Solarpanel
JF-Expert Member
- Oct 9, 2012
- 235
- 38
..mpaka sasa sijui ana hali gani na sijui nitamuepuka vipi huyu naingia home time mbaya kweli kweli, anajua ninapoishi! hapo ninapokaa nimepanga, lakini pia nilikuwa najenga kwangu na nilipanga kuhamia kwangu tarehe 1-1-2014.
Hapo ninapojenga pia anapajua, ila sina uhakika kama anajua nahamia lini.
Wana MMU hebu nisaidie hapo, huyu nimwepuke vipi?
natamani hata kwenda kumwambia mama yake pengine itasaidia..
plz kanusha na usali kuomba Mungu akipenda uhamie kwako mwakani na sio kujipangia,kuna imani kuwa wanaotajaga tarehe exctly hufariki kabla ya kuifikia hiyo tarehe,sali na uitengue. Nina mifano miwili mpaka sasa.cha pili ukiona inafika mbali na anazidi usumbufu fanya mpango bila kumshirikisha wa kumwambia mume wake kwa siri bila kutaja majina au detail zako,ili amlinde mkewe.nakupongeza maana una hofu ya Mungu ndani mwako