Mashindano ya Miss. Mbantu Kutoka Namibia...Lundenga Unaona?

Mashindano ya Miss. Mbantu Kutoka Namibia...Lundenga Unaona?

Nancy karibu Sana jf wewe mtoto unautesa sana moyo wangu.
 
Mama ndo wewe Mitikisiko au ndo fake wewe?? Ila nimeaamini pia waliopo kule kwako ndo memba wengi wa humu..! Karibu jf naaamini kwa trela uliloanza nalo tu humu tutapata wengi wa MMU

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Karibu sana JF Nancy..una mashabiki wengi hapa JF
omba upewe access na jukwaa la wakubwa i am sure uta feel home
cc Nyani Ngabu

I have a sneaking suspicion that 'she' is not at all new to these forums!

Not even sure if 'she' is the one.

Could very well be anyone who decided to use the moniker.

Nevertheless, I'll give her some benefit of the doubt.
 

Shetani akizeeka anakuwa malaika.

Though siko sure sana kama ndo yeye maana yeye anapendelea kumix na ung'eng'e kwa wingi.

 
Mi nilijua jf ni watu wazima kumbe ndo blog yenu ya huyo nani sijui
 

Shetani akizeeka anakuwa malaika.

Though siko sure sana kama ndo yeye maana yeye anapendelea kumix na ung'eng'e kwa wingi.


Shetani na malaika huwezi kuwatenga kwani wanakamilishana. Ndiyo maana hata nyie watakatifu hukimbilia kwenye majumba ya ibada kila wiki ili kupunguza "ushetani" mliojilimbikilizia kwa wiki nzima. Vyote vimechanganyika mumo kwa mumo kaka...

Ni mimi halisi mwenyewe Nancy Mitikisiko Salamba (MITISA). Sema ushahidi wo wote unaotaka ili kuthibitisha kuwa ni mimi na nitautoa!
 
I have a sneaking suspicion that 'she' is not at all new to these forums!

Not even sure if 'she' is the one.

Could very well be anyone who decided to use the moniker.

Nevertheless, I'll give her some benefit of the doubt.

@ Nyani Ngabu: Mimi ndimi mwenyewe. Nipo!

Ukweli ni kwamba nilikuwa napita mara moja moja kimya kimya tu bila kuwa memba. Hatimaye nimeamua kujiunga ili niweze kuwa nashiriki katika mijadala - kwa kufuata sheria na taratibu zote. Na pakinishinda nitaondoka kimya kimya kama nilivyokuja kwani sikulazimishwa na mtu kuja kujumuika hapa.
 
Mmh! Mbona kama siamini vile kuwa ni wewe? Maana tangu umeanza kuandika sijaona hata neno moja la ki-ingilish, sio kawaida ya nancy yule ninayemfahamu mie.

By the way umesharudi toka masomoni kwa Madiba?
 
Shetani na malaika huwezi kuwatenga kwani wanakamilishana. Ndiyo maana hata nyie watakatifu hukimbilia kwenye majumba ya ibada kila wiki ili kupunguza "ushetani" mliojilimbikilizia kwa wiki nzima. Vyote vimechanganyika mumo kwa mumo kaka...Ni mimi halisi mwenyewe Nancy Mitikisiko Salamba (MITISA). Sema ushahidi wo wote unaotaka ili kuthibitisha kuwa ni mimi na nitautoa!
Karibu sana jamvini tujamiiforumike mkuu.Ni vyema sasa ukaomba ufunguo wa jukwaa la 18 kutoka kwa Invisible.You're warmly welcomed.
 
Last edited by a moderator:
Pa a la clip flan cha mawaiza jamaa alikiwa anahutubia akisema

"mimi napenda miss bantu eeh nyie pendenin hao hao wembamba..."
 
@ Nyani Ngabu: Mimi ndimi mwenyewe. Nipo!

Ukweli ni kwamba nilikuwa napita mara moja moja kimya kimya tu bila kuwa memba. Hatimaye nimeamua kujiunga ili niweze kuwa nashiriki katika mijadala - kwa kufuata sheria na taratibu zote. Na pakinishinda nitaondoka kimya kimya kama nilivyokuja kwani sikulazimishwa na mtu kuja kujumuika hapa.

nataka nije na Nyani Ngabu hapo igo bar kwenye get together
hebu.fanya kweli basi....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom