Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,794
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,794 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,173
Points
2,000
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,173 2,000
Man u dah! Shit ninasubiri kuona tetesi za kusajili kina Charlie Adams, Maynor Figueroa et cetera. ****! Ina maana spain, france, germany, Netherlands hawajaona vipaji zaidi ya kukomalia Kina Wan Bissaka.


Hawa madogo waliopo utd tunatakiwa kutengeneza mfumo ambao ukizingua namba hupati na bench hupati kiasi cha kuwapeleka huko on loan. **** Rashford, Shit Lingard, Damn Pogba, Curse Jonas, and Young bloodfucking son of bitch. Wapewe Job description fala zao
 
de play boy

de play boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
753
Points
1,000
de play boy

de play boy

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
753 1,000
mkuu unamzu
Hivi huyu Ole afanyeje? Manake wachezaji mwanzoni walisema wananyimwa Uhuru Wa kucheza mana washambuliaji wanaambia waweke bus,akina pogba wakasema wanataka attacking football wanataka wakabiwe tu. Alipofika Ole akasema wachezaji waji express yaani kila mmoja ajitume kwa ajili ya timu lakini aonyeshe uwezo wake pia. Mara mambo yakaanza vema kabla hayajabadilika. Sasa hivi Ole afanyeje? Mi siamini kama ole ana shida labda wachezaji wenyewe. Labda anapotafuta wachezaji awe makini apate wachezaji wenye vipaji na uwezo Wa kupigana siyo uwezo Wa kusukumana tu kama ilivyo kwa wachezaji wengi Wa kiingereza ambao huwa overrated tu. Zaha aweza kuwa ni wale wachezaji wanaostahili kuchezea low profile teams ndio wawe bora.

mkuu unamzungumzia huyu masai wa counter au ..??


na nisikufiche br kwa jinsi hali ilivyo man u mwakani tukiwa wa 6 ni ushindi kwetu tunaweza kuwa hata nje ya top 10 kama hatutasajili watu wa kueleweka
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,687
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,687 2,000
Hivi huyu Ole afanyeje? Manake wachezaji mwanzoni walisema wananyimwa Uhuru Wa kucheza mana washambuliaji wanaambia waweke bus,akina pogba wakasema wanataka attacking football wanataka wakabiwe tu. Alipofika Ole akasema wachezaji waji express yaani kila mmoja ajitume kwa ajili ya timu lakini aonyeshe uwezo wake pia. Mara mambo yakaanza vema kabla hayajabadilika. Sasa hivi Ole afanyeje? Mi siamini kama ole ana shida labda wachezaji wenyewe. Labda anapotafuta wachezaji awe makini apate wachezaji wenye vipaji na uwezo Wa kupigana siyo uwezo Wa kusukumana tu kama ilivyo kwa wachezaji wengi Wa kiingereza ambao huwa overrated tu. Zaha aweza kuwa ni wale wachezaji wanaostahili kuchezea low profile teams ndio wawe bora.
Walihitaji kuwa free uwanjani bila kuhofia kukosea na style ya basi iliwauzi wengi.. Kulingana na uwezo wa mmojammoja hawakudumu.
Simlaumu OLE.. Ikiwa KLOP amesota hadi leo timu yake iko hapo, OLE ana kazi ngumu X2 ya Klop.
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Ed Woodward na mabosi wengine Wa Man U ukiondoa Ole ni wasenge tu na kama Ole nae ndie anayewahitaji sana Hawa wachezaji Wa kiingereza ni msenge tu!
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,497
Points
2,000
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,497 2,000
Wanataka kumuhusisha cancelo kama part of the deal ningekuwa mimi ningekubalia aisee nampata cancelo na pesa then nanunua ndombele
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
4,860
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
4,860 2,000
Wanataka kumuhusisha cancelo kama part of the deal ningekuwa mimi ningekubalia aisee nampata cancelo na pesa then nanunua ndombele
Hiyo itakuwa biashara kichaa,
Huwezi kupoteza kipaji na mapato at once.

Huyo Cancelo mauzo yake ya jezi hayawezi hata kufikia mauzo ya jezi ya Lukaku halafu ubadilishane na pogba na hauna uhakika wa replacement yake ?
 
W

wildfish

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2014
Messages
706
Points
250
W

wildfish

JF-Expert Member
Joined May 28, 2014
706 250
Ed Woodward na mabosi wengine Wa Man U ukiondoa Ole ni wasenge tu na kama Ole nae ndie anayewahitaji sana Hawa wachezaji Wa kiingereza ni msenge tu!
Nakukumbusha kuwa kosa la kutoa lugha ya matusi ukitiwa hatiani adhabu yake nikifungo Cha miezi sita gerezani,be carefully.
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
5,315
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
5,315 2,000
banter:
  • leicester city wamekataa ofa ya paundi millioni 70 pamoja na phil jones kutoka kwa manchester united kwa ajili ya kumuuza harry maguire, leicester city wapo tayari kupokea kitita cha paundi millioni 70 bila ya phil jones.
 
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,199
Points
2,000
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,199 2,000
banter:
leicester city wamekataa ofa ya paundi millioni 70 pamoja na phil jones kutoka kwa manchester united kwa ajili ya kumuuza harry maguire, leicester city wapo tayari kupokea kitita cha paundi millioni 70 bila ya phil jones.
kwamba mikosi hawaikaribishi kwao haaa haaa haa
 

Forum statistics

Threads 1,306,410
Members 502,074
Posts 31,579,537
Top