Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Duh! Huyu bwana anatisha kwa kutishia. Hivi cheo chake si cha kisiasa? Kasahau Kama alivyolisahau jina lake la asili kuwa yeye ni mwanasiasa tangu akiwa uvccm? Na sifa za kijinga ni zipi kwake? Zile za kumzaba jaji Warioba au za kukunjana shati na Kubenea ni sifa za kijanja?
Hill la kuwaondoa watu mabondeni kisa mafuriko ni kwa nini hakulifanya kiangazi?
 
Dar to Kigoma kwa train...ukifika Kigoma ndiyo mwisho kabisa yaani End ni kama vile steling kafa na sinema ikaisha
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Alete vyeti,kwani si tumemwambia ye ni mwanasiasa
 
Alete vyeti,kwani si tumemwambia ye ni mwanasiasa
Uko wapi akuletee mzee....unalialia kama mtoto kuona vyeti vya Makonda ila husemi uko wapi ili akuletee hapo ulipo uone ndo uamini...
 
Ras ni mwanasiasa. kwa maelezo hayo inamaana hata rais anatafuta sifa za kijinga! Kweli elimu ya kuibia ibia ni tatizo.
 
Hataki sifa za kijinga........kwanza aonyeshe vyeti ndio mengine yatafuata!!!
 
Mimi nachukia kuona mtu anasema sio mwanasiasa arafu anatumia midia kila kona, arafu hamna utatuzi wa kelo za wananchi. yananikela basi. juzi nimepanda gari kutoka Tegeta hadi ITV hadi mlimani city nikatumia masaa mawili, jana nikapanda gari kutoka tegeta kwa kupitia madale japo barabara ni mbovu sana hadi mlimani city nikatumia dakika 30 na ni mbovu sana. sasa viongozi wetu wapo tu. kila siku kufanya siasa yani yananikela.
 
Akidaiwa cheti kuna watu wanamtetea kuwa position yake haihitaji elimu, leo anasema sio mwanasiasa kwa hiyo ni mtumishi wa umma, hivyo taaluma hapo inahusika Aonyeshe vyeti.
 
Kama sio mwanasiasa kwa nini cheo chake kimeteuliwa kutokana na makada wa chama na kama cheo chake si cha kisiasa basi lazima iwe professional na profesional bila vyeti wapi na wapi

Toa vyeti acha kabobo

Unabishana na ziro aka Bashite hajui hata kama CCM ni chama cha kisiasa na wala hajui cheo chake ni cha kisiasa. Blood fool!
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??

Alipompiga mzee warioba ilikuwa upunguani na siyo sifa za kijinga
 
Kwa nini sio mwana siasa wakati anavaa nguo za chama chetu?kwa nn tunadanganywa hivi?
 
yani ukimwona mtu anayesema ataki sifa za kijunga unaweza ishiwa nguvu akati hapo hapo kwenye hiyo kauli tayari kaleta sifa za kijinga kwamba hataki sifa
 
Back
Top Bottom