Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

ujumbe unaokwenda kwenye jamii ni kwamba bwana makondakta aache UNAFIKI. mtu amesababisha kifo cha mpendwa wao halafu anaenda kuwapo mikono ya kinafiki ili iweje?
Kwa uovu alioufanya Kabwe kifo chake kilichelewa, alipaswa apigwe risasi hadharani!
 
Hivi kama Mkuu wa Mkoa alibaini hitilafu kwenye utendaji kazi mlitaka akae kimya. Ni heri aliye muwazi kulikoni mwenye majungu. Kwenye msiba alifanya la maana kuhudhuria kaonyesha ubinadamu na ucha Mungu. Acheni kumsakama msema kweli na kumhukumu kuwa alifanya kosa kuwepo. Mbona kwenye ratiba aliwekwa. Wa tz tuache lonolongo na dhana potopo hizi ni zama za hapa kazi tu hakuna kubebana. Keep up Makonda
 
Makonda kiherehere sana, cjui ndo kuuza sura,
Ye ndo alisababisha kabwe atumbuliwe af tena kafika msiban anasema 'kaka yangu kabwe kafariki lakini hautakua mwisho wa kupambana na mafisadi' ingekua mi ndo mtoto wa kabwe ningemzngua na kumshusha pale kwenye stage
 
Ingekuwa ni video ningeamini kiwa alimchunia, ila picha ya gazeti!!! Tena on the front page!!!
 
Kwa uovu alioufanya Kabwe kifo chake kilichelewa, alipaswa apigwe risasi hadharani!
Duh! Kama mwenyezi Mungu angekuwa anatoa adhabu kwa hasira namna hiyo usikute wewe angekuhukumu ugongwe na gari Leo hii ufe.
Usihukumu ili usihukumiwe ndugu yangu.
 
Jaman mambo mengine sio ya kupost humu, kwanza unapoandika vile ni dhahiri kuwa umefurahishwa na kitendo cha huyo binti, pia mi sioni kosa la makonda kusema makosa na ubadhilifu wa kabwe uliopelekea mpaka kusimamishwa kazi kupisha uchunguzi, pia ieleweke kuwa kazi ya kutumikia umma huhitaji mhusika awe na uadilifu kwa umma.
Kabwe amefanya kazi kama mkurugenzi kwa mkoa wa mwanza, mbeya na dar lakini udhaifu mkubwa ulionekana ukiambatana na ubadhilifu, kusimamishwa kazi kusiwe sababu ya kumuona kuwa alikuwa mwema mno kiasi cha kumuona makonda kama kihelehele kwani naamini aliyafanya yote hayo kwa faida ya wanadaresalaam wote hata watanzania kwa ujumla.
Kila kifo kina sababu zake, kama inasemekana tayari alikuwa mgonjwa, je haikupaswa kumsimamisha kazi kisa mgonjwa kwa kuhofia atafariki? Tuacheni unafiki wa kuwa vigeugeu wasioeleweka, baadhi mlilalamika kuwa marehemu alikuwa tatzo leo tena lawama kwa makonda?
R.I.P KABWE
Hakuna mtu atakayetetea utendaji mbaya au ufisadi lakini kilichofanywa na Makonda na Magufuli kwenye ufunguzi wa daraja la Kigamboni hakikuwa utimizaji wa wajibu wa kazi zao bali ilikuwa ni udhalilishaji wa marehemu. Zipo taratibu za kazi na zinaeleza namna ya kumwajibisha mfanyakazi mwenye matatizo. Mfanyakazi wa umma hasimamishwi kazi kwa kuwauliza 'makutano' kama alivyofanya Pilato kwa Yesu, na ndiyo maana wenye akili na uelewa wote walilaani kitendo kile.
 
Sijaona sababu ya yeye kwenda na kubwabwaja pale
Yaani huyo dada nijasiri maana ameonyesha hisia zake bila unafiki
 
lakini marehemu alifanya makosa kweli ambayo Makonda alimjulisha rais?? kama alifanya makosa kweli basi makonda asilaumiwe alitimiza wajibu wake kufichua maovu hivo wewe na mimi tuendelee kufichua maovu bila woga
Kwani Kitwanga hakufanya kosa? Kwa nini Rais asingesubiri tukio la hadhara ili awaulize wananchi, 'Nimtumbue Kitwanga sasa hivi au nimwache?', halafu asubirie jibu toka kwa wananchi. Kilichofanyika siku ile kwenye ufunguzi wa daraja la Kigamboni ilikuwa ni utafutaji sifa kwa gharafa ya kudhalilisha ubinadamu wa mtu mwingine. Hata wanaohukumiwa kunyongwa, hawanyongwi hadharani ingawa huwa tunafahamu kuwa mtu fulani kahukumiwa na mahakama kunyongwa hadi kufa.
 
Wote wawili hawakutenda haki. Kibinadamu mtu mlietofautiana mpaka kuachishwa kazi ilikua tosha kuwatuma wawakilishi, kwenda wewe moja kwa moja ni kuamsha hisia zilizosahaulika na kuongeza uchungu wa msiba kwamba labda ile imechangia kumbe hamna. Lakini kutokumpa mkono kiongozi wako mkubwa pia sio busara ukizingatia baba amekutoka na wewe maisha yanaendelea....
 
We ulijua hataenda? Hizo ni taratibu za kikazi na sio taarabu za viringeni,
Kama taratb za kikaz mbona rais hajaja na alituma mwakilishi, kilimshinda nn makonda kutuma mwakilishi? kama sio kupenda sifa n nn?
 
Kama taratb za kikaz mbona rais hajaja na alituma mwakilishi, kilimshinda nn makonda kutuma mwakilishi? kama sio kupenda sifa n nn?
Hayo kamuulize makonda, kama alifuata sifa its ok, pia jiulize asingeenda si ndio mngepata nafasi ya kusema alikuwa na chuki binafsi na kabwe?
 
wana tz wanauchunguu na inchi yao yeye kama anaona makosa ya wengine ya babayake asione basi niwa ajabu'kwani mkono wame nini? ni pesa ya wanainchi?
 
Anajua fika kwenda kwake pale anawaongezea wafiwa maumivu

Kiherehere cha nini kujipeleka...si angeenda mkuu wa wilaya

Huu ni ukosefu wa Ubinadamu

Lile lilikuwa suala la kifamilia....Alitakiwa tu kutumia common sense
Bado ni kijana na mpenda misifa na ku make headlines
 
Watanzania acheni unafiki, mlitaka ampe mkono hata kama roho yake haimtumi hivyo.

Yeye kaitii nafsi yake nyie mnaopenda kulamba viatu endeeni na unafiki wenu, unapenda usoni rohoni unateketea, ujinga.

Hongera Anna kwa kuukataa utumwa.

Tungekuwa na wabunge viti maalum wa CCM 20 tu jasiri kama wewe hakika bunge lingekuwa bora.
 
Huyo Anna ni mtoto pekee wa kike wa mzee Kabwe...

Nadhani mnapata logic...

Mwacheni aoneshe hisia zake...
 
Back
Top Bottom