bopwe
JF-Expert Member
- Oct 1, 2013
- 1,776
- 1,464
wizi na tunayo jadili ni mambo mawili tafauti...wacha ukitwangawashauli wahame mkoa maana huku dar hatufumbii macho wezi
wizi na tunayo jadili ni mambo mawili tafauti...wacha ukitwangawashauli wahame mkoa maana huku dar hatufumbii macho wezi
Sio kila mtoto anayejua nyendo za mzazi wake na wengi wanaojua hawana uwezo wa kudhibiti nyendo hizo.Haiwezekani mtoto usijue nyendo za mzazi wako. Cha msingi watu wengi huwalinda wa kwao hata kama ni waharifu na hilo ni kosa. Tusiwe na mazoea ya kula tu na kutohoji unavyokula vinatoka wapi?
Nikivaa viatu vyake common sense ingenituma nisiende msibani kwanza kakiri mwenyewe watu wengi walimshauri asihudhurie akawapuuza.Mkuu, ni rahisi kutoa na mawazo ya namna yako but vaa viatu vyake vya ukuu wa mkoa halafu upime uone kama angefanya hivyo angefikiriwaje na jamii!
Safi sn umemjibu vzr sn akapita hivi[emoji117]naona umeelewa sasa ahsante kwa kufuata ushauli
Mbn wapinzani walivyokuwa wanapiga kelele khs kabwe ccm waliweka pamba masikioni? Ubaya wake amekuja kuona makonda juzi. ccm acheni unafqMpuuzi tu..sasa kwa kumchunia inasaidia nini?baba yake hakuwa muadilifu,hilo halina ubishi.kote alikopita alikuwa analaumiwa.angekuwa muungwana angemwambia baba yake aache ubadhilifu..mjinga tu.kwanza hata makonda amefanya ubinadamu tu kwenda msibani.
Shkamoo mtoto wa KipareView attachment 350809
Anna Kabwe, binti wa aliyekuwa Mkurugenzi wa Jiji la Dar es Salaam, Wilson Kabwe amegoma kumpa mkondo Paul Makonda, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam.
Tukio hilo la aina yake lilimfika Makonda aliposhiriki shughuli ya kuaga mwili wa Kabwe katika Viwanja vya Karimjee alipokuwa akitoa mkono wa pole kwa familia ya Kabwe.
Wakati Makonda akimpa mkono, Anna aliendelea kuchezea simu yake huku akipuuza mkono wa kiongozi huyo. Anna alifanya hivyo akiwa amekaa huku ndugu zake wengine wakiwa wamesimama wakati wakipokea mkono huo wa pole.
Kitendo hicho kimetafsirika kwamba, Anna alikumbuka tukio lililofanywa Aprili 19 mwaka huu wakati wa uzinduzi wa Daraja la Kigamboni ambapo Makonda alimtuhumu marehemu Kabwe (baba yake) kwamba amehusika na kusaini mikataba iliyoikosesha mapato serikali.
Kabwe alifariki tarehe 19 Mei mwaka huu kutokana na tatizo la ini. Mauli yalimkuta akiwa katika Hospitali ya Mama Ngoma jijini Dar es Salaam alipokuwa akipatiwa matibabu. Ameacha mjane na watoto watano; wanne wa kiume na mmoja wa kike.
Msijifananishe na watoto wa kikeUkijifunza kuwa hamna kitu ambacho mwanadamu ana zaidi ya kifo, basi hutokuwa na haja ya kumlaumu Makonda na kumnyima mkono
Tena JK alikuwa anamhamisha mikoa..Mbn wapinzani walivyokuwa wanapiga kelele khs kabwe ccm waliweka pamba masikioni? Ubaya wake amekuja kuona makonda juzi. ccm acheni unafq
Tena ya kichwaingekuwa Tarime hapo mtu angekula mapanga...basi tu
Mkwere ndio ameifikisha hii nchi hapa ilipo.Tena JK alikuwa anamhamisha mikoa..
Ila Mtoto wa kabwe alishasema kuwa baba yake alikuwa anaumwa na hata alipofukuzwa alikuwa hayupo likizo..lakini kuwepo kwake pale kunaongeza maumivu ya familia......hasa kwa mambo aliyoyafanya hivi karibuni...kwani ilimshinda nini kumwacha mkuu wa wilaya aende akamwakilishe?
In short Kabwe alikuwa kama king Maker.. Huu mpunga wote unaweza kukuta hata ccm walikuwa wanautumia kwenye kampeni zaoMkwere ndio ameifikisha hii nchi hapa ilipo.
Na Ndivyo ilivyokuwa haswaaa. baba wa watu alitumika tu. Jmn inauma sn hlf mkwere ht kutoa pole hakuonekana.In short Kabwe alikuwa kama king Maker.. Huu mpunga wote unaweza kukuta hata ccm walikuwa wanautumia kwenye kampeni zao
What's serikali mbele ya mzazi aliyenileta duniani.ni kutojitambua kwa hawa mabint, kimsingi ameigomea serikali, angelitanabahi na kujua kwamba kuna kesho asingelifanya hivyo