Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Msimamo na mtazamo wako ni mzuri.

Lakini kwa bahati mbaya 50/50 imebadili mwelekeo wa mtazamo wa wanaume wengi. Na ukweli ni kuwa 50"50 inawanufaisha wanaume kuliko wanawake.

Vijana wengi sasa hasa GenZ hawataki kurudi kwenye mfumo wa zamani. Wanapendelea 50*50 kwani inawapa urahisi.

Na 50*50 ina promoti pia Mwanaume na mwanamke Kila mmoja kuishi kivyake.

Ila mfumo wa zamani ulijengwa kwemye kuhitajiana na kutegemeana
 
Nikisemaga kumsomesha mtoto wa kike ni upotevu wa rasilimali naitwa misogynist. Kupewa elimu maana yake unajengewa uwezo wa kuyatafsiri mazingira na kuja na majibu ya changamoto zinazokuzunguka. Sasa mtoto wa kike apewe elimu halafu baada ya kuhitimu changamoto zake na mahitaji yake kifedha abebeshwe mwanaume. Kuna maana gani ya mtoto wa kike kupewa elimu from the first place
Yaani kuna ufundi mkubwa sana mwanaume inabidi uwe nao.

Unapswa uwe mhudumiaji mkuu lakini pia unapaswa umfanye mwanamke ajisikie kwamba naye ana mchango mkubwa.

Unakuwa kama CCM inavyokabili wapinzani; unang'ata na kupuliza. Oya mapenzi siasa....
 
Uislamu weka pembeni sababu hapa unaongea na Ester na sio Maimuna
Mke mwema


Mithali 31:16
“Hufikiri shamba, akanunua; kwa mapato ya mikono yake hupanda mizabibu.”

Mithali 31:27
“Huangalia sana njia za nyumba yake, wala hali chakula cha uvivu.”

Mithali 12:4
“Mke mwema ni taji kwa mumewe; bali aletaye aibu ni kama kuoza katika mifupa yake.”


Mithali 31:15
“Huinuka mapema akiwa bado usiku, hutoa chakula kwa watu wa nyumba yake…”

Mithali 31:27
“Huangalia sana njia za nyumba yake, wala hali chakula cha uvivu.”


Tukisema huko makanisani mnaenda kuringishiana mishono mipya mnatuita wapinga kristo
 
Kufugana sio kuzuri! Kila mtu atafute pesa mtimize majukumu ya familia kulingana na mlivyokubaliana lakini wewe mwanaume ukihitaji 50/50 hapo utaumia mwisho wa siku ndoa lazima ivunjike
Kipato cha mwanamke hakina mchango wowote kwenye familia,kupigia hesabu kipato chake kwenye maendeleo ya familia ni sawa na kukimbiza upepo
 
Mke mwema


Mithali 31:16
“Hufikiri shamba, akanunua; kwa mapato ya mikono yake hupanda mizabibu.”

Mithali 31:27
“Huangalia sana njia za nyumba yake, wala hali chakula cha uvivu.”

Mithali 12:4
“Mke mwema ni taji kwa mumewe; bali aletaye aibu ni kama kuoza katika mifupa yake.”


Mithali 31:15
“Huinuka mapema akiwa bado usiku, hutoa chakula kwa watu wa nyumba yake…”

Mithali 31:27
“Huangalia sana njia za nyumba yake, wala hali chakula cha uvivu.”


Tukisema huko makanisani mnaenda kurungishiana mishono mipya mnatuita wapinga kristo
Mimi kwanza tofauti na 50/50 sisupport mwanamke kutokufanya kazi ya kumuingizia kipato.
Mwanamke asipokua na pesa wanaokuja kuteseka ni watoto pale ambapo baba hayupo.

Mwanamke ukiwa na hela hata mume akifariki huwezi kulia hadi ukazimia sababu una uhakika wa milo 3 kwa watoto, ada ya shule na mengineyo!
 
Kwa mke na mume haiwi 50/50 ni kusaidiana. Yeyote mwenye pesa anatoa kulipia bills ai jambo lolote. Shida ni ukianza kuhesabu hii pesa yangu siwezi kulipia na mume yupo hapo ni ubinafsi unaanza.
Kwa Girlfriend siwezi kutoa hela kuhudumia kwa kipi sasa anachochangia? Mke najua anatunza watoto na familia kwa ujumla. Ila wewe girlfriend kama unauza weka price tag nitatoa hela.
 
Mimi kwanza tofauti na 50/50 sisupport mwanamke kutokufanya kazi ya kumuingizia kipato.
Mwanamke asipokua na pesa wanaokuja kuteseka ni watoto pale ambapo baba hayupo.

Mwanamke ukiwa na hela hata mume akifariki huwezi kulia hadi ukazimia sababu una uhakika wa milo 3 kwa watoto, ada ya shule na mengineyo!
Mke akiwa mchakarikaji hamuwezi kulala njaa , kuna watu wapo ndoani ila wadanga kwa waume zao badala ya kukaa pamoja na kujenga familia bora , huko tuendako kutakua na kizazi cha hovyo sana
 
Back
Top Bottom