Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

"kusoma alama za nyakati" ni somo lisilohitaji PhD ,labda mtu awe mbishi tu
 
Kwani hujauona ujumbe hapo..au kwa sababu ujumbe umekukera?
Ujumbe huu huwa huukubali kabisa
1464178150191.jpg
 
Angetumia busara na kutoenda, angetuma mwakilishi kama mwenzake.

Angelikuwa amekwenda kumjulia hali hospitalini kabla ya mauti kumkuta ningemwelewa, lakini hii ya kusubiri mtu afe ndiyo ujifanye rafiki wa familia ni kama kuwasanifu.
 
Hongera Sana Makonda..... Huyo dada alitaka umsifie baba yake wakati ni mwizi aliyekubuhu..


Namshauri amuombee baba yake mungu ampunguzie adhabu kwa Ufisadi aliotufanyia kuliko kuliko kumnunia Makonda!..


Heri Karipio La Rafiki Kuliko Busu La Mnafiki.

Hongera Makonda
Hapa ndiyo ningeona upana wa sheria ya mtandao katika kutafuta mashahidi wa kesi husika. kwani wewe ni shahidi na una ushahidi kuwa kabwe alikuwa fisadi kutokana na andiko lako hapo juu. so wahusika fanyeni yenu kumpata shahidi huyu
 
Hapana...Lakini just fikiria kibinadamu mzazi wako ndio amefariki alafu anakuja mtu aliyeamua kuonesha chuki za wazi kabisa na mzazi wako...eti anajipendekeza msibani kuwa anajali

Huo ni ujinga na Unafiki

Pia kumbuka watoto wa kabwe pia wana maumivu

Familia ya Kabwe wastaarabu sana ningekua mimi mtoto wa Kabwe ,Makonda maji ya moto yangemuhusu alipotia timu msibani. Huo ni unafiki wa kiwango cha juu aliouonyesha Makonda. Uso umeumbwa na haya lakn naona ngosha wa kisukuma mshipa wake wa aibu ulishakatika kitambo.
 
Thats a positive reaction,watu wanaongea lugha nyepesi tu!Makonda hakutakiwa kuonesha sura yake pale,huo ndio ustaarabu wa binadamu!
 
Nashangaa Leo hii Makamanda wanasimama kumtetea Mwizi na Fisadi....


Kwasasa tumuombee tu kwa Mungu ampe adhabu stahk kwa Ufisadi aliotufanyia wana wa adam...


Na hiyo familia waendelee tu "Kula Bata" kutokana na fedha zilizopatikana kwa wizi.
 
Na ana bahati,angemuweka kabisa naniii ili ikae sawa!
 
Sasa Mwanamke kama huyo ukioa si utahama hiyo nyumba, hapo kwenye msiba anapewa mkono wa pole anagoma huku akiendelea kuchezea simu, hiyo ni dharau kubwa sana na hakuna maana nyingine kwa maana kama ni protest kuna namna bora zaidi ya kuifanya hata angetumia muda wa kusoma risala kuonyesha lkn siyo hivi, kama ulikuwa hupendi ungeweza kuweka wazi na wala Serikali isingekuja kuhudhuria hayo mazishi na isitoshe siajabu kodi zetu zimetumiwa kuhudumia huwo msiba halafu unaleta jeuri shiit!

4.jpg
 
Anajua fika kwenda kwake pale anawaongezea wafiwa maumivu

Kiherehere cha nini kujipeleka...si angeenda mkuu wa wilaya

Huu ni ukosefu wa Ubinadamu

Lile lilikuwa suala la kifamilia....Alitakiwa tu kutumia common sense
Halafu si kuna taarifa iliwekwa hapa kwamba familia ya kabwe haitaki ushiriki wowote wa serikali kwenye mazishi ya ndugu yao, sasa makonda alifata nini?
 
Nashangaa Leo hii Makamanda wanasimama kumtetea Mwizi na Fisadi....


Kwasasa tumuombee tu kwa Mungu ampe adhabu stahk kwa Ufisadi aliotufanyia wana wa adam...


Na hiyo familia waendelee tu "Kula Bata" kutokana na fedha zilizopatikana kwa wizi.
Hapa hatuongelei ufisadi wa Kabwe, kwanza hakuna mahakama iliyothibitisha ufisadi wake.

tunachohoji ni busara aliyotumia Makonda kuhudhuria msiba wa mtu ambaye juzi juzi tu amemtuhumu na pengine tuhuma zake zimepelekea kiharakisha kifo chake.
 
Back
Top Bottom