Bagabeach
JF-Expert Member
- Jun 30, 2021
- 1,469
- 3,112
Kabla ya kujenga timu lazima uwe na uhakika na kocha unaejenga nae timu.
Carrick subs zake ni hovyo, selection ya kikosi why sesko haanzi au sababu ni ametoka majeruhi, me sijui??
Wachezaji wake inafaa awape morali ya kujali Kila dakika ndani ya dakika tisini.
Sitaki kueleza sana, mpaka December tutamjua zaidi alivyo.
EPL ni ngumu of course, lkn tunapoteza points always Kwa kukosa kujali Kila dakika na game management.
Baleba kama akiwa fit atasaidia, maana kweny 6 DM ni mzuri sana kuliko tielemans au Santos
We have to compete regardless
Carrick subs zake ni hovyo, selection ya kikosi why sesko haanzi au sababu ni ametoka majeruhi, me sijui??
Wachezaji wake inafaa awape morali ya kujali Kila dakika ndani ya dakika tisini.
Sitaki kueleza sana, mpaka December tutamjua zaidi alivyo.
EPL ni ngumu of course, lkn tunapoteza points always Kwa kukosa kujali Kila dakika na game management.
Baleba kama akiwa fit atasaidia, maana kweny 6 DM ni mzuri sana kuliko tielemans au Santos
We have to compete regardless