Mashabiki wa Taifa la Iran humu tujuane pliz!

Mashabiki wa Taifa la Iran humu tujuane pliz!

b36aa7fc-7a30-4b81-ac45-8a98215f019a.jpeg
 
Mbona amewadinya sana hadi wameomba wapumzike kwa muda kupooza mitaro yao!
Show aliyokutana nayo, ilikuwa ni zaidi ya kupakiwa mdinda dinda.!!

Ndo maana akaanza mbinu chafu za kuwasogeza raia wasio kuwa na hatia kwenye target ambazo wanaume walikuwa ndo wanataka kumchomeka.!

Alisanda mapema.!!
 
Show aliyokutana nayo, ilikuwa ni zaidi ya kupakiwa mdinda dinda.!!

Ndo maana akaanza mbinu chafu za kuwasogeza raia wasio kuwa na hatia kwenye target ambazo wanaume walikuwa ndo wanataka kumchomeka.!

Alisanda mapema.!!
Hebu fikiraia mademu wawili wanamwendea mwanaume kwa Nia ya kutaka kujua iwapo ni rijali au lah, halafu kinachowakuta ni kuumizwa vibaya mbususu zao hadi wanaomba muda wa kupumzika kidogo kupooza nyeti zao.

Wanatakiwa waende kwa wale wenye vibamia sijui vipilipili mbuzi ambako hakuna madhara. Iran ni rijali na ana pipe Nene mno ichanayo qinyeo Cha yule amwingiaye.
 
Wakati Mwenzio Khomenei tayari kapata haq ya kikatiba ya Allah keshakabidhiwa Quomer mpya 72 ambazo hajizatobolewa wewe unahangika na demu wako mwenye papuchi pana kama handaki la Hamas..
 
Back
Top Bottom