Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,881
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,881 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,999
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,999 2,000
Nimeicopy sehemu fulani
Epl msimu uliopita
Most clearances:
• Wan-Bissaka (129)

Most tackles won:
• Wan-Bissaka (129)

Highest tackle success rate:
• Wan-Bissaka (94%)

Most take-ons completed:
• Wan-Bissaka (90)

Most interceptions:
• Wan-Bissaka (84)
Dogo ana stats nzuri sana defensively

Lakini sio mzuri offensively, na fullbacks wa kileo lazima pia wawe wana contribute going forward
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,999
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,999 2,000
Duuh

Kama huyu dogo ni shabiki wa Darajani hivi hatakuja kupiga unafiki fulani in favour of his beloved Chelsea ?

Hahahahah
Ameshasema amejiunga the biggest club in the world, kwa hiyo mkuu tulia

Inasemekana OGS alikuwa ni shabiki wa Liverpool kabla hajaja uingereza, lakini sasa ni United through and through
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,582
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,582 2,000
Katupia 2 ndio ila hakuna lolote...moja la rebounding....tena kashtukiza tyr ndani....hujaona ile pas aliyopewa na kevin na ilikua ya kufunga matokeo yake kakosa..badala ya kufunga kaleta ujuaji, kajichanganya na mpira ukarudi.....lukaku hakuna kitu..shida statistics za N.team zikiletwa kwenye club na hatuzion zikitokea, walakin lazima uwepo...bolingoli lukaku ni kisu kibutu
Hii ni roho mbaya ya black human , unaanza kufafanua magoli yalifungwaje na takwimu zake za national team .. At his age ni Top scorer at national team ...



Acha roho mbaya mzee ..
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
6,278
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
6,278 2,000
Dogo ana stats nzuri sana defensively

Lakini sio mzuri offensively, na fullbacks wa kileo lazima pia wawe wana contribute going forward
ndio maana sipendi asajiliwe manchester united, dogo bado anacheza mpira wa karne ya 20 na anahitajika mwalimu wa ukweli kumbadilisha.

kwa fikra zangu nadhani klabu ingelituma ofa ya 30 millioni pound kwa kieran trippier mwenye umri wa miaka 27, trippier atakapochoka diogo dalot atakuwa na wastani wa miaka 23.
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,999
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,999 2,000
ndio maana sipendi asajiliwe manchester united, dogo bado anacheza mpira wa karne ya 20 na anahitajika mwalimu wa ukweli kumbadilisha.

kwa fikra zangu nadhani klabu ingelituma ofa ya 30 millioni pound kwa kieran trippier mwenye umri wa miaka 27, trippier atakapochoka diogo dalot atakuwa na wastani wa miaka 23.
Ni kweli, dogo ni old school full back

Lakini Trippier sijui kwanini simkubali, naona Trippier wa mwaka wa World Cup na huyu ni watu wawili tofauti. Mimi naona bora Meunier tukitaka beki mzuri, mwenye experience isitoshe huyu jamaa ni shabiki kindaki wa United. Lakini pia anauzwa £22m ambapo kwa beki mwenye miaka 27 ni bargain ya nzuri, hiyo itatuachia hela ya kuimarisha maeneo mengine

Naona Aarons Max wa Norwich (mchezaji bora wa Championship 2018/2019) ni best alternative kuliko Wan Bissaka
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
6,278
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
6,278 2,000
Ni kweli, dogo ni old school full back

Lakini Trippier sijui kwanini simkubali, naona Trippier wa mwaka wa World Cup na huyu ni watu wawili tofauti. Mimi naona bora Meunier tukitaka beki mzuri, mwenye experience isitoshe huyu jamaa ni shabiki kindaki wa United. Lakini pia anauzwa £22m ambapo kwa beki mwenye miaka 27 ni bargain ya nzuri, hiyo itatuachia hela ya kuimarisha maeneo mengine

Naona Aarons Max wa Norwich (mchezaji bora wa Championship 2018/2019) ni best alternative kuliko Wan Bissaka
upo sahihi kieran trippier hakuwa kwenye ubora wake msimu huu ukilinganisha na kiwango alichokionyesha kwenye mashindano ya world cup.
ukizifuatilia hizi fununu za usajili dalili zinaonyesha wazi main target ni mchezaji anayetokea kwenye ardhi ya uingereza ndio maana nikamtaja trippier awe mbadala na si kwamba sitambui uwezo wa thomas mounir.

hiyo hela wanayotaka crystal palace ya paundi millioni 60 kwa wan bissaka inatosha kumnunua joao concelo kutoka juventus na chenji ikabaki lakini klabu haionyeshi nguvu kubwa ya kumuhitaji ukilinganisha na majirani zetu wa manchester city.
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,999
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,999 2,000
upo sahihi kieran trippier hakuwa kwenye ubora wake msimu huu ukilinganisha na kiwango alichokionyesha kwenye mashindano ya world cup.
ukizifuatilia hizi fununu za usajili dalili zinaonyesha wazi main target ni mchezaji anayetokea kwenye ardhi ya uingereza ndio maana nikamtaja trippier awe mbadala na si kwamba sitambui uwezo wa thomas mounir.

hiyo hela wanayotaka crystal palace ya paundi millioni 60 kwa wan bissaka inatosha kumnunua joao concelo kutoka juventus na chenji ikabaki lakini klabu haionyeshi nguvu kubwa ya kumuhitaji ukilinganisha na majirani zetu wa manchester city.
Hapo ndio ninachoka, eti Wan Bissaka anamzidi Concelo

Waingereza bana, ila kinachotajwa kuwapandisha thamani wachezaji wa EPL raia wa kiingereza ni uwezo wa kifedha wa timu hizo (hawana njaa) kutokana na wadhamini waliopo, hivyo hawana presha ya kuuza

Kingine ni Brexit, hii inatajwa kuja kuathiri sana siku za mbele soko la hawa watoto wa Malikia
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
6,278
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
6,278 2,000
Hapo ndio ninachoka, eti Wan Bissaka anamzidi Concelo

Waingereza bana, ila kinachotajwa kuwapandisha thamani wachezaji wa EPL raia wa kiingereza ni uwezo wa kifedha wa timu hizo (hawana njaa) kutokana na wadhamini waliopo, hivyo hawana presha ya kuuza

Kingine ni Brexit, hii inatajwa kuja kuathiri sana siku za mbele soko la hawa watoto wa Malikia
kwa fikra zangu dhaifu nadhani ishu ya mahitaji (demand) na uzalishaji (supply) inahusu zaidi kwa wachezaji wa kiingereza.
Ukiniambia ishu ni hofu ya baadae kuhusiana na mambo ya kisiasa (brexit) ndio yanazidi kupelekea wachezaji wa kiingereza kuwa ghali pia inawezekana ni sahihi lakini nitabaki na swali hili:
mbona miaka 20 iliopita khofu hii ya brexit haikuwa na nguvu kubwa sana lakini bado wachezaji wa kiingereza walikuwa ghali sana?
jaribu kurejea usajili wa rio ferdinand mwaka 2001 kwa paundi millioni 31.
jaribu kurejea usajili wa wayne rooney mwaka 2004 kwa paundi millioni 27
jaribu kurejea usajili wa alan shearer kwenda newcastle united mwaka 1996 kwa paundi millioni 15

ni mara chache sana kukuta waingereza wanazalisha wachezaji wenye vipaji kwenye mashamba yao ya uzalishaji wachezaji (academy) ndio maana ikitokezea kipaji kimezaliwa thamani yake inakuwa ni kubwa sana ukilinganisha na nchi nyenginezo.

halafu hii sheria ya kila timu lazima iwe na wachezaji takribani 8 wazawa wa uingereza ndio inazidi kuchochea wachezaji wa kiingereza kuwa ghali kwa sababu unakuta kila timu inawahitaji (demands) ndio maana timu zinakuwa na jeuri kwenye mauzo pindi wanapozalisha vipaji, kibaya zaidi ushabikie timu yenye kuendekeza ujinga huu wa kukumbatia watoto wa nyumbani utachukia kila unaposikia tetesi zao.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,974
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,974 2,000
Dogo ana stats nzuri sana defensively

Lakini sio mzuri offensively, na fullbacks wa kileo lazima pia wawe wana contribute going forward
Kweli mkuu ila inategemea na mfumo, ukimuweka kulia ya mfumo wa beki 3 wa nyuma na dalot kama wingback kwa muono wangu anafit.

Halafu kuna vitu vinafundishika kuna vitu unazaliwa navyo, kupiga cross inafundishika kabisa mfano Mzuri ni Garry Neville kwenye career yake kila miaka ilivyokwenda ndio uwezo wa kupiga cross ulikuwa unaongezeka.
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,052
Top