Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Hahaha tangu lini Bashite hatafuti sifa?
d488a94addcfd6bcaa88dc7baa714f42.jpg
Hahahaha hii nikiiangalia huwa nacheka sana.
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Bashite naona ushachanganyikiwa
 
SIFA ZA KIJINGA NI PAMOJA NA KUJITAFUTIA UMAARUFU KUPITIA MAJINA NA VYETI VYA TAALUMA VYA WENGINE.poor bashiiiitee
 
Wewe u mmoja wa wanafiki

Wewe tukana tu,

Nikuulize , swali moja tu,

je tukikupeleka ukatoe ushahidi kuwa RC hana vyeti utaweza?

Ama na wewe umebebwa na upepo wa Gwajima na genge lake la sembe?
 
Wewe tukana tu,

Nikuulize , swali moja tu,

je tukikupeleka ukatoe ushahidi kuwa RC hana vyeti utaweza?

Ama na wewe umebebwa na upepo wa Gwajima na genge lake la sembe?
Unafiki sio tusi mkuu...
Tuhuma ya gwajima dhidi ya madawa ya kulevya... gwajima alijitokeza na kwenda central na baadae kufanyiwa upekuzi na kupimwa na akawa hana hatia dhidi ya tuhuma alizozushiwa na rc wako.
Hivyo kama gwajima alivyofanya ndivyo rc anatakiwa kufanya... aweke vyeti then mamlaka husika wavipitie kama ni vyake au la.... si mm wala si gwajima awezaye kujibu tuhuma hizo zaid ya rc wako...

Nimeamini kuna watu design yako hata siku ya hukumu hatutashangaa unamtetea shetani.... hopeless kabisa..
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Amekuwa sio mwanasiasa kwa kuitwa daudi bashite
 
Kuna vyet vimeokotwa jana huko kolomije mwenye navyo akavichumue haraka sanaa
 
Makonda oyeeeeee

Unapendwa sana na wananchi hata wa humu JF.
Acha uongo wewe Bashije, umeona magazeti ya leo yalivyokupuuza? Umebaki na Uhuru na Habari Leo tu. Wahariri sasa wameanza kukuweka kando. Wewe endelea kujishangilia mwenyewe humu!
 
Ni heri angesema yeye ni mfuta viatu vya Ridhiwan angeeleweka.
 
Kusingizia watu wanauza madawa sio kutafuta sifa za kijinga
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Mwanasiasa mkuu ni raisi wetu, wabunge wanafuata, madiwani ... & makada mbalimbali wa vyama hawa wote hiyo kauli inawahusu moja kwa moja.
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM
Unalambwa nyuma wewe si bure hapo mbowe na lisu wanahusikaje
 
Back
Top Bottom