Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
jibu la swali lako ni NDIYO. wanasiasa wanaona watu kama mtaji wa kura kwa hivyo hawawezi kusema ukweli kuhusu ukweli mchungu kwa wapiga kura. ndio maana watu hawahami bonde la msimbazi. mbunge mmoja aliwahi kusikika akisema wazi hataki wapiga kura wake wahamishwe bonde la msimbazi. natumaini wee anti makonda umeelewa.
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM
Aliyekubaliana na ulichoandika
(aliye like) ndiye nawasiwasi naye Kama yupo timamu
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM
Tumia akili. Ulimwona lini na wapi lema akilia? Siyo huyo bashite wenu?Acheni upuuzi wenu
 
Daudi Bashite onyesha vyeti! Hauoni aibu kila anayekutazama usoni anajua ulizungusha na unatumia cheti cha mwingjne? Mara mia ukarudia ukonda kwenye coster iliyoandikwa " Mungu hana choyo"
 
Dah mi hata sijui ni comment nini kuhusu huyu kiumbe anaetembea na jinai halafu wahusika wamemkaushia tu afu linapoongea liulimi lake linazunguuka utadhan kitu kinachokaangwa. Kwakweli linanikera sana likiumbe hili.ovyo kabisa.mnajua namuongelea nani ? ni DAUDI A BASHITE. aka Mr ZERO.
 
Hili bwabwa bashite linaongea nn mikalio mikubwa aise wazee wanafaidi sana
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM
What is this[emoji35] [emoji35] [emoji35]
 
Nani ana lile bango lake akigombea makamu mkt uvccm? Hebu tupia hapa
 
Hiki kibashite kina mambo ya kibashite bashite huku kimebashite mtihani wa form 4. Ni kibeibe cha wakubwa.
 
Kwakuwa hana vyeti atakuwa kama mbwa kichaa atatanua hilo bichwa utadhan hata four aliifikia na hivi mkulu anamsifia tusubir maneno ya kejeli na ma2c ya jumla na haya ndio matokea ya akili ndogo kuongoza akili kubwa yaan ole ufanye kazi na huyu jamaa halafu uwe form four ulipata one ya 7 kama ile ya John mnyika hakika utapata taabu ukizingatia yeye ambae ndo boss wako alipata msifuri wenye masikio maana atajifanya anakutumatuma ili usiifikirie zero yake! Alete vyeti aendelee kuchapa kazi
 
Back
Top Bottom