Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

hili gazeti lina taarifa za umbea sana, sasa hii nayo ni habari ya kuweka front page ili ipeleke ujumbe gani kwa jamii?
Mbona ujumbe umefika ';;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;ukiwa kiherehere ni vizuri kukaa mbali na wahusika
 
Mimi naona marehemu anastahili yote hayo. Kabla ya kumlaumu Makonda nendeni mahospitalini mwone kina mama na watoto wanavyopataa tabu kwa matatizo ambayo yangemalizwa kwa hela ambazo watu kama kabwe waliziiba kifisadi. Huyo kabwe kwa hela alizoiba ni wazi zingeweza kusaidia kuepusha vifo vingi vya wajawazito. Huyo binti nampa pole ila asijenge chuki na Makonda kwa makosa ya baba yake
Well said Mkuu, watu wanahemkwa na kuja na hoja dhaifu zilizojaa majungu na fikra nyepesi ili tu wapinge halafu wakato huohuo wanailazimisha serikali ichukulie watu hatua. Ikichukua hatua watapinga, isipochukua hatua watabeza na kujiliza kama watoto. Hapa serikali ikanyage twende tu, tutajua huko huko mbele.
Mtu anaumwa tangu july mwaka jana, amekuwa akilaumiwa kila mkoa aliopita kwa tuhuma zilezile, kapelekwa India baada ya kuzidiwa na kuthibitishwa ana tezi dume, Matatizo ya ini, mapafu nayo yana hitilafu, halafu leo mtu atoe macho eti Makonda alimtaja ndio maana yakatokea ya kutokea. Watu wanajua sana kujitoa ufahamu.
 
Lingine kweli mbele ya jeneza la baba yako mzazi unakuwa na uwezo wa kuWa busy na simu? au ndio Misiba ya kisasa?
Quinine huwa sina muda wa kujibuzana na mtu aliyeishiwa hoja. All I said ndio ukweli wenyewe. Siko hapa kufurahisha mtu.
Kwani nani yuko hapa kumfurahisha mwingine,

unaposema huyo dada ndoa yake ni jipu umejaribu kuichunguza yako ukakuta iko salama?
 
Kwani Shutma zilizomtoa kazini marehemu ni za kusingiziwa?! Tatizo si Makonda kusababisha kabwe atumbuliwe tatizo ni marehemu kukosa uadilifu mpaka akatumbuliwa. Apumzike kwa amani. Lakini wapendwa wake na wanafamilia hawapaswi kubeba lawama moyoni kwa viongozi fulani.
 
GAZETI hili limeshakuwa la udaku
eti hii nayo ni habari
aibu gani hii?
 
m
hili gazeti lina taarifa za umbea sana, sasa hii nayo ni habari ya kuweka front page ili ipeleke ujumbe gani kwa jamii?
Mkuu, hii ni habari hasa kwa mtu mkubwa kama mkuu wa mkoa. inauma sana kumsalimu mtu akakuchunia. zaidi ni kuwa inaunganishwa na tukio la nyuma la sivyo ingekuwa nafuu kidogo
 
Binti wa aliyekuwa mkurugenzi wa jijj la dar es salaam marehemu Kabwe amchunia RC Makonda.

Hata mim siyo kumchunia bali hata kwetu asingekanyaga. Naweza sema hata kama Kabwe alikuwa anaumwa but kifo chake kimesababishwa/kimeharakishwa na changamoto za kibinadamu alizozipata baada ya Makonda kusababisha atumbuliwe.

RIP KABWE.
Halichofanya marehemu wa wana kinondoni na dar anastaili kupata malipo hayo hayo kwani kuna watu wengi wamekufa na kupata shida kwa ajiri yake hao wototo walikuwa na nyodo sana ka pesa za atanzania
 
"Kaka yangu Kabwe ameondoka, lakini huu si mwisho wa mapambano dhidi ya ufisadi...."

ni kweli mapambano yanaendelea lakini kauli kama hizi hazikufaa kutolewa mbele ya wafiwa, tujirekebishe.
 
Mtu akishafiriki sio jambo jema kumuongelea vibaya.


Kama umetenda Mabaya lazima Uzungumzwe kwa Mabaya

Kama unataka kuzungumzwa kwa mazuri tena mazuri


Kebwe tutamkumbuka kwa uhodari wa kupiga dili
 
sijaongelea issue ya marehemu alikuwaje...however he was...yule ana familia yake ambayo wote wanamthamini kama mzazi na ndugu yao...however he was

Msibani ni sehemu familia inapata fursa ya kumwomboleza ndugu yao

Sasa limtu linajibeba tu linaenda kama vile pale pia ni shughuli ya serikali...Upuuzi na kutotumia common sense

Heri angetafuta safari yoyote nje ya Dar ili asieleweke vibaya kwa kutohudhuria msibani. Kwa sasa hiyo familia inaona kama anawasanifu kwa kwenda hapo.
 
Hakupaswa kwenda kwa kuzingatia alivyomzungumza kwenye uzinduzi wa daraja la kigamboni; just a matter of common sense.Period
 
Yawezekana alikuwa na majonzi kupita kiasi
hata akashindwa kutoa mkono kwa mheshimiwa
si sahihi kufikiri kwamba alifanya makusudi.

msiba unahitaji uvumlivu kwa waliowahi kufiwa wataniunga mkono.

kweli msiba unahitaji uvumilivu,Mtoto wa marehemu kabwe (binti) hakuwa mvumilivu,kweli kitendo hicho cha kuchunia mkono wa mhs Makonda kinaonyesha utoto tu, habari ya ajira ambayo huyo mtoto(binti) alijua babake alikuwa halalamikiwi na makonda tu bali alikuwa analalamikiwa na watu wengi wakiwamo wabunge na madiwani katika majiji yote aliyofanya baba yake ingetosha kumfanya ajue baba yake alikuwa na utumishi usiotukuka.kuwa bize na simu msibani tena msiba wa baba yake, huyo binti anatatizo kubwa sana.ajisahihishe dunia ndiyo inafunguka mbele yake.
 
Tatizo la Paul Makonda ni lipi? mtu kama anatuhumiwa asisemwe ? This is stupidity.
 
Hapana...Lakini just fikiria kibinadamu mzazi wako ndio amefariki alafu anakuja mtu aliyeamua kuonesha chuki za wazi kabisa na mzazi wako...eti anajipendekeza msibani kuwa anajali

Huo ni ujinga na Unafiki

Pia kumbuka watoto wa kabwe pia wana maumivu
Hivi siku ile makonda alikuwa anachuki?
 
Back
Top Bottom