Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,615
- 35,325
- Thread starter
- #61
Wakiua tena D9 basi hii nchi itaingia pabaya sana!Mama na washauri wake wanatuchukulia pouwa D9 inakuja apige tena risasi
Wakiua tena D9 basi hii nchi itaingia pabaya sana!Mama na washauri wake wanatuchukulia pouwa D9 inakuja apige tena risasi
Kumbe kuna hotuba🙆♂️🙆♂️🙆♂️🤣🤣🤣🤣Binadamu ni mchanga, ah
Kitabaki milele ni milima ..... 🎵🎶
Kwahiyo totoo, hotuba yote umesikia ni mashairi tu 🤣
💯factsAkiomdoka yeye, kabla hajaja mwingine mifumo itawekwa sawa kutokana na makosa mengi yaliyoonekana kwenye mgumo hivi karibuni.
Mfumo ukiwa sawa, tunaweza ongozwa hata na kichaa na kila kitu kikawa sawa.
Mfumo ukiwa wa hovyo hata umfufue einsten aje kutuongoza, bado tutakuwa katika maumivu yaleyale.
Pole sana, wewe binafsi amekusababishia maumivu gani?Lakini narudia, Maumivu aliyoyasabababisha huyu bibi mioyoni mwetu hatutamsahau kamwe, hasa mimi.
Unatesekaje mkuu? Fanya kazi maisha lazima yaendelee.Muongo huyo bibi, tunaenda kuteseka miaka 5 tena. Watakaoishi vizuri ni machawa wake tu 😔
Huu utakua utawala mgumu sana, unanikumbusha kipindi cha pili cha Mkapa.Ni huzuni!
Japo ni ngumu na inaweza kuwa ni aibu ya kihistoria, Samia angekubali tu kujiuzulu ili kila mtanzania ataishije vinginevyo atarajie kuona miaka mitano migumu sana yenye upinzani ndani na nje ya serikali.
Mapendekezo mazuri japo Samia hakutaja hata moja kwenye hii hotuba yake.1. Report ya mauaji ya Mzee Kibao
2. Wote waliochukuliwa mateka warudi wakiwa hai
3. Kesi zote za viongozi wa upinzani zifutwe
Kama haya hakuna.......
Pole!Macho yangu maandishi makubwa yananiumiza macho nasoma kwa tabu sana..
Ni kweli kwa hapa watu walipofikia, inahitajika jitihada kubwa sana kurudisha mambo yakae sawa.Ni ngumu sana kujisafisha hasa kwa namna mambo yalivyo, itachukua mda kidogo maumivu na vidonda kupona, aendelee kufanyia kazi mambo ya msingi.
Hilo la watoto wao na familia zao mimi napinga.Anayeua kwa upanga atakufa kwa upanga.
Kama ambavyo wameua watu na wao wanatakiwa kuuliwa hawa.Kwa kuanza iwe ni watoto wao.
Hata waliokuwa wanauza watumwa kwa waarabu ni watu weusi tena wanavijiji kabisa.sisi vijana wa sasa sjui tumekumbwa na nini kama babu yetu mzee kinjekitile ngwale au mzee mkwawa aliweza kujipambania na enzi hizo hkn modern tools kama sasa no vpn, internet lkn alionesha ukomavu vp sisi wenyewe tunatambua
kwamba kikwete ni mzee anayezeeka vbya kwa kubagaza mali za umma,utekaji wa cc kwa cc bado upo tunashindwa kuchukua hatua,tukijarb hilo wanatokea vjana rika letu wana push ajenda za gavoo,hii inanitafakarisha sana
Pole sana, nini alichosema mrembo kimekukasirisha?Hana lolote mrembo tu yule, leo amenijazia hasira debe zima kumkichwa.
Ukivuliwa nguo jitie dole unuse, hii ndio tafsiri yao majuha wanaotuona majuha.
Siyo sawa ❌Yani yatuuwe halafu kirahisi tu waje na ngonjera.
HAUWEZI ELEWA NA HATA KAMA NIKIKWAMBIA, HAITABADILISHA UKWELI WA KWAMBA.💯facts
Pole sana, wewe binafsi amekusabishia maumivu gani?
Uwajibishwaji ni lazima, nguvu na brutality iliyotumika haiwezi kukubalika kama kitu cha kawaida.Kaua watu wetu lazima awajibike, maandamano palepale, katiba mpya, tume huru ya uchaguzi, jeshi la police lifumuliwe liundwe kwa sheria mpya na sio kutumikia wanasiasa na police wawajibike kwa mauaji waliyofanya
Hapa ametudanganya au huyu binadamu hana akili hata ya kwendea chooni. Tulishakubaliana kwamba waliofanya vurugu na kuuawa ni watu kutoka nchi jirani! Sasa hizi pole za nini wakati hapa kwetu hatuna vifo?Kukiri kuhusu mauaji ya siku za uchaguzi na kutoa pole
Labda pia ni busara kupunguza spidi na kujitafakari "mnakwama wapi" je wote mna hoja sawia? mna mikakati ya kushinda?sisi vijana wa sasa sjui tumekumbwa na nini kama babu yetu mzee kinjekitile ngwale au mzee mkwawa aliweza kujipambania na enzi hizo hkn modern tools kama sasa no vpn, internet lkn alionesha ukomavu vp sisi wenyewe tunatambua
kwamba kikwete ni mzee anayezeeka vbya kwa kubagaza mali za umma,utekaji wa cc kwa cc bado upo tunashindwa kuchukua hatua,tukijarb hilo wanatokea vjana rika letu wana push ajenda za gavoo,hii inanitafakarisha sana
Mkuu nafsi haimsuti hata robo, na akipata nafasi ya kurudia trust me atafanya vile vile. Shida ni kelel zenu zinaelekea kutia mchanga kitumbua chake.Hapo alikuwa anajikosha kwa aibu! Nafsi inamsuta kwa mauaji ya kinyama kama yale! Hizo ahadi zote ni nyimbo zile zile za uongo za miaka nenda rudi.
Bado anafikiri Watanzania watasahau wapendwa wao waliokufa!
Harafu anawaza kuwa kwa kuwa tayari ametawazwa kuwa rais ni garantii ya kumaliza miaka 5!
Sawa nyie endeleeni kupiga kelele ila tahadhari lazima maana hujui watakuotea wapi.ASee Kuna member hum huwa comment zake ni kujifunza kunyamanza Kuna siku nikamkumbuka. Ila sema nn hatuweza kunyamanza wote