Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
23,397
2,000
Unakuwa defensive kwa kumiliki mpira lkn pia unakuwa na forward wawili, but ukiacha 3-5-2 ambayo itaruhusu kuwa na viungo wengi angeweza kujaribu hata 4-3-3 mana hyo 4-2-3-1 haitufai kabisa.
1. 3-5-2 haina viungo wengi ni watatu tu
2. mabeki ndio mawinga ina maana Telles na Bissaka ndio tuwategemee.

so mabeki 3 + telles na Bissaka tayari una mabeki 5, tofauti na 4-2-3-1 yenye mabeki 4,
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
9,804
2,000
1. 3-5-2 haina viungo wengi ni watatu tu
2. mabeki ndio mawinga ina maana Telles na Bissaka ndio tuwategemee.

so mabeki 3 + telles na Bissaka tayari una mabeki 5, tofauti na 4-2-3-1 yenye mabeki 4,
Sio kweli unachokisema mkuu, ni kwmb 3-5-2 inakuwa na beki 3 viungo 5 (3 Central midfield and 2 outside midfield) na forward wawili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom