Sema dola za kama Tanzania.Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Hujui kitu kilaza.Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Kama alikua anaishi kwa kujificha aliyetoa taarifa hiyo kuwa haonekani ndio awe wa kwanza kuulizwa yupo wapi
🚮Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Museveni alimteka Besigye Kenya. Ni bahati tu Sarungi alipona.Bora angekuwa hata Kenya! Japan jau sana, kuna miji kama Okinawa ni kama Tandale tuu! 😊
Kichaa pia ana haki ya kuishiYule kichaa naye ni wa kumzungumzia? Atakuwa amekunywa sumu, yule ni kichaa kabisa hamna mtu pale
Bado Maria siku zake zahesabika, huwezi kushindana na dola yoyote hapa dunia ukashinda huo ndio mtindo wa utawala, dola haijui siasa zenu ila maslahi mapana ya nchi
Hakujua kutetea/ kupangilia hoja bila matusi. Kiasi cha mantiki kumezwa na lugha chachu/Kali.
Maadili, malezi au makuzi yake huenda hayakukamilika au dini hakuizingatia.
Kwa hiyo akina polepole na wengine wanachadema wanaoongea bila matusi waliotekwa na kuuawa nao tatizo lilikuwa ni nini ? ,Ninyi kvma mpo humu kwenye platform iliyofungiwa na hao vibaka wenu wa ccm wanaowatumia Kama condom. Mafala ninyi .Mnafanya nini humu ninyi condoms za ccm.Hakujua kutetea/ kupangilia hoja bila matusi. Kiasi cha mantiki kumezwa na lugha chachu/Kali.
Maadili, malezi au makuzi yake huenda hayakukamilika au dini hakuizingatia.
Yule ukifungua page yake una mute kwa usalama wa masikio yako na ya majirani