Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Hapa kazi tu, go ahead RC.

Wanaotaka siasa wakafanyie home kwao.

Mfano, msukuma . na Gwajima
 
Ameteuliwa na mwanasiasa aliyeomba kura,asisahau hilo
 
Yeye sio mwanasiasa? CCM ni taasisi ya utafiti au ni chuo? Leta vyeti mana unazidi kutuaminisha kuwa uliiba cheti cha mtu
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Wakati yeye ndiyo mjinga wa mwisho.
Nani kamuuliza wakati anajishtukia kwa UJINGA WAKE.
IDIOT.
Aweke vyeti mezani UJINGA abaki nao mwenyewe
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Wakati yeye ndiyo mjinga wa mwisho.
Nani kamuuliza wakati anajishtukia kwa UJINGA WAKE.
IDIOT.
Aweke vyeti mezani UJINGA abaki nao mwenyewe
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Wakati yeye ndiyo mjinga wa mwisho.
Nani kamuuliza wakati anajishtukia kwa UJINGA WAKE.
IDIOT.
Aweke vyeti mezani UJINGA abaki nao mwenyewe
 
Hilo ni water melon kama mengne yalio kwny tenga la kijani.
 
Yuko sawa kabisa mkuu wa mkoa , maana watanzania tunapenda kukenua kenua meno hadi kwenye mambo ya maana, wakati wa maamuzi ndio sasa.
Kama mtukufu anavyopenda kusifiwa na TBC
 
Sasa mbona anamtukana hadi na Mungu wa Tanzania maana ni Mwanasiasa pia na majukwaani huwa anaenda akiwaaminisha watu Utawala wake hauna chama iwe cdm iwe cuf n.k kumbe ni sifa za kijinga pia!!! Sasa hakuna mhimili aliouacha kuutukana huyu Dogo.. Kuachwa kwake kawaona Watanzania ni Wajinga haswa... na kuwatukana Wabunge na wanasiasa hadi babake tushangilieni tu maana hamna namna
 
Ndio wewe ni mwizi huwezi kuwa mwanasiasa...
 
Civics alipata F uraia hakuchaguliwa hajuai hata siasa ni nini. Hajui cheo chake ni siasa
 
Back
Top Bottom