Mambo ya kufanya unapokua mpweke au broken heart

Mambo ya kufanya unapokua mpweke au broken heart

Anza kuhudhuria kwenye mazoezi usiende beach pika chakula kizuri kama unaweza kula vizuri kunywa maji mengi nenda ibadani ila Haya yote yatapunguza tu kwa mda sio kuondoa kabisa usiwaoneshe watu kuwa umeumia ila usiache kujiambia kuwa umeumia
 
Kwa maoni yangu ukiona umekuwa heart broken, fanya yafuatayo
-Amka asubuhi na mapema
-Ushughulishe mwili wako na mazoezi japo kidogo
-Vaa , pendeza
-Always weka smile kwenye uso wako as if nothing happened
-kula vizuri.
-Refresh kwa vitu unavyopenda
etc, Ishi ukiamini furaha ya moyo wako inapatikana kutoka kwako mwenyewe, love yourself first
Fanya na ibaada
 
Kwa maoni yangu ukiona umekuwa heart broken, fanya yafuatayo
-Amka asubuhi na mapema
-Ushughulishe mwili wako na mazoezi japo kidogo
-Vaa , pendeza
-Always weka smile kwenye uso wako as if nothing happened
-kula vizuri.
-Refresh kwa vitu unavyopenda
etc, Ishi ukiamini furaha ya moyo wako inapatikana kutoka kwako mwenyewe, love yourself first
True
 
Sorry namalizia shambani kulima tu ndio faraja ya upweke wangu
Hii inamaanisha nini?

Karidi unavyoumizwa na kuachwa na mchuchu ndivyo unapiga kazi zaidi huko shambani kupata faraja zaidi?

I'm trying to think logically [emoji4] Does this make sense to you?

Well, kukaa kwenye mazingira tulivu kama hapo shambani ni jambo poa.

Naona wewe ni nature lover.

Ninaweza kuhisi hivi kwa urahisi tu.

Happiness and inner awesomeness is from within.

Bora wewe umetambua hili.

Mama au baba, kaka, rafiki, mchungaji, sheikh au yeyote yule hawezi kukwambia vile utapata amani na life yako.

People come and go, yani kama majira ya mwaka vile.

You must learn to let go..
 
Anza kuhudhuria kwenye mazoezi usiende beach pika chakula kizuri kama unaweza kula vizuri kunywa maji mengi nenda ibadani ila Haya yote yatapunguza tu kwa mda sio kuondoa kabisa usiwaoneshe watu kuwa umeumia ila usiache kujiambia kuwa umeumia
Sawa mkuu ushauri mzuri
 
Pumzika vya kutosha,,cheki movie series nzuri,,movie za katuni na za Vichekesho eg Charlie Chapman,,,kaa Karibu na family maza,,dada,,baba na wengine wa Karibu wanaoweza kukuchekesha na kudivet mawazo yako.
 
habar za asubuh ndugu zangu, poleni na majukumu ya nchi ya viwanda.
kama kichwa cha habar kinavyosema je ni mambo gani hua unafanya unapokua lonely au kutendwa wadau tupeane maujuzi mimi binafsi hua nachanganyikiwa na siipendi kabisa hii hali natamani niache kabisa.
Hahahaa.. Heart breaks.. Sikujua kwamba kuna gym na jogging club jirani na nyumbani until...
 
Ukitendwa shukuru kwani ni sehemu ya kujua ili ujirekebishe kati ya mwenye matatizo yaani tusichukulie kila kitu kirahisirahisi jiamini mwenyewe
 
Ningekushauri kuingia jf napo nowdays ni hovyo hovyo hovyooooo kabisa especially especially MMU na mdogo wake chitchat sikuhizi yani fekiiii

Cc Smart911
 
Samehe na urudiane na aliye kukosea maana saa nyingine chanzo ni wewe sema ana shindwa kukueleza. Life is too short kuishi na maumivu milele . samehe uishi kama mfalme maana ukisamehe yeye uko aliko fukutoooo la motoooo,mawazo n.k si mchezoooo
 
Back
Top Bottom