ze-dudu
JF-Expert Member
- Jul 26, 2014
- 18,785
- 24,915
Tununulie mdau huyo jackson sie hatuna elaHuyu sesko kamaliza ligi na goal 13 kwenye ligi nyepesi Kama ya bundesliga Halland alikuwa anapiga goal 30 huwezi kumfananisha na huyo Sesko Mimi nawaambia ukweli mnaleta ushabiki Sesko ni mchezaji wa kawaida ni Bora mngemchukua Jackson angewaoffer vitu ni mchezaji ambaye tayari ameshacheza ligi ngumu hii ya EPL naametupia goal 14 na assist 6, magoal 14 ya EPL yanathamini kulingana na ubora wa ligi kuliko magoal 13 ya Sesko