Manchester United (Red Devils) | Special Thread


Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,598
Likes
3,439
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,598 3,439 280
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Interim Manager: Ole Gunnar Solskjaer​

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
186
Likes
153
Points
60
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined Jul 28, 2017
186 153 60
First of all inabidi ufahamu how much profits club imegenerate since Glazers wanaimiliki na how much wame-invest back kununua players.Unakumbuka Woodward alishawahi kusema financial United ina uwezo wa kununua mchezaji yeyote watakayemtaka.

Kipindi ambacho United wametumia £300m timu kama Chelsea,Barca,PSG,Juventua,Man City na Liverpool zimetumia kiasi zaidi ya hizo £300m na United ndio klabu inayo-gerenate fedha nyingi ukilinganisha na hizo timu zote nilizotaja

Ok ni kweli United tuna generate pesa nyingi kuliko hao wote sema huwezi kutufananisha na PSG au Mancity coz sisi pesa ni za mapato ya ndani ya Club (business), wakati PSG,Chelsea na City wao zinatoka kwa maSugar Daddy wenye pesa chafu hvyo lazima uelewe kujenerate pesa nyingi haimaanishi kwamba ndo unaongoza kwa pesa hvyo hatuwezi kuwa sawa kwenye transfer budget!

Pia labda hukunielewa vizuri hapo juu hapa swala sio pesa kutolewa hapa swala ni hizo pesa unampa nani?,mourinho alipewa pesa akasajili alafu baadae ye mwenyew ndo akaanza kuponda eti kikosi kibovu,vile vile alisema Kuingia top 4 ni labda Miracle itokee angalia OLE alichofanya na wachezaji hao hao.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
Ok ni kweli United tuna generate pesa nyingi kuliko hao wote sema huwezi kutufananisha na PSG au Mancity coz sisi pesa ni za mapato ya ndani ya Club (business), wakati PSG,Chelsea na City wao zinatoka kwa maSugar Daddy wenye pesa chafu hvyo lazima uelewe kujenerate pesa nyingi haimaanishi kwamba ndo unaongoza kwa pesa hvyo hatuwezi kuwa sawa kwenye transfer budget!

Pia labda hukunielewa vizuri hapo juu hapa swala sio pesa kutolewa hapa swala ni hizo pesa unampa nani?,mourinho alipewa pesa akasajili alafu baadae ye mwenyew ndo akaanza kuponda eti kikosi kibovu,vile vile alisema Kuingia top 4 ni labda Miracle itokee angalia OLE alichofanya na wachezaji hao hao.
Nimetaja Liverpool,Juventus, Barcelona zote zimetumia fedha nyingi kuliko United but majibu yako umeziona PSG & Man City tu

So kama klabu ina-generate fedha haitakiwi ku-invest back kununua wachezaji ??


Mourinho anajulikana hajabadilika kabla hujampa kazi lazima umfahamu .

Jose made many mistake (tactical & technical) but his opinion/challenge zake against Woodward ndio zimewafanya Glazers wamefikiria kubadilisha structure ya klabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
186
Likes
153
Points
60
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined Jul 28, 2017
186 153 60
Nimetaja Liverpool,Juventus, Barcelona zote zimetumia fedha nyingi kuliko United but majibu yako umeziona PSG & Man City tu

So kama klabu ina-generate fedha haitakiwi ku-invest back kununua wachezaji ??


Mourinho anajulikana hajabadilika kabla hujampa kazi lazima umfahamu .

Jose made many mistake (tactical & technical) but his opinion/challenge zake against Woodward ndio zimewafanya Glazers wamefikiria kubadilisha structure ya klabu

Shida yako ni unataka kufananisha Club wakati kila Club ni tofauti na ina situation tofauti! Kwanza Liverpool hawajatumia pesa nyingi kuliko sisi huo ni uongo, ndani ya kipindi cha misimu mitatu sisi tumetumia pesa nyingi net zaidi ya wao!

Pili wametoka kumuuza Coutinho Barcelona kwa Million 142,hvyo ilikuwa ni lazima wasijili vzuri kumreplace ( ni common sense) vile vile walifika Champions League finali hyo huvutia zaidi wachezaji wazuri kuja,na Klopp amejenga heshima na ameaminiwa na club yake na ndo maana wanampa mpunga.

Juve na Barca pia ni hvyo hvyo,Barca anajiandaa na maisha baada ya Messi na wote wana makocha ambao wanaaminiwa na club zao kuwafikisha mbali huwezi fananisha na situation tuliokuwa nayo na Mourinho chief!
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,053
Likes
5,529
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,053 5,529 280
Shida yako ni unataka kufananisha Club wakati kila Club ni tofauti na ina situation tofauti! Kwanza Liverpool hawajatumia pesa nyingi kuliko sisi huo ni uongo, ndani ya kipindi cha misimu mitatu sisi tumetumia pesa nyingi net zaidi ya wao! Pili wamemetoka kumuuza Coutinho Barcelona kwa Million 142,hvyo ilikuwa ni lazima wasijili vzuri kumreplace vile vile walifika Champions League finali hyo huvutia zaidi wachezaji wazuri kuja,na Klopp amejenga heshima na ameaminiwa na club yake na ndo maana wanampa mpunga.

Juve na Barca pia ni hvyo hvyo,Barca anajiandaa na maisha baada ya Messi na wote wana makocha ambao wanaaminiwa na club zao kuwafikisha mbali huwezi fananisha na situation tuliokuwa nayo na Mourinho chief!
So ni uongo Liverpool,Barca,Juventus hawajatumia fedha nyingi kwenye usajili kuliko United for last 3 years
Ili ufanye assesment lazima ufananishe na wapinzani wako ndio maana Mancity anakuwa bora sababu ukimlinganisha na wapinzani wake (Chelsea,United,Liverpool,Spurs)

Tumalize huu mjadala
 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
186
Likes
153
Points
60
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined Jul 28, 2017
186 153 60
So ni uongo Liverpool,Barca,Juventus hawajatumia fedha nyingi kwenye usajili kuliko United for last 3 years

Tumalize huu mjadala
Nimesema "Liverpool hawajatumia pesa nyingi kuliko sisi ndani ya misimu mitatu iliyopita" hyo ni fact! na hesabu zake zipo wazi kabsa mtandaoni ,hao wengine nimeshakueleza situation zao ila naona unalazimisha kufananisha ili kuendeleza mjadala usio na maana!
 
Lo celso Jr

Lo celso Jr

Member
Joined
Jan 15, 2019
Messages
47
Likes
70
Points
25
Lo celso Jr

Lo celso Jr

Member
Joined Jan 15, 2019
47 70 25

Fernandinho ni mchezaji mzuri sana,kazi yake pale dimbani imefanya Jorginho apotee kabisa pale uwanjani.

Sarri amrudishe kante eneo lake, Jorginho hamna kitu.

Shughuli anayopiga Fernandinho ndio inayopigwa na Herrera pale MUFC.
That man is on another level ndinho ndio truly engine ya pep ukiweza kumfanya asiweze kucheza kwa raha asifanye matukio yake yale muhim baas city unaweza kuwayumbisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lo celso Jr

Lo celso Jr

Member
Joined
Jan 15, 2019
Messages
47
Likes
70
Points
25
Lo celso Jr

Lo celso Jr

Member
Joined Jan 15, 2019
47 70 25
City wamewekeza kweli.
Fikiria anatoka Kun anaingia Jesus, wote hawa wanaweza kupunguza mabeki na ni tishio kwa walinzi.
Kwetu Lukaku hata mpira kuutuliza ni kazi,kuuweka kifuani ndio mtihani kabisaa.


Bench la Citizens ukiliangalia linakupa matumaini maana wachezaji wapo kwenye viwango vyao,sisi leo anacheza vizuri kesho hamna kitu.
Ata united tunaweza kufanya vile maboss wakiamua lakn shida lazma tuwe na scouting nzuri tupate watu kazi kweli ambapo hili linaweza kufanikishwa kama united tutapata sport director mzuri wakiweza Kum hire mtu makin hopefully tuna kikos potential sana ambacho kinatakiwa kiongezewe back up tu kiwe more than competitive

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
880
Likes
1,275
Points
180
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
880 1,275 180
Tuiangalie mechi yetu ya kesho, tuachane na hao Chelsix;

Tukianza na PSG kesho nakiona kikosi kikianza kama ifuatavyo;​

Buffon

Kehler Kimpembe Silva Bernat

Paredes Marquinhos Veratti

Di Maria Mbappe Draxler

>Kehler anaweza kuanza kwa sababu Meunier ni majeruhi, na huyu Mjerumani Kehler anaonekana anaweza kuwa mbadala mzuri.

>Marquinhos naona akimuweka benchi Dani Alves kesho kwa sababu alicheza vizuri kwenye mechi zote za Liverpool vs PSG kwahiyo sioni nafasi ya Alves hapo kesho.

>Adrien Rabiot nasikia hata kwenye kikosi kinachokuja hatokuepo kwa sababu hataki kuongeza mkataba anataka kusepa.

>Tutarajie kumuona Paredes kesho akianza au akitokea benchi.

>Kesho Mbappe atakaa pale mbele aliaweze kuwapa tabu mabeki wetu kwasababu ndio mtu pekee aliyebaki wa kuogopwa kwasababu ya mbio zake kama kweli Cavani hatokuepo.

>Julian Draxler na Angel Di Maria ndio watakao tuletea tabu maeneo ya pembeni kama watafanikiwa kupadhibiti na kumpitishia mipira Yule kiberenge Kylian Mbappe Lotin.

>Kama kocha anaroho ngumu sana basi atamuanzisha Di Maria kushoto, Mbappe kulia na pale mbele atakaa Choupo Moting.



Kwa upande wetu naona kikosi kikianza kama ifuatavyo;​

Rashford

Martial Pogba Lingard

Matic Hererra

Shaw Bailly Lindelof Young

De Gea

Kikosi chetu kitaanza hivyo kama wengi tunavyotarajia.

>Rashford atakuepo kwasababu anaonekana kuwa kwenye wakati mzuri kuliko Lukaku.

>Martial atamuweka nje Sanchez, kwahiyo Sanchez ataweza kutokea benchi kulingana hali ya mchezo itakavyokuwa.

>Matic na Hererra shughuli yao inajulikana.

>Bailly atamuweka nje Jones kwasababu Bailly anaweza kukimbizana na Yule kiberenge wao pale mbele, ingawa kama atazidiwa tutarajie kuona akipata kadi nyekundu kwasababu Bailly akilizake huwa anazijua yeye tu.

>Kimsingi mpaka sasa mechi iko upande wetu kabisa labda tushindwe wenyewe tu, maana kama angekuepo Neymar, Cavani na Meunier basi kazi ingekuwa ni kubwa zaidi, ndio maana hata kwa ale tunaobeti tunaona kabisa odds za Man U zimeshuka sana mpaka 2 wakati kipindi Mou yupo odds zetu zilikuwa 5+…

(Naomba kesho tuwepo humu ndani, marafiki zetu wa Team za Alhamisi watakuja kututembelea na wengine watakuja kujifariji baada kipigo kikali walichokipata)

GGMU…GGMU..GGMU



 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
186
Likes
153
Points
60
Jay Gatsby

Jay Gatsby

Senior Member
Joined Jul 28, 2017
186 153 60
Tuiangalie mechi yetu ya kesho, tuachane na hao Chelsix;

Tukianza na PSG kesho nakiona kikosi kikianza kama ifuatavyo;​

Buffon

Kehler Kimpembe Silva Bernat

Paredes Marquinhos Veratti

Di Maria Mbappe Draxler

>Kehler anaweza kuanza kwa sababu Meunier ni majeruhi, na huyu Mjerumani Kehler anaonekana anaweza kuwa mbadala mzuri.

>Marquinhos naona akimuweka benchi Dani Alves kesho kwa sababu alicheza vizuri kwenye mechi zote za Liverpool vs PSG kwahiyo sioni nafasi ya Alves hapo kesho.

>Adrien Rabiot nasikia hata kwenye kikosi kinachokuja hatokuepo kwa sababu hataki kuongeza mkataba anataka kusepa.

>Tutarajie kumuona Paredes kesho akianza au akitokea benchi.

>Kesho Mbappe atakaa pale mbele aliaweze kuwapa tabu mabeki wetu kwasababu ndio mtu pekee aliyebaki wa kuogopwa kwasababu ya mbio zake kama kweli Cavani hatokuepo.

>Julian Draxler na Angel Di Maria ndio watakao tuletea tabu maeneo ya pembeni kama watafanikiwa kupadhibiti na kumpitishia mipira Yule kiberenge Kylian Mbappe Lotin.

>Kama kocha anaroho ngumu sana basi atamuanzisha Di Maria kushoto, Mbappe kulia na pale mbele atakaa Choupo Moting.



Kwa upande wetu naona kikosi kikianza kama ifuatavyo;​

Rashford

Martial Pogba Lingard

Matic Hererra

Shaw Bailly Lindelof Young

De Gea

Kikosi chetu kitaanza hivyo kama wengi tunavyotarajia.

>Rashford atakuepo kwasababu anaonekana kuwa kwenye wakati mzuri kuliko Lukaku.

>Martial atamuweka nje Sanchez, kwahiyo Sanchez ataweza kutokea benchi kulingana hali ya mchezo itakavyokuwa.

>Matic na Hererra shughuli yao inajulikana.

>Bailly atamuweka nje Jones kwasababu Bailly anaweza kukimbizana na Yule kiberenge wao pale mbele, ingawa kama atazidiwa tutarajie kuona akipata kadi nyekundu kwasababu Bailly akilizake huwa anazijua yeye tu.

>Kimsingi mpaka sasa mechi iko upande wetu kabisa labda tushindwe wenyewe tu, maana kama angekuepo Neymar, Cavani na Meunier basi kazi ingekuwa ni kubwa zaidi, ndio maana hata kwa ale tunaobeti tunaona kabisa odds za Man U zimeshuka sana mpaka 2 wakati kipindi Mou yupo odds zetu zilikuwa 5+…

(Naomba kesho tuwepo humu ndani, marafiki zetu wa Team za Alhamisi watakuja kututembelea na wengine watakuja kujifariji baada kipigo kikali walichokipata)

GGMU…GGMU..GGMU

Umechambua vizuri sana mkuu!!
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,851
Likes
8,121
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,851 8,121 280
Wale watetezi wa Mou mliokuwa mnataka Pogba auzwe nawasalimia... Hahahaha malipo ni hapa hapa.





Come on United. Wale watetezi wa Mou mliokuwa mnasema Manchester ina average players hata wengine kudiriki Rashford auzWe.. Hahaha nawasalimia sana wadau

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613