Malizia huu msemo: Ukivuliwa nguo sharti ………….....

Malizia huu msemo: Ukivuliwa nguo sharti ………….....

Ni huzuni!
Japo ni ngumu na inaweza kuwa ni aibu ya kihistoria, Samia angekubali tu kujiuzulu ili kila mtanzania ataishije vinginevyo atarajie kuona miaka mitano migumu sana yenye upinzani ndani na nje ya serikali.
 
Na pale mwisho kabla ya kumaliza na kuanza kulia kwa hisia huku aakisema ...usipimwe kwa vitu bali tabasamu la watanzania.. machozi yakamtoka

Oya D9
Tena akaombana kurudia, aseme kwa mara ya pili.

PS:
Kwanini unaandika kwa vimaandishi vidogo? sisi wazee tunapata shida kusoma.
 
Ni ngumu sana kujisafisha hasa kwa namna mambo yalivyo, itachukua mda kidogo maumivu na vidonda kupona, aendelee kufanyia kazi mambo ya msingi.
 
Kaua watu wetu lazima awajibike, maandamano palepale, katiba mpya, tume huru ya uchaguzi, jeshi la police lifumuliwe liundwe kwa sheria mpya na sio kutumikia wanasiasa na police wawajibike kwa mauaji waliyofanya
 
sisi vijana wa sasa sjui tumekumbwa na nini kama babu yetu mzee kinjekitile ngwale au mzee mkwawa aliweza kujipambania na enzi hizo hkn modern tools kama sasa no vpn, internet lkn alionesha ukomavu vp sisi wenyewe tunatambua

kwamba kikwete ni mzee anayezeeka vbya kwa kubagaza mali za umma,utekaji wa cc kwa cc bado upo tunashindwa kuchukua hatua,tukijarb hilo wanatokea vjana rika letu wana push ajenda za gavoo,hii inanitafakarisha sana
 
Anajikosha sana huyu Mwanamama, mwanzo alisema hakuna mauaji na waliyo fanya vurugu walikua ni watu kutoka nje then Leo anatoka front kutoa pole!! Ya nini? Na kwa wakina nani?
Labda anawapa pole hao watu kutoka nje.
Hiyo hotuba yake sijaona kitu Cha msingi chenye mantiki alicho ongea.

Kuhusu uchunguzi ni uongo... Mtuhumiwa hawezi jichunguza... Na hizo tume anazo sema anaunda kila siku hatuoni positive impact yake tangu Kuawa kwa Mzee Kibao sijawai ona hizo tume zinatoa ripoti.
Hili ni kweli kabisa, inabidi ijulikane nani yuko kwenye hiyo tume na ikiwezekana iwe huru inayohusisha taasisi za kimataifa pia. Mashaka ni mengi, isije ikawa tume ya uchunguzi ni jeshi la polisi 🤔
 
Dunia tunapita eeeh...
Kila kitu kitabakiaaa....
Binadamu ni mchangaaa..🎵🎶🔊
Binadamu ni mchanga, ah
Kitabaki milele ni milima ..... 🎵🎶

Kwahiyo totoo, hotuba yote umesikia ni mashairi tu 🤣
 
Back
Top Bottom