Mapungufu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa

Mapungufu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa

Status
Not open for further replies.
Mkuu Maringo, naamini kwa wiki tatu ulizokuwemo rasmi humu jukwaani, wewe sio mgeni na JF!, unapandisha thread kuhoji integrity ya Dr?!.

Wee subiria tuu, utajibiwa ipasavyo!.

Pasco.

Kumbe ni mgeni, ndo maana!! Utoto bado mwingi
 
ameiumiamkeslaa.jpg

​
Marcopolo, wenzako wamewahi kuyaonja machungu...wewe endelea kula kivulini ila kumbuka, iko siku!

Matatizo mengine ni ya kujitakia...
 
Mkuu, natumaini tuna-interest zinazofanana. Greeks+phylosopy. Ningefurahi kama tungebadilishana ideas kwenye hii taaluma !
 
i love greeks have free mind (philosophy)

Mkuu, natumaini tuna-interest zinazofanana. Greeks+phylosopy. Ningefurahi kama tungebadilishana ideas kwenye hii taaluma !
 
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.

Pia ni mdini... katumwa na kanisa
 
DR. Slaa ni mwiba tena mkuki...ni kiongo makini...baada ya nyerere ni slaa.....
slaa sio fisad...
slaa sio mfitini....
slaa sio muoga..
slaa haongeki...
slaa sio jangili..
slaa sio ant-tembo...
slaa sio dhaifu...
slaa sio kama dr fasfjet...
 
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.
wee kilimo kwanza unasahau kuwa ukianika nguo wenzako wana anua
 
Slaa ni mtu wa dini sio siasa, huku amevamia, fani yake kuongoza misa anasema waumini wanamsikiliza.
 
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.

Kwenye Kiswahili hakuna neno mapungufu, bali kuna neno upungufu. Kutojua lugha yako kwa ufasaha, nako ni upungufu.
 
ENYI WACHUMIA TUMBO
-Bora ya maboya mtaelea kwenye maji ila kwa hizi mtapiga deki kwa kina nape na mwigulu
 
ameiumiamkeslaa.jpg

​
Marcopolo, wenzako wamewahi kuyaonja machungu...wewe endelea kula kivulini ila kumbuka, iko siku!

uKAMANDA? Vurugu hazina nafasi. Unafanya vurugu halafu uachwe? Matatizo mengi CHADEMA wanayatafuta wenyewe ili wapate cha kusemea. Ashukuru ameachwa mzima. Ningekuwa mimi nipo eneo la tukio ninge...........
 
Last edited by a moderator:
Mbona kinana hajatoa press release ya kuhusu shutuma za pembe za ndovu zaid ya kutumia majukwaa ya kisiasa na wapambe uchwara kumtetea.Kuhusu ya mama zito nenda kwa polisi ndipo taarifa sahihi ziko je ya ndovu twende wapi?

na alivyopora mke wa mtu aliwaita wanahabari na kuwaeleza namna alivyopora mke wa jamaa?
 
Dada Jose,

Kama unajitambua kuwa wewe ndio mke wa Rais wa Tanzania basi hongera sana. Hauko peke yako, hata vijana wengi wa bavicha wamelaghaiwa na wanaamini Dr. Slaa ndio Rais wa nchi na wewe ndio first lady. Nimefurahi kuona kuwa uko sambamba na vijana hao.

Nikutakie jioni njema dada yangu mpendwa.

Chadema kitakuua kwa presha bure.Utabadili ID nyingi sana lakini utaambulia aibu tu

Vijana Chadema wanapenda viongozi wakali na wenye misimamo.Hawapendi unafiki

Dr.Slaa ni miongoni mwa viongozi hao.

Poleni sana kwa kuweweseka maana hata Rupiah Banda wa Zambia hali hii ilimkuta kabla hajang'olewa rasmi na Michael Satta na vijana wa Zambia

Just Relax
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom