliwa na ubunifu mtupu. Ethics za journalism zinatosha kum certify mwandishi maadamu anafanya kazi yake vema
 
Shida ya wabongo ni wepesi sana kumuamini mtu
Yan pale tu mtu anapotoa maoni wanayo hisi yana faida kwao watu wote hugeuka na kuanza kumpongeza ila akigeuka tu na kutoa maoni ambayo sio rafiki kwao bas mnamchukia

Kwa masudi ni yale yale tu akuna jpy mnamuona wa maana sababu ameongea kile mnataka sikia
Sio kweli Masoud yupo hivyo kitambo sana na pia kaanza kutoa mtazamo wake kupitia katuni zake kitambo sana..
 
Back
Top Bottom