Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Siasa Peleka Koromije Hapa Tuonyeshe Vyeti
Kwasasa Siku Za Bashite Zinahesabika Sasa
 
Kwani si aonyeshe vyeti yaishe!!
Hebu nawe tia softcopy ya vyeti vyako hapa jukwaani?.ukishindwa tambua pia hakuna sheria inayokuongoza eti kuanika vyeti vyako hadharani...nyumbu nyinyi ufahamu utawajia hadi siku ya hukumu
 
Alikuja na vyeti vyake halisi huyo Bashite? Mwambieni tumemchoka na hizo sifa zake za kipuuzi
 
Hebu nawe tia softcopy ya vyeti vyako hapa jukwaani?.ukishindwa tambua pia hakuna sheria inayokuongoza eti kuanika vyeti vyako hadharani...nyumbu nyinyi ufahamu utawajia hadi siku ya hukumu
Mkuu, chukua maji usukutue hilo povu kwanza.
 
Unafiki sio tusi mkuu...
Tuhuma ya gwajima dhidi ya madawa ya kulevya... gwajima alijitokeza na kwenda central na baadae kufanyiwa upekuzi na kupimwa na akawa hana hatia dhidi ya tuhuma alizozushiwa na rc wako.
Hivyo kama gwajima alivyofanya ndivyo rc anatakiwa kufanya... aweke vyeti then mamlaka husika wavipitie kama ni vyake au la.... si mm wala si gwajima awezaye kujibu tuhuma hizo zaid ya rc wako...

Nimeamini kuna watu design yako hata siku ya hukumu hatutashangaa unamtetea shetani.... hopeless kabisa..


Kwanza, jiulize Gwajima mbona hafungui kesi mahakamani Kama anao ushahidi juu ya RC?

Pia, RC ameteuliwa na Rais, hivyo aliyemteua anajua kila aliye mteua kuliko wewe na mimi.

Mwisho, hakuna shetani hizo story za wazungu Na waarabu kupitia dini zao uchwara zisiamini kuwa kuna shetani tena ni mweusi kama waafrika hizo ni story za kutungwa na kuwatisha waafrika ili watutawale.

Kwa hiyo hakuna shetani!
 
Kwanza, jiulize Gwajima mbona hafungui kesi mahakamani Kama anao ushahidi juu ya RC?

Pia, RC ameteuliwa na Rais, hivyo aliyemteua anajua kila aliye mteua kuliko wewe na mimi.

Mwisho, hakuna shetani hizo story za wazungu Na waarabu kupitia dini zao uchwara zisikudanganye kuwa shetani ni mweusi kama waafrika ni za kutungwa na kuwatisha waafrika ili watutawale.

Kwa hiyo hakuna shetani!
Mkuu sijasema shetan mweusi...
Mbona rc hakuanzia mahakaman ila alianzia kwenye media?
Rais si mkamilifu wa yote....hawez akajua kila kitu cha mtu flan...

Tuweke ushabiki pembeni... hapa kinachotafutwa ni haki kwa huyu anayetuhumiwa kuwa si mwenye jina hilo na vyeti si vyake apate kuwajibishwa...
Serikali kukaa kimya dhidi yake kunaonyesha kuna double standard... yani serikali yenyewe haijitibu penye tatizo...
Ila wengine kwa kuhisiwa tu wanatumiwa madawa, wakalazwa ndani...
Haki iko wap?
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM
Anatetea utamaduni, mnataka twende Kisudani Kusini kwamba mtu wa CCM akipata matatizo asipewe msaada na mtu wa CHADEMA kisa ni CCM? au mfuasi/mwanachama wa CUF akifariki asubiri kuzikwa na wanaCUF? tunakoelekea ni mchaga kutosalimiana na mzaramo vivyo hivyo msukuma kuwa adui wa mnyakyusa kisa siasa!!!!! Kama Lema anaomba suluhu hiyo ndiyo hekma na busara. Hata vitabu vitakatifu vinataja watu kusuluhisha.
 
Anatetea utamaduni, mnataka twende Kisudani Kusini kwamba mtu wa CCM akipata matatizo asipewe msaada na mtu wa CHADEMA kisa ni CCM? au mfuasi/mwanachama wa CUF akifariki asubiri kuzikwa na wanaCUF? tunakoelekea ni mchaga kutosalimiana na mzaramo vivyo hivyo msukuma kuwa adui wa mnyakyusa kisa siasa!!!!! Kama Lema anaomba suluhu hiyo ndiyo hekma na busara. Hata vitabu vitakatifu vinataja watu kusuluhisha.

Yah kama maalim Seif alivyokataa kushikana mkono na Dr. Shein si unaona ilikuwa poa tu
 
Mkuu, chukua maji usukutue hilo povu kwanza.
Hakuna povu hapa..ila naona mind set zenu zimekuwa injected na drugs cartel nanyi na unyumbu wenu mwaelekea huko huko.mulikuwa wapi pindi ameteuliwa ukuu wa wilaya hadi baadae mkoa?.kwann huo ushauri msingeutoa nyakati hizo?.huo ni udhaifu wa fikra na ufinyu wa mawazo..Msiishi kwa kufikiriwa ishi kwa fikra zenu.....nadhani bashite asingelieenda against na hizo cartel mungeli msifu kwa nyimbo na mapambio at any cost ila kwakua katia mchanga kitumbua chenu cha wizi ndio mwaja na mawazo yenu ya kinyumbu.au hilo jambo la vyeti limeshushwa na Gabriel?
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Pambaf
 
Hakuna povu hapa..ila naona mind set zenu zimekuwa injected na drugs cartel nanyi na unyumbu wenu mwaelekea huko huko.mulikuwa wapi pindi ameteuliwa ukuu wa wilaya hadi baadae mkoa?.kwann huo ushauri msingeutoa nyakati hizo?.huo ni udhaifu wa fikra na ufinyu wa mawazo..Msiishi kwa kufikiriwa ishi kwa fikra zenu.....nadhani bashite asingelieenda against na hizo cartel mungeli msifu kwa nyimbo na mapambio at any cost ila kwakua katia mchanga kitumbua chenu cha wizi ndio mwaja na mawazo yenu ya kinyumbu.au hilo jambo la vyeti limeshushwa na Gabriel?
Tulia mkuu, mbona hivyo?
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Anamtukana dingi yake?
 
Back
Top Bottom