Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Injili ya Gheto

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
1,901
2,000
Kwahiyo tungefungwa usingeenda?..wapagani bhana
Lazima ningeenda boss! Ila to be honest kuna kitu fulani ningekua nimepungukiwa mwilini.. Unajua tena mpira nao umaumiza sana, kuna muda unaweza kukuharibia furaha yako yote mfano ile siku tumekula goli 6, nilitamani kulia kifaransa bahati mbaya sikijui.

Hii timu itatuua kuna mdau huko juu kasema vizuri sana, kwamba kushinda kwetu mpaka mpinzani wetu awe ameamka vibaya
 

buffalo44

JF-Expert Member
May 8, 2016
1,674
2,000
Nauliza kule bench la ufundi hakuna wa kumwambia Daniel James kuwa "kufunga sio kipimo pekee cha mashabiki kukukubali bali hata mchango wako wa kuassist kuwa threat, kupoteza wapinzani vinasaidia kuaminiwa zaidi ya kufunga" ili dogo awe sharp na contribution kubwa kwenye kuifanya man u title contender naona dogo anataka kufunga tu ili asifiwe.

Ajifunze kwa Van De Beek.


Ole Out, acha kujipendekeza kwa Pogba.
Ole Out, ndo ujue kunja nne sometimes majanga.
Ole Out, acha kutembea na Var Check ili ukalilie refa huku umekaa jukwaa la mashabiki.

Ole Out next time ukimuacha Mata na Van de Beek benchi tunakuchinja.



Ole Out Wakuu.
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,885
2,000
️ Man Utd - most PL goals scored v single opponent:
105 Newcastle
102 Everton
95 Tottenham, West Ham
️ Newcastle - most PL goals conceded v single opponent:
105 Man Utd
104 Liverpool
83 Arsenal
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
9,127
2,000
McTominay na Fred sio Fancy Mids,lakini wakipata match sharpness timu itakuwa inacheza..ni bora uwe na Fred anayecover eneo kubwa bila kuchoka kuliko kuwa na kiungo mwenye madoido mengi yasiyo na faida huku hawezi kusaidia lolote kwenye ulinzi..Let's Fernandes do the magic..Tominay na Fred wakate umeme taratibu
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
23,042
2,000
McTominay na Fred sio Fancy Mids,lakini wakipata match sharpness timu itakuwa inacheza..ni bora uwe na Fred anayecover eneo kubwa bila kuchoka kuliko kuwa na kiungo mwenye madoido mengi yasiyo na faida huku hawezi kusaidia lolote kwenye ulinzi..Let's Fernandes do the magic..Tominay na Fred wakate umeme taratibu
ukicheza na fred na Mctominay mbele unachezesha creative player yoyote asiekaba, Mata anaonekana kushine, ila hawa wawili ndio walikuwa wakimfanyia majukumu yake ili yeye afanye mambo yake.
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,885
2,000
McTominay na Fred sio Fancy Mids,lakini wakipata match sharpness timu itakuwa inacheza..ni bora uwe na Fred anayecover eneo kubwa bila kuchoka kuliko kuwa na kiungo mwenye madoido mengi yasiyo na faida huku hawezi kusaidia lolote kwenye ulinzi..Let's Fernandes do the magic..Tominay na Fred wakate umeme taratibu

Mata anatakiwa kuwepo pia mkuu kalainisha sana timu pogba vilevile atokee bench kuna haja Van de beek kuanza badala ya james
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,885
2,000
IMG_0042.jpg
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,885
2,000
tulikuwa tunacheza hivi muda mwingi msimu uliopita, tuliacha tu baada ya Corona break, pogba alivyopona.

Nakumbuka sana pogba aliporudi kila kitu kiliharibika kocha alikuwa akitaka bruno na pogba wacheze pamoja jambo ambalo ni gumu la sivyo james na martial au rashford mmoja lazima akae bench kama anataka pogba na bruno wacheze scott na fred au matic lazima wawili waaanze
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
23,042
2,000
Nakumbuka sana pogba aliporudi kila kitu kiliharibika kocha alikuwa akitaka bruno na pogba wacheze pamoja jambo ambalo ni gumu la sivyo james na martial au rashford mmoja lazima akae bench kama anataka pogba na bruno wacheze scott na fred au matic lazima wawili waaanze
mimi ninavyoona Pogba anacheza vizuri na DM kama Matic, hivyo tunaweza tengeneza patnership mbili tofauti na zikatumiwa kutokana na mechi mahitaji yake yalivyo.
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,885
2,000
mimi ninavyoona Pogba anacheza vizuri na DM kama Matic, hivyo tunaweza tengeneza patnership mbili tofauti na zikatumiwa kutokana na mechi mahitaji yake yalivyo.

Mkuu ni shida akicheza hivyo tukipoteza mipira mwepesi wa kutengeneza faulo zenye madhara kwetu fred hiyo kitu anazuia wakicheza pogba na mtic hao jamaa wanakabwa sana fred si mzur sana kwenye kupiga pasi na kwenda mbele ila kwa sasa kaimarika sana kwenye kuzuia ni bora awepo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom