Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,815
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,815 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Mkuu hivi huyu dogo tunaweza kumwamini aingie direct kwenye first eleven??..
Ila wales na kule Swansea amekuwa akicheza 11 saba sijui kama animidu kama hyo kushoto. Ila anaspeed balaa
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Nimeicopy sehemu fulani
Epl msimu uliopita
Most clearances:
• Wan-Bissaka (129)

Most tackles won:
• Wan-Bissaka (129)

Highest tackle success rate:
• Wan-Bissaka (94%)

Most take-ons completed:
• Wan-Bissaka (90)

Most interceptions:
• Wan-Bissaka (84)
Sijui kwa nini pamoja na hayo naona kama watoto Wa dizaini hii hawastahili kuchezea Man U. Tena ukizingatia ni muingereza duu
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Hii ni roho mbaya ya black human , unaanza kufafanua magoli yalifungwaje na takwimu zake za national team .. At his age ni Top scorer at national team ...



Acha roho mbaya mzee ..
Magoli ya Lukaku Belgium mostly ni mepesi sana na ya kawaida sana ambayo Eliud Ambokile hawezi kukosa
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Hapo ndio ninachoka, eti Wan Bissaka anamzidi Concelo

Waingereza bana, ila kinachotajwa kuwapandisha thamani wachezaji wa EPL raia wa kiingereza ni uwezo wa kifedha wa timu hizo (hawana njaa) kutokana na wadhamini waliopo, hivyo hawana presha ya kuuza

Kingine ni Brexit, hii inatajwa kuja kuathiri sana siku za mbele soko la hawa watoto wa Malikia
Hao wachezaji thamani zao zipo hivyo toka kitambo sidhani kama brexit ina mchango ktk hili. Sababu kubwa ni kwamba unapowachukua hupati shida ya mazoezi ya lugha,wanakuwa wameshazoea ligi yao hakuna Ku cope tena, ni wachezaji wasiokuwa na mtazamo Wa kukimbilia ligi zingine wanatukuza sana ligi yao hivyo siyo rahisi sana kurubuniwa na timu za mataifa mengine na pia waingereza wanaocheza hom wanapewa sana kipaumbele ktk kuteliwa ktk timu ya taifa kwa sababu wao wanaamini wana mpira Wa kiingereza.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,282
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,282 2,000
Sijui kwa nini pamoja na hayo naona kama watoto Wa dizaini hii hawastahili kuchezea Man U. Tena ukizingatia ni muingereza duu
Ferdinand, Rooney, carrick etc pia walikuwa waingereza ila wakafanya vizuri.

Sasa hivi tunakosa tu ile influence na right people wa kutuongoza.
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Ferdinand, Rooney, carrick etc pia walikuwa waingereza ila wakafanya vizuri.

Sasa hivi tunakosa tu ile influence na right people wa kutuongoza.
Hao naona kama walicheza kwenye era nyingine ambapo sasa hivi era yao ni kama haifunction vizuri hivi,manake sahzi ubunifu Mkubwa unahitajika siyo nguvu zaidi pekee.
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,947
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,947 2,000
Magoli ya Lukaku Belgium mostly ni mepesi sana na ya kawaida sana ambayo Eliud Ambokile hawezi kukosa
Mkuu hv unajua kufikia striker anafunga goli maana yake amewazidi ujanja mabeki.?.. unaposema magoli mepesi unamaanisha anacheza mwenyewe wala hapewi ulinzi.
Halafu mwisho wa siku ubao unasoma.. Waulize PSG kama watakubaliana wewe.
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,947
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,947 2,000
Hao naona kama walicheza kwenye era nyingine ambapo sasa hivi era yao ni kama haifunction vizuri hivi,manake sahzi ubunifu Mkubwa unahitajika siyo nguvu zaidi pekee.
Mwenye ubunifu ambao huko nyuma haukuwepo ni nani kwa hawa wa sasa?
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Mwenye ubunifu ambao huko nyuma haukuwepo ni nani kwa hawa wa sasa?
Tofauti kubwa ni kwamba wachezaji Wa sasa hawajitumi kabisa wakati wale Wa nyuma walikuwa na spirit kubwa sana na walikuwa wanatambua thamani ya wao kuvaa badge ya Man U. Hivyo hata wasiovipaji kama kina Jones,smalling n.k walionekana wana uwezo Mkubwa sana
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,947
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,947 2,000
Sijui kwa nini pamoja na hayo naona kama watoto Wa dizaini hii hawastahili kuchezea Man U. Tena ukizingatia ni muingereza duu
Mkuu tukubali tu timu yetu kwa sasa haina mafundi wa kujenga vzr hawa young player kuwa wazuri zaidi huko mbele kama enzi za nyuma.
Unapomkataa BISSAKA wakati unataka kujenga timu upya unamtaka nani?.. Carvajal? Tunaweza kumpata?... Unafikiri DALOT anashindikana kuwa mzuri baadae, au tulitaka apaform kuliko WALKER ndio tumkubali.
Bayern wamemchukua PAVARD lakin nakuapia akitua hata leo MAN U utamkataa utasema bora YOUNG.. Tatizo timu haijui kuwajenga wachezaji ,haina subira kama mashabiki wake tulivyo.. Liverpool kuna waingereza wanapaform vzr tu, Chelsea, City n.k . vp huku kwetu kuna nini?
Hata akija Maguire+Toby bila OLE na timu yake kujenga mfumo mzuri wa uchezaji watakuwa flop vibaya sana.
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,947
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,947 2,000
Tofauti kubwa ni kwamba wachezaji Wa sasa hawajitumi kabisa wakati wale Wa nyuma walikuwa na spirit kubwa sana na walikuwa wanatambua thamani ya wao kuvaa badge ya Man U. Hivyo hata wasiovipaji kama kina Jones,smalling n.k walionekana wana uwezo Mkubwa sana
Kipaji bila juhudi ni kazi bure mkuu.. na muda mwingine kujituma ndio kunakufanya uonekane ndio uwezo wako.
JOHN EVANS unamrank na nani pale UTD kwa sasa.. Huyu MARTIAL alikitoka hapo utd akaenda let say BVB or EVERTON tutamtaka tena kama tunavyomuwaza ZAHA
Martial hajitumi lakini kuna timu zinakulazimu uwe na mapafu na kujitoa kutokana na makocha wakali na jeuri sio hawa wasio hata na SUB ya mwenye kujiona bora wakati anavurunda
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,998
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,998 2,000
Mkuu tukubali tu timu yetu kwa sasa haina mafundi wa kujenga vzr hawa young player kuwa wazuri zaidi huko mbele kama enzi za nyuma.
Unapomkataa BISSAKA wakati unataka kujenga timu upya unamtaka nani?.. Carvajal? Tunaweza kumpata?... Unafikiri DALOT anashindikana kuwa mzuri baadae, au tulitaka apaform kuliko WALKER ndio tumkubali.
Bayern wamemchukua PAVARD lakin nakuapia akitua hata leo MAN U utamkataa utasema bora YOUNG.. Tatizo timu haijui kuwajenga wachezaji ,haina subira kama mashabiki wake tulivyo.. Liverpool kuna waingereza wanapaform vzr tu, Chelsea, City n.k . vp huku kwetu kuna nini?
Hata akija Maguire+Toby bila OLE na timu yake kujenga mfumo mzuri wa uchezaji watakuwa flop vibaya sana.
Hivi huyu Ole afanyeje? Manake wachezaji mwanzoni walisema wananyimwa Uhuru Wa kucheza mana washambuliaji wanaambia waweke bus,akina pogba wakasema wanataka attacking football wanataka wakabiwe tu. Alipofika Ole akasema wachezaji waji express yaani kila mmoja ajitume kwa ajili ya timu lakini aonyeshe uwezo wake pia. Mara mambo yakaanza vema kabla hayajabadilika. Sasa hivi Ole afanyeje? Mi siamini kama ole ana shida labda wachezaji wenyewe. Labda anapotafuta wachezaji awe makini apate wachezaji wenye vipaji na uwezo Wa kupigana siyo uwezo Wa kusukumana tu kama ilivyo kwa wachezaji wengi Wa kiingereza ambao huwa overrated tu. Zaha aweza kuwa ni wale wachezaji wanaostahili kuchezea low profile teams ndio wawe bora.
 

Forum statistics

Threads 1,316,432
Members 505,597
Posts 31,890,244
Top