Mashindano ya Miss. Mbantu Kutoka Namibia...Lundenga Unaona?

Mashindano ya Miss. Mbantu Kutoka Namibia...Lundenga Unaona?

Mitikisiko

Senior Member
Joined
Dec 22, 2014
Posts
170
Reaction score
218
View attachment 213687View attachment 213687Ndiyo tu nimejiunga na najifunza jinsi ya kushiriki katika uwanja huu. Picha hizi pengine inabidi nizihamishie katika jukwaa la picha. Naamini hizi ni picha za kawaida tu na hazitamkwaza mtu ye yote. Samahani kama nimevunja masharti. Ndiyo kwanza najifunza kusimama tisti katika ukumbi huu!
 
haya mwenzio kapendeza ila angalia usije ukaweka zile zako za utupu au uliacha?
 
Lile jukwaa lako mleta mada kila nikilipitia lazima nikajage mafuta nikamfate laaziz anitulize..
Maana si mchezo...

Jukwaa lile limefikia kikomo. Litafungwa anytime...
Ni wakati wa kuendelea na mambo mengine. Ndiyo maana nikaamua kujiunga huku....
 
Duh! Umekuja huku? Hahahaaaa tatizo huku sheria nyingi sana kuliko kule kwenye maraha tupu.

Mitikisikooooo upo vizuri sana
 
Duh! Umekuja huku? Hahahaaaa tatizo huku sheria nyingi sana kuliko kule kwenye maraha tupu.

Mitikisikooooo upo vizuri sana

Sheria nitazifuata. Mbona nyie mpo jamani? Unless kama nyie wenyeji mtaninyanyapaa na kunifukuza hata kama sijavunja sheria yo yote. Na mkinifukuza si ninaweza kurudi huku nimejivisha joho la utakatifu bandia?
 
Nancy usije ukasababisha na umu tukaanza 'kurahatupuika'. Heshima kwako mama wa 'mautamu'. Nancy Mitikisiko
 
Last edited by a moderator:
haya mwenzio kapendeza ila angalia usije ukaweka zile zako za utupu au uliacha?

nawewe huwa unachungulia 'rahatupu' eeh? acha bhana, umri wako bado hauruhusu, mpaka ukishafikia sweet18+ :smile-big:
 
Back
Top Bottom