Maria Sarungi: Rachel Dangwa hajulikani alipo

Maria Sarungi: Rachel Dangwa hajulikani alipo

Kwa hiyo akina polepole na wengine wanachadema wanaoongea bila matusi waliotekwa na kuuawa nao tatizo lilikuwa ni nini ? ,Ninyi kvma mpo humu kwenye platform iliyofungiwa na hao vibaka wenu wa ccm wanaowatumia Kama condom. Mafala ninyi .Mnafanya nini humu ninyi condoms za ccm.
Hii lawlessness na ushenzi utawagusa tu hata ninyi ,ni suala la muda tu
Kutukana, matusi ya nguoni ni ugonjwa wa akili. Havihusiani na Siasa au ukosoaji.

Tumekosoa, tumelaani na tutaendelea kulaani, mauaji, utekaji, kusingizia kesi, uporaji wa rasilimali, rushwa, nk lakini matusi hata kitabu cha DINI ,, Biblia imekataza, malezi yenye maadili mema yamekataza pia.
 
Kutukana, matusi ya nguoni ni ugonjwa wa akili. Havihusiani na Siasa au ukosoaji.

Tumekosoa, tumelaani na tutaendelea kulaani, mauaji, utekaji, kusingizia kesi, uporaji wa rasilimali, rushwa, nk lakini matusi hata kitabu cha DINI ,, Biblia imekataza, malezi yenye maadili mema uamekataza.

Sure, Matusi sio harakati.
 
Nigeria mbinu za utekaji na mauaji zilifanywa na tawala dhalimu dhidi ya wapinzani na wakosoaji wa udhalimu miaka mingi ,na ikawa ndio utaratibu na naamini kuna mafala waliokuwa wanafurahia huo upuuzi kufanywa dhidi ya wale wanaharakati na wanasiasa wa Biafra movement na waliokuwa wanapinga uovu ndani ya nchi .Leo hii utekaji na mauaji imekuwa industry inayomuaffect kila mmoja ndani ya Nigeria regardless ya huyu kuwa mpinzani au LA .Maovu yanafurahiwa na MTU mpumbavu asiye na akili walla upeo wa kuona mbele
 
Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Mbona Sheikh Mwaipopo anamiliki kundi la kigaidi hajadakwa?

Sema maslahi ya viongozi sio ya nchi, otherwise mafisadi kwenye ripoti ya CAG yangedakwa.

Pia kushindana na dola wapo kina Trump walishinda, Ruto alishinda, kina Sonko, Aung-San-Su Kyi na wengineo kibao.
 
Nigeria mbinu za utekaji na mauaji zilifanywa na tawla dhalimu dhidi ya wapinzani na wakosoaji wa udhalimu miaka mingi ,na ikawa ndio utaratibu na naamini kuna mafala waliokuwa wanafurahia huo upuuzi kufanywa dhidi ya wale wanaharakati na wanasiasa wa Biafra movement na waliokuwa wanapinga uovu ndani ya nchi .Leo hii utekaji na mauaji imekuwa industry inayomuaffect kila mmoja ndani ya ta if a regardless ya huyu kuwa mpinzani au LA .Maovu yanafurahiwa na MTU mpumbavu asiye na akili walla upeo wa kuona
 
Kama Washauri wa Samia, wamekaa wakaona Racheldangwa ni threat basi officially tuseme hatuna usalama wa taifa
Mkuu umechelewa kujua...

Hii nchi haina usalama wa taifa, ina usalama wa mafisadi...

Ndio maana raia feki kama Rostam na GSM wanaweza kukufanya chochote na wasifanyiwe chochote...

Huyo Recho kosa lake kubwa ni kufanya harakati za kukutetea wewe mwananchi wa kawaida dhidi ya mafisadi...
 
Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Maria aliwahi kudakwa huko Nairobi Kenya baada ya kelele nyingi wakamuachia. Kilichomuokoa wakati anadakwa mashuhuda walikuwepo vyombo vya habari vikapiga kelele watekaji wakaogopa, wakamuachia.
 
Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Maria aliwahi kudakwa huko Nairobi Kenya baada ya kelele nyingi wakamuachia. Kilichomuokoa wakati anadakwa mashuhuda walikuwepo vyombo vya habari vikapiga kelele watekaji wakaogopa, wakamuachia
 
Back
Top Bottom