Mapungufu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa

Mapungufu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa

Status
Not open for further replies.
yule ni dikteta halafu ana dharau, anataka akisema yeye hata kama amekosea watu wafuate kwa kutii tu

Kazi ya kinana uploadfromtaptalk1367648320273.jpg
 
Slaa hajawahi kufanya lolote Ofisi yake isilalamikiwe, kuna ugomvi mkubwa sana na Sekritareti yake.
Source: CDM mpenda ukweli.
 
Slaa hajawahi kufanya lolote Ofisi yake isilalamikiwe, kuna ugomvi mkubwa sana na Sekritareti yake.
Source: CDM mpenda ukweli.
hembu leta evidence isije ikawa unaleta umbeya tu
 
Kama hilo linalotoka damu bora angedanja tu.Yule mama wa Katesh anafurahi balaa
 
only GOD is perfect, therefore waekness is not personal attack but behaviour of human being important is 2 accept
 
Virus Detected near Chamanzi.
Chadema kitakuua kwa presha bure.Utabadili ID nyingi sana lakini utaambulia aibu tu

Vijana Chadema wanapenda viongozi wakali na wenye misimamo.Hawapendi unafiki

Dr.Slaa ni miongoni mwa viongozi hao.

Poleni sana kwa kuweweseka maana hata Rupiah Banda wa Zambia hali hii ilimkuta kabla hajang'olewa rasmi na Michael Satta na vijana wa Zambia

Just Relax
 
katika ground za fairness ni lazima uweke mafanikio na mapungufu ili watu wakishayapima basi watoe majumuisho shida ya kukurupuka kuindama chadema mwisho wa siku unaonekana kama ki.....ha flani vile. Jipange mbona mzee anawanyima sana usingizi huyu kulikoni ndani ya chama chenu.
 
usione aibu kuitwa hujui yaa kila mtu kuna kitu hajui
 
zitto mwenyewe alisema hataki kuzungumzia suala la mama yake kuvamiwa kwasababu yeye sio msemaji wa familia na kwamba msemaji wa familia yupo sasa iweje dr. Slaa ndo azungumzie swala la mama zitto kutekwa na wakati n jambo la kifamilia? Jipange dogo
 
ukweli mchungu lakini subiri matusi kutoka kwa vijana wake hapa

Umegusa sipo...nani kakuambia suala la kujiuzulu linamgusa mtu "safi" kama Dakitari Slaa...We subiria makombora kutoka

kwa babavichaa......................SUGUUUUU.......(sijui ananisikia jamani)
 
[h=3]DR. SLAA ATHIBITISHA KUWA ANA KADI YA CCM: ASEMA AMEIWEKA KWAAJILI YA HISTORIA KWA WAJUKUU ZAKE.[/h]

​
Haya yanajitokeza mara baada ya katibu wa Halmashauri kuu ya CCM Taifa, itikadi na Uenezi Nape Mnauye, mnamo disemba 2 mwaka huu (2012) alipokuwa akifungua Mkutano mkuu wa Halmashauri kuu ya CCM wilaya ya Nyamagana na kurusha kombora kuwa vigogo wengi ndani ya CHADEMA kuwa wana kadi za CCM na wengine wanaendelea kuzilipia jambo linalothibitisha unafiki walionao viongozi wengi wa upinzani nchini.

"Kama nasema uongo, Babu Dk. Slaa ajitokeze aseme kadi yake ya CCM aliirudisha lini na kumkabidhi nani. Lakini ninayo orodha ya vigogo wa CHADEMA ambao huja kulipia kadi zao za CCM kila mara. Huu ni unafiki mkubwa" alisisitiza Nape.

Sasa katika kujibu mapigo kwa alichosema Nape huu ndiyo ujumbe wa Dr. Slaa:-


​
 
[h=2]Friday, May 3, 2013[/h][h=3]PROFESA BAREGU AMUUMBUA DR. SLAA .... RIPOTI KAMILI YA ALICHOKISEMA HII HAPA[/h]

[h=3][/h]
​


Raia Mwema:
Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama Cha demokrasia na Maendeleo (Chadema), Profesa Mwesiga Beregu, amekataa kata kata wito wa chama chake wa kumtaka ajotoe ndani ya Tume ya Mabadiliko ya Katiba,huku yeye akiweka msimamo wake wazi kwamba Tanzania ni muhimu zaidi kwake kuliko chama chake hicho.

Habari zilizoppatikana na kuthibitishwa Profesa Baregu, zinasema katibu Mkuu wa chama hicho Dk Wilbroad Slaa, alimwiita msomi ambae ni mjumbe wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba, akimtaka ajitoe. Ndani ya Tume hiyo kwasababu za kisiasa kwa madai kwamba Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimeuteka mchakato huo.

Profesa Beregu anaelezwa kumjibu Dk Slaa kwa kutumia maneno ya kiingereza, "If I am told to choose between my country and my party (Chadema), I will choose my country", akiwa na maana kwamba kama angetakiwa kuchagua kimoja kati ya nchi yake na chama chake cha Chadema, angechagua nchi yake kwanza.

Akizungumza na Raia Mwema juzi Jumatatu jijini Dar es Salaam, Profesa Baregu amekiri kutoa msimamo huo Katibu Mkuu wake Dk Slaa, pamoja na chama chake cha Chadema, akisema viongozi wenzake hao wanapaswa kujishauri mara mbili mbili kabla ya kuchukua uamuzi huo wa kujitoa ikizingatiwa. Kwamba tangu mwanzo chama hicho ndicho kilichoasisi suala zima la Tanzania kuwa na Katiba Mpya tofauti na hii ya sasa.

Itakumbukwa kwamba Chadema, kupitia kwa Mwenyekiti wake, Freeman Mbowe, wakati akiwasilisha hotuba mbadala ya kambi rasmi ya upinzani kwa Ofisi ya Waziri mkuu, alitangaza kujitoa katika mchakato wa mabadiliko ya katiba akitaja sababu kadhaa, zikiwamo za mchakato mzima huo kutekwa na CCM na lakini pia kwamba wajumbe wa Tume hiyo hawana weledi wa kutosha kufanya kazi hiyo.

"Ni kweli niliitwa na katibu Mkuu (Dk Slaa), akaniambia Kamati Kuu ya chama chetu imeazimia kwamba chama hakiridhishwi na mchakato mzima wa kutunga Katiba mpya, na kwa hiyo akaniambia chama kimeagiza nijitoe ndani ya Tume ya Mabadiliko ya Katiba. Akaniambia Kamati Kuu imeamua mambo mawili; kwanza kijitoe na pili, kikishajitoa kianzishe kampeni ya nchi nzima kuwahamasisha wananchi nao wasusie mchakato huo"anasema Profesa Baregu katika mahojiano maalum na Raia mwema.

Anasema aliomba kujulishwa rasmi maamuzi hayo ya CC kwa maandishi, ili ajue atachukua uamuzi ganilakini hadi anafanya mahojiano na Raia mwema hakuwa amepata majibu huku akisema kwamba kwa maoni yake kama kweli yalikua ni maamuzi ya kikao, basi Kamati Kuu itakuwa ilifanya makosa kufikia uamuzi wa kujitoa bila kumshirikisha.

"Kwanini? Mimi tangu mwanzo kaabisa sikuona kama suala hili la kuandikwa kwa Katiba mpya ni suala la mapambano kwa sababu kubwa moja kwamba Chadema ndiyo mwasisi wa mabadiliko haya ya katiba. Mimi nilikuwa Meneja wa Kampeni za Uchaguzi Mkuu 2010 na nilishiriki kuandika ilani ya uchaguzi, na hili la kutaka Katiba mpya lilikuwemo ndani ya Ilani yetu.

Wakati ule wenzetu (CCM) waliweka msimamo wao wakisema hakuna sababu ya kuwa na katiba mpya, iliyopo inatosha,lakini baadae Serikali ikaona ipo haja ya kuwa na katiba mpya inayokidhi mahitaji ya sasa na yajayo. Muswada ukapelekwa Bungeni, wabunge wa upinzani wakasusa na kutoka nje. Chadema tukapewa fursa ya kwenda Ikulu kuonana na Rais kwa siku mbili mfululizo na karibu mapendekezo yetu yote yakakubaliwa."

"Muswada ukarudishwa Bungeni upya, sheria ikafaniwa marekebisho na kukubalika na wabunge wa kambi ya upinzani. Sasa leo hii, wabunge wale wale waliokubali, wanataka kukataa mchakato wa katiba unaoendeshwa kwa mujibu wa sheria waliyoipitisha wao wenyewe....kwa maoni yangu, hadi sasa sijaona matatizo ya mchakato., yawe ya maandishi au ya malengo ya kisheria. Kama ningekuwa nimeona tatizo nisingekuwa humu, ningejitoa, Tunatengeneza Katiba yetu Watanzania wote, si Katiba ya Chama fulani...

"Lakini pia, chadema tulipokutana na Rais (Jakaya Kikwete), alitushauri na tukakubaliana naye, twende hatua kwa hatu. Itungwe sheria yenyewe kwanza, halafu iundwe tume, baada ya hapo mambo mengine yaendelee kujadiliwa...(Angu wakati huo hadi sasa nadhani sisikama Tumetunafanya vizuri ikilinganishwa na wenzetu wa huko nje walioandika upya Katiba yao.

"Mchakato unaofuata sasa ni wa kuundwa kwa bunge Maalumu la katiba, hatua hii nayo Wananchi wanetakiwa wajiandae kutoa maoni yao juu ua muundo wa. Bunge hilo. Ushauri wangu kwa Chadema., naomba chama chetu kikae mkao wa kujenga nchi yetu, si. Mkao wa kuibomoam Kama Chama tukae na Watanzania kujenga Katiba yetu mpya kwa ajili ya Watanzania na Tanzania yetu hii kwasababu fursa hii haitakuja tena karibuni labda baada ya miaka 50 ijayo....kuzira, kujitoa, nasema Watanzania hawatatuelewa"

Kaifafanua msimamo wake alioutoa kwa Dk Slaa kwamba kama angeambiwa achague kati ya ncchi yake na chama chake, angechagua nchi kwanza, Profesa Baregu anasema "Ndio, chama kinaundwa kinapita, lakini Tanzania kama nchi itaendelea kuwepo daima. Ushauri wangu kwa Chadema ni kwambakwa kuwa sisi tulishajiweka katika kusimamia mchakato wa Katiba mpya, tusijiharibie kwa kuvuruga mchakato huu"

Akizungumzia kauli ya Mbowe katika hotuba yake bungeni kwamba Tume ya Mabadiliko ya Katiba haina watu weledi, Profesa Baregu anasema "Sisemi katika hili Chadema imekurupuka, nasema ijishauri upya, sijui ni weledi wa aina gani wanaousema, lakini naamini Tume yaMabadiliko ya Katiba imejaa watu weledi watupu, imejaa watu waadilifu na wasiokuwa na matope yeyote...,ndiyo maana tangu iundwe, hakuna Mtanzania yeyote ambae ameiita Tume hii kwamba ni genge jingine la mafisadi.

"Sitaki kuwasemea wajumbe wanzangu juu ya weledi wao, lakini mimi mwenyewe tu mbali na elimu yangu, lakini pia nimetumika katika Tume ya Month Ibrahim inayotathimini utawala bora wa marais wa Afrika kwa muhula mmoja, mtu huwezi huwezi kuwa katika tume hiyo kama huna weledi wa kutosha"

Dk Slaa alipotafutwa jana Jumanne,ili pamoja na mambo mengine alezee hatua hiyo ya Profesa Baregu kukataa kujiuzulu akiweka wazi kwamba hadi sasa hajaona tatizo lolote kubwa ndani ya Tume hiyo linaloweza kumshawishi akubaliane na msimamo wa chama chake, na msisitizo wake huo wa kuweka maslahi ya nchi kwanza mbele kuliko chama chake alisema "Saa hizi niko kwenye kikao, pole baba"
 
Chadema kitakuua kwa presha bure.Utabadili ID nyingi sana lakini utaambulia aibu tu

Vijana Chadema wanapenda viongozi wakali na wenye misimamo.Hawapendi unafiki

Dr.Slaa ni miongoni mwa viongozi hao.

Poleni sana kwa kuweweseka maana hata Rupiah Banda wa Zambia hali hii ilimkuta kabla hajang'olewa rasmi na Michael Satta na vijana wa Zambia

Just Relax


Hapo kwenye red.
Kwetu Mara Wakali ni Mwanamke.
Ndio maana ana hasira za kike.
Huwezi kufananisha nchi hii na Zambia we Kilaza.
 
hembu leta evidence isije ikawa unaleta umbeya tu

1. Zitto Kulishwa Sumu na Mama yake kutekwa-Huyu ni Naibu Katibu Mkuu -Mjumbe wa Sekritarieti.
2. Sekritarieti yote inataka Urais( Slaa na Zitto) hivyo chombo hicho kimegawanyika kutokana na idadi ya Wagombea hasa hao wawili japo kuna watatu wanatajwa kwa mbaali.
3. Lwakatare na SINEMA ya UGAIDI alitumwa na Slaa.
4. Sakata la Mshahara wa Katibu Mkuu ili hali wajumbe wengine wa Sekritarieti wanalamba kiduchu tena kwa mbinde ukizingatia tabia za kichaga zilivyo.
5. Mgawanyo wa Ruzuku mikoani, Sekritarieti imeatamia bila majibu sahihi.
6. Mshahara wa John Heche kwa ridhaa ya Slaa bila ushirikishwaji wa Sekritarieti na ukiukwaji wa Katiba.
7.Sakata la Prof. Baregu kumgomea Katibu Mkuu na MAAMUZI yasiyoshirikisha wajumbe wengine wa Chombo hicho ili Baregu ashauriwe nini, inaaminika kabla ya Slaa hajasema lolote Baregu alikwisha tonywa na Mjumbe wa Sekritarieti juu ya UDIKTETA wa huyo Padri Mstaafu.-Ishara ya mgawanyiko na udhaifu wa chombo hicho cha utendaji.
8. Taarifa hazifiki kwa wakati kitendo hiki kimelalamikiwa na Wabunge wengi wanaotokana na CDM na shutuma zimeelekezwa Ofisi ya Katibu na Sekriteriate

Chao!
 
[TABLE="class: MsoNormalTable, width: 100%"]
[TR]
[TD="bgcolor: transparent"]Zitto Kabwe: Barua yangu JF kuhusu Lwakatare
06/04/2013
4 Comments

Nimetafutwa na uongozi wa JamiiForums ili kutoa maelezo kuhusu barua iliyowekwa jukwaani inayoonyesha kuwa ndani ya chama kuna kutoelewana kuhusiana na msimamo juu ya kesi inayomkabili mmoja wa viongozi waandamizi wa chama Ndg. Wilfred Lwakatare, Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa chama.

Maelezo yangu ni kama ifuatavyo:

1. Niliandika barua kwa Katibu Mkuu wa chama mnamo tarehe 15 Machi 2013 kutaka chama kifanye uchunguzi wake wa ndani kuhusiana na ukweli wa video iliyowekwa kwenye mitandao inayoonyesha kuwa Kiongozi wetu mwandamizi anapanga mipango ya kumdhuru Mhariri wa moja ya magazeti hapa nchini. Sikuamini kabisa mambo yale na hivyo kutoa ushauri kwa chama kwamba tufanye uchunguzi wetu wa ndani ili kujiridhisha. Uchunguzi wa ndani ungetufanya kuweka mikakati wa namna bora zaidi ya kulinda chama dhidi ya njama zozote, za ndani au za nje ya chama.
2. Mapendekezo yangu ndani ya chama kamwe hayakulenga kumtosa ndugu Lwakatare wakati huu anakabiliwa na changamoto hii bali yalilenga kuhakikisha kuwa wakati tunamlinda na kumtetea ili haki itendeke, lazima tuhakikishe kuwa chama hakitaathirika na sakata hili kwa namna yeyote ile. Ni jukumu letu kuhakikisha sura (image) ya chama inabakia salama maana hatujui mikakati (game plan) ya maadui zetu kisiasa hasa baada ya kauli zao kwamba chama kitakufa kabla ya 2015 ambayo imerudiwa rudiwa sana. Ni lazima kutilia shaka (doubt) kila linalotokea sasa kwa kulipima kwa jicho la mbele zaidi. Ikumbukwe maneno ya Mwenyekiti wetu "Mwenyekiti Freeman Mbowe anataka ikithibitika kuwa Lwakatare alishiriki kurekodi mkanda huo iwe kwa kurubuniwa, ‘kushikishwa' au kuingizwa mkenge, itamlazimu kuwajibika kwa kosa la kukosa umakini" (Gazeti la Jamhuri).
3. Barua ile ya tarehe 15 Machi 2013 ilikuwa ni ya ndani ya chama, haikuwa ya kiofisi bali ya Zitto Kabwe kwa chama, ilisainiwa na haikukusudiwa kuwa ‘public'. Nimeshangazwa sana kusikia na baadaye kuona barua yenye maudhui kama yale yale ya barua yangu kwa Katibu Mkuu imewekwa mtandaoni. Barua imewekwa masaa machache baada ya kikao cha Kamati Kuu kwisha ambapo tuliweka msimamo wa pamoja wa chama juu ya namna bora ya kushughulikia suala la Lwakatare kama chama. Wakati mweka barua anadai kuwa kulikuwa na mgawanyiko katika kikao, ukweli ni kwamba ajenda hiyo haikuwa na mjadala wenye mgawanyiko kabisa na msimamo wa chama ulipatikana kwa mwafaka bila mgawanyiko. Ni dhahiri kuwa maadui zetu walitaraji mgawanyiko na baada ya kushindwa sasa wanatengeneza mgawanyiko huo kwa kusambaza uwongo wenye uzandiki.
4. Baada ya kufanya uchunguzi mdogo nimegundua kuwa ID iliyoweka video ya Lwakatare mtandaoni na ID iliyoweka barua hii mtandaoni ni IDs za mtu mmoja. ‘Coincidence' ya namna hii inashangaza na kushtusha, lakini inatuambia jambo moja kubwa ‘kwamba kuna kirusi ndani ya chama kilicho karibu sana na viongozi wa chama chenye kazi moja tu, yani kuonyesha kuwa CHADEMA hapako shwari, kuna migogoro na hatimaye kusambaratisha chama'. Kirusi hiki lazima kina nafasi andamizi au kipo karibu sana na viongozi waandamizi. Inawezekana kabisa kirusi hiki kinahusika na suala zima la Lwakatare katika kupanga, kuendesha na kutekeleza mpango mzima. Maswali kama ‘kwanini Dennis Msacky na Zitto ndani ya Video ya ‘Lwakatare' lazima sasa yaanze kutafutiwa majawabu.
5. Natoa wito tena kwa viongozi na wanachama wa CHADEMA kwamba, huu ni wakati wa kuwa na umoja na mshikamano kuliko wakati wowote ule katika uhai wa chama chetu. Chama cha Mapinduzi kitatumia njia zote kutugawa, kutugombanisha na kupenyeza chuki miongoni mwetu katika juhudi za wao kubakia madarakani. Umakini wa Kiongozi huonekana wakati wa changamoto kama hizi!
6. Msimamo wa chama umetolewa na Kamati Kuu iliyomaliza vikao vyake jana siku ya ijumaa tarehe 5 Aprili 2013. Huo ndio msimamo wangu pia! Kesi ya Lwakatare ipo mahakamani, chama kimeonyesha dhahiri kumwamini Jaji aliyekabidhiwa kesi hii, sasa tuache mahakama ifanye kazi yake na tusubiri hukumu. Msemaji wa chama kuhusu suala hili ni ndugu Tundu Lissu na amekuwa akitoa ufafanuzi kila inapohitajika.

Asanteni

---
Kabwe Z. Zitto
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
[SUB]Ungezungumzia matumizi ya hela za chama ningekuwlewa. Hayo mengine ni mapungufu ya kawaida kwa binadamu.
No body is perfect bro[/SUB]
 
Thread kama hizi vijana wa Lumumba wanashambulia kwa kujiongezea kipato cha buku 7.
 
Kila binadamu ana mapungufu yake, lakini ni vizuri kwa Dr Slaa kuyafanyia kazi hayo. Mimi pia nimeshangazwa na Prof Baregu kutoshirikishwa kabla ya kutoa uamuzi wa kujitoa kwenye tume ya katiba. Nilitegemea Prof Baregu angekua mtu wa muhimu kuelezea jinsi Tume inavyofanya kazi na kama kaona dalili zozote za hujuma.
 
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.

Wewe unafanya 'kazi' na William Malecela ( Le Mutuz)??
Soma hapa chini uone ni 'kazi' gani unayoifanya...(hii imetoka facebook ya huyo jamaa..!!)

@ LE MUTUZ STRAIGHT TALK!!:
Leo kuna habari njema sana kwetu CCM, kwamba Mwenyekiti wa Chadema ameamua kujitoa kugombea Urais 2015, so I told you OUR OPERATION CHAOS is working kwani our never ending online attacks zimemfanya ajipime, ok now one more to go, next on line ni Dr. Slaa, naye ni lazima ajitoe kugombea ili our best interest Zitto ndiye awe mgombea wao 2015!

- NILIWAAMBIENI HAWA HAWANA MGOMBEA URAIS 2015, SO SASA WALE WOTE TUNAOSHIRIKIANA KUWADHOOFISHA KWA KUTUMIA MITANDAO TUZIDISHE MASHAMBULIZI KAMA ILIVYO SASA, NINALO BOMU MOJA LA KIONGOZI WAO MMOJA MAARUFU KUTAKA KUMBAKA DEMU MMOJA MAJUU NA KESI IPO MAHAKAMANI NA DOCUMENTS ZIPO, INA MAANA HUYU AKIPEWA KUGOMBEA CHADEMA AKAPATA URAIS HATARUHUSIWA KWENDA HIYO NCHI, SASA TUTAKUWAJE NA RAIS AMBAYE NI LIMITED KWENYE INTERNATINIONAL COMMUNITY? SAAFI SANA MHESHIMIWA MBOWE KWA KUJIPIMA NA KUACHIA NGAZI SASA MSHAURI NA MWENZAKO SLAA AJIPIME!!

KIDUMU CCM!

KIDUMU CHAMA TAWALA!!

HA! HA! HA! HA!

- LE MUTUZ!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom