Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Makonda: Mimi sio mwanasiasa, sitafuti sifa za kijinga

Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Yaani mtu anacheo cha kisiasa then anasema yeye si mwanasiasa,only in Tz.
 
Kutokana na ujinga wake na kufeli kwake Daudi bashite anashindwa kuelewa kuwa hiyo position yake ni ya kisiasa so automatically yeye ni mwanasiasa

Aoneshe tuh vyeti daudi bashite
 
Sisi kuuliza vyeti wewe unasema sifa za kijinga? Onesha vyeti meeeeeen!!!
 
Siasa ni sifa tu Hakuna zaidi, ukitoa Msaada hata wa kilo moja ya unga Lazima kamera zije
 
a



akili zako zimefanana na sura yako..hivi kati ya Mbowe na huyo JPM wako nani mpenda sifa? kwa sababu ya kupenda sifa ndio maana watangazaji wa TBC wamemwandalia habari za uongo kuwa kapongezwa na Trump ili afurahi.
Makonda kuwabambikia watu kesi ni kupenda sifa huko
 
Kwani si aonyeshe vyeti yaishe!!
Endeleeni kusubiri hivo vyeti
Vyeti Vyeti Vyeti

Kama sio mwanasiasa kwa nini cheo chake kimeteuliwa kutokana na makada wa chama na kama cheo chake si cha kisiasa basi lazima iwe professional na profesional bila vyeti wapi na wapi

Toa vyeti acha kabobo

Aache maneno atoe vyeti.

Leta vyeti

Wekeni vyeti tu

Huyu jamaa mpaka leo ajatoa vyeti

Sisi kuuliza vyeti wewe unasema sifa za kijinga? Onesha vyeti meeeeeen!!!

Daud Bashite onyesha vyeti
Acha porojo
 
aliyemteuwa Ni mwanasiasa...nafkiri kuonesha vyeti sio sifa za kijinga! Au alipata one ya saba hiyo form 4?
 
Mkuu wa mkoa wa Dar ametoa kauli hiyo leo Dar wakati alipowatembelea wahanga wa mafuriko mkoa wa daresalam na kuwataka wahame maramoja maeneo hayo swali ni kweli wanasiasa wanapokua kwny majukumu yao wanatafuta sifa za kijinga??
Ila cheo alichonacho ni cha kisiasa! My goodness 😳 😳 😳 !!!
 
Sifa zake za kijinga ndio zimemgharimu hadi wadau wanamkomalia alete vyeti

Kujifanya mbabe,mjuaji ,kudhalilisha na kuhukumu watu kabla mahakama haijathibitisha uhusika wao

Mkuu wa mkoa 24/7 uko mitandaoni,kama sio sifa ni nini

Fanya kazi,kwa mujibu wa sheria

Ukiwa mkurupukaji,usilielie makanisani ukikurupushwa
 
Tabu ya kutokujuwa lugha wakati wewe ni kiongozi , hilo ni tusi kwa wanasiasa pamoja na baba yake aliye mpa kazi , tusubiri majibu kwa wahusika....... !!
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM

Umemsikia akiomba??Hivi mwanaume unayelialia kanisani kwa ajili ya kuomba vyeti naye anatakiwa kuitwa mwanaume??

Hivi CCM nacho kina watu wanaojiyambua wakasemea ukweli wao??Hawa akina Pole pole walippata vyeo ambao hawajui mabaya na mwema ni yapi??

Siku Lema akiomba suluhu na CCM atakoma kuwa Mbunge wangu.
 
Makonda/Bashite
1. Huo ukwasi ni kweli- Tume yamaadili Iko wapi?
2. Bashite/makonda - hiyo skandali ya veto vipi?
 
Sawa kabisa..we huoni akina mbowe na lissu kila siku wanatafuta sifa za kijinga au lema katafuta sifa za kijinga akasweka lupango akabaki kulia lia tu? Sasa hivi anaomba suluhu na CCM
Mimi nahisi labda ushatiwa cha kati wewe sio kwa umbulula huo!
 
Yuko sahihi, kwa kuwa hana uwezo wa kutofautisha ujinga ni upi na usio ujinga ni upi kwasababu yeye mwenyewe ni JINGA
 
Haha tangu lini Bashite hatafuti sifa?
d488a94addcfd6bcaa88dc7baa714f42.jpg
Hiyo picha ya Bashite itakuwa imeuza sana gazeti! Ina maana hata mwenyekiti wa chama chake huwa anatafuta sifa za kijinga? Kuna watu anawatafuta huyu!
 
Back
Top Bottom