Mama mkwe ameniuliza mimi na mtoto wake tulikutana wapi?


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,825
Likes
97,973
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,825 97,973 280
Leo asubuhi, baada ya kumsalimia mama mkwe, ameniuliza mimi na mtoto wake tulikutana wapi? Nimeshindwa kumjibu kwasababu sijaelewa mantiki ya swali lake.

1. Akishajua itamsaidia nini?

2. Au hajaridhika kuwa mimi nina hadhi ya kuwa mkwe wake?
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,440
Likes
431
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,440 431 180
Sasa unataka sie tukusaidie kujibu mkuu?
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
Kwanini asimuulize mwanae jamani! Na hata mwanae kimsingi hapaswi kumuuliza swali kama hilo. Wakwe wengine, mungu awasamehe tu
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,825
Likes
97,973
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,825 97,973 280
Kwanini asimuulize mwanae jamani! Na hata mwanae kimsingi hapaswi kumuuliza swali kama hilo. Wakwe wengine, mungu awasamehe tu
Niling'ata meno, kwasababu ningeruhusu maneno yatoke ninadhani hali ingekuwa mbaya sana.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
Mawazo mabaya huleta matokeo mabovu ukianza na fikra za kipuuzi namna hiyo hata hiyo ndoa utaiona chungu na hakuna jema utaliona kwa mama mkwe wako BTW HUYO NI MAMA YAKO KAMA ALIVO MAMA YAKO WA KUKUZAA.

(anaweza kuwa ni mtu wa utani alitaka akuchekeshe kitu huo ni mtizamo wangu KILA LA HERI)
 
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
379
Likes
6
Points
35
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
379 6 35
Mbona swali la kawaida hilo? kwani we ukikataa kumwambia itakusaidia nini?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Mwambie mlikutana baa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,438
Likes
3,511
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,438 3,511 280
Ni vyema mzazi ajue ulipokutana na mwanae isije ikawa mmekutana stendi usiku.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,028
Likes
2,726
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,028 2,726 280
mjibu tu kilabuni,kwani si umeshamuoa,hatakunyang'anya mkeo,mimkwe mingine bwana
 
Z

zejame

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
386
Likes
48
Points
45
Z

zejame

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
386 48 45
mmmh huyo mama analake jambo ili kumkata stim mwambie mlikutana bar usiku then mwanae akavutiwa na unywaji wako, mlipomaliza kunywa mkaingia disco kulimwaga sebene asubuhi mkajikuta mpo gest ndipo mwanzo mlipokutana kimwili.au ye anataka kujua sehemu tu? manake kukutana kuna maana zaidi ya moja.mama mkwe wengine bana looh
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,602
Likes
1,986
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,602 1,986 280
Amekuja kutujulia hali, yeye anaishi mkoani.
Ok, Inategemeana amekuuliza katika mazingira gani? kama maongezi ya kawaida si unarespond tu tokana na kile mlichokuwa mnaongelea!! Lakini alipaswa kuuliza wakati wa Harusi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240